Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần tìm game di cảnh
Trong game có 3 nhân vật:
-1 sử dụng kiếm
-1 áo xanh sử dụng súng bắn dc gần
-1 áo đen sử dụng súng bắn xa hơn
Ai bít giúp mình với nhé

Chào các bạn!Mình rất say mê game snes, nhưng tìm mãi không ra rom của một trò có nội dung thế này (bảo đảm các bạn chơi thì cũng sẽ ghiền lun):
_Thể loại: Chiến thuật - Nhập vai
_Nội dung (theo trí nhớ của mình): phe ta có một tướng, dưới tướng sẽ có các kiếm sĩ, phù thủy...đi theo, mình sẽ điều khiển tướng, tướng đi đến đâu thì các lính đó sẽ tự động đi theo đến đó, và gặp địch thì sẽ tiêu diệt, nhưng không có cảnh đấu cụ thể bên trong như là Hơi lửa hay Mộc đế...(mình hem biết tiếng Anh gọi thế nào...). Ngoài ra đây cũng là trò chơi luyện đến Lv nhất định thì cũng sẽ nâng cấp (biến hình!). Ngày trước mình chơi thì thường chỉnh cho phù thủy tự động bơm máu cho phe mình...và đặc biệt là mình sẽ điều khiển quân bằng một chú chuồn chuồn nhỏ, thay vì là hình mũi tên, bàn tay...trong các trò khác...
Hy vọng các b sẽ tìm ra trò này giúp mình, và các b cũng nên chơi thử nhé...Chỉ 2 chữ để hình dung thôi: Khó và Đỉnh!

Game Magic Jewelry, các bạn có biết cái nhạc của từng stage của nó là gì ko, mình biết được 2 bài là Greensleeves và God Father, nhạc trong game này rất hay ...
Chỉ biết đc bản nhạc lúc bắt đầu level 1 là All kinds of everything
Còn level 2 là Descendant of the dragon (Bài này Paul Mauriat có chơi, hay tuyệt :x)

Ai giúp mình tìm cái trò Boxworld với hay tương tự cũng được, trò đó là đẩy mấy cái hộp vào vị trí đánh dấu ấy.

honquoc

Thành viên lâu năm
có ai còn nhớ trò thục bida trên băng gắm ko ...trò đó rất hay giờ tự nhiên ghiền quá trên ds ko trò bida naò hay như trò này hết ai biết cho xin nhé....thanks

các bạn cho tớ hỏi có ai biết game nintendo này ko, mình ko nhớ tên và cũng ko nhớ thuộc hệ máy nes hay snes nhưng mà chắc chắn có hình nhân vật chính như ảnh này, bạn nào biết tên thì giúp tớ với.

Game tớ cần tìm chính là mấy nhân vật đứng ở back ground, có bôi đen ấy

Tim giup game dum minh voi

mình muốn tìm game lúc trước tên là "đại quái vật" trong game bạn phải chiếm mấy cái thành để có điểm tạo lính hoặc dùng magic. muốn thắng thì phải chiếm thành chính bên kia, con tướng của bạn thì không đi ra ngòai thành được, nếu ai biết thì chỉ giúp mình với , đây cũng là lần đầu tiên mình post lên forum ko biết có đúng chổ ko nữa :cc_surrender[1]:

Tìm game snes này giúp mình với !!!

game thể loại câu cá
đặc điểm là : mới vô thấy có 3 con ruồi hay muỗi gì đó ko biết !!! mình phải làm cho 3 con cá ăn hết 3 con ruồi rồi mới vô game
mình nhớ mới vô game : có 1 câu bé , mẹ câu ấy bị bệnh , thế là cậu ấy đi câu cá cho mẹ cậu : mình nhớ là chọn nhìu vị trí câu : có câu tôm câu cá . hình đẹp sống động
Ai tìm dùm mình nhe thanks nhìu lắm

Với lại có ai biết game snes nào có game máy cờ bạc BAR hồi xưa mình hay chơi không ( máy chơi ko phải là game ) ý mình là muốn nhờ kiếm dùm game như vậy

Tìm giúp mình một game Snes robot dàn quan nhung ko nhớ tên :(

Trước đây mình có chơi một game rất hay thuộc thể loại dàn quân robot nhưng ko bít tên, trước đây thay ở hàng game gọi là robot 96 nhưng mình tìm mãi theo tên đó trên net không thấy có.
Game chơi tương đối giống super robot 4 khác một điều là có nhiều phi thuyền chính, mỗi phi thuyền chính có khả năng mang một số robot theo (max là 8 con), khi tiu diệt được phi thuyền chính của địch thì ta có thể dùng phi thuyền chính của mình để thu phục các robot mất phi thuyền chính, hết bài có thể biến các robot đã thu phục được thành quan mình.
Một điểm nữa là game này chỉ chơi được trên máy ALMA thi phải, máy UFO ko chơi được.
Bạn nào đã từng chơi hoạc biết tên game hoặc bít link download thì làm ơn rep cho mình hoặc send cho mình qua mail atuan1484@yahoo.com nha.
Thanks rất nhìu! :D

ai pro giúp tui tìm game này với :((

Trước đây mình có chơi một game rất hay thuộc thể loại dàn quân robot nhưng ko bít tên, trước đây thay ở hàng game gọi là robot 96 nhưng mình tìm mãi theo tên đó trên net không thấy có.
Game chơi tương đối giống super robot 4 khác một điều là có nhiều phi thuyền chính, mỗi phi thuyền chính có khả năng mang một số robot theo (max là 8 con), khi tiu diệt được phi thuyền chính của địch thì ta có thể dùng phi thuyền chính của mình để thu phục các robot mất phi thuyền chính, hết bài có thể biến các robot đã thu phục được thành quan mình.
Một điểm nữa là game này chỉ chơi được trên máy ALMA thi phải, máy UFO ko chơi được.
Bạn nào đã từng chơi hoạc biết tên game hoặc bít link download thì làm ơn rep cho mình hoặc send cho mình qua mail atuan1484@yahoo.com nha.
Thanks rất nhìu!

(thắc mắc/hỏi) -cho xin biết tên game

mình chơi game này hồi nhỏ rồi mà lâu rồi không biết tên , game có 2 thằng 1 thằng đánh xích , 1 thằng đánh đao đó, đi ăn đao và xích như contra ăn đạn vậy, bác nòa biết giúp với nhé ! thank nhiều :em18::em18:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN