[Thảo luận] Kid Icarus : Uprising

Cửa hàng game Nintendo nShop

Megazero

Nấm nhỏ
Mình cũng vừa nhận được game xong XD phải đặt hàng NVN shop gửi từ HCM ra chứ HN ko có luôn :(

FC mình là 4940-5804-8043, bạn nào multi add mình nhé XD

Card của mình thì là Pit, Dark Pit, Palutena, Goal, Monoeye với cái vũ khí Violet palm :P

Bạn nào ở HN không chơi game này nữa thì để mình với :shake:
Mấy shop thấy để có game trên web, đến nơi hỏi thì toàn không có hàng thôi :-j

Megazero

Nấm nhỏ
Sáng nay vừa làm được vài ván với pác Frozen vui phết XD cũng nhờ pác mới ngồi làm 1 set với weapon là claw + học cách dùng claw trong FFA, chứ bt mình toàn chơi light vs dark toàn cầm club đứng ngoài charge shot vào XD

Megazero

Nấm nhỏ
@megazero: explosive flame lv.4 :D
Tự nhiên hôm nay fpt cắt net, đành ra không mạng không wifi gì ráo 8-}
Mình không có cái đó :P mà lv 4 cơ á XD mình chưa thấy cái power nào trên 3 luôn :(

Mà cái chapter 17 mọi người hay dùng vũ khĩ gì thế? mình bt quen dùng staff hoặc club trong solo/story mode, nhưng đến cái chapter 17 dùng 2 cái đó thì club lúc đứng trên tảng đá gần như chả làm gì được, còn staff bắn cũg ít continuous shot XD tuy cũng qua ở Intensity 5 rồi nhưng mà phải cực nhọc mới được>.<

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
mấy cái lv cao thì thường tốn chỗ lắm, thường thì có những món luôn luôn đem theo. Nên dù có cũng ko cho vào được :D

Megazero

Nấm nhỏ
mấy cái lv cao thì thường tốn chỗ lắm, thường thì có những món luôn luôn đem theo. Nên dù có cũng ko cho vào được :D
power để PVP thì mình mang theo cái mega lazer 2, 2 cái tăng speed charge + homing vì toàn đứng xa dùng cái club 6 star range 1 dash charge shoot là có khả năng từ 2/3- nguyên bình HP đứa dính rồi XD còn lại cũng không biết nên xài cái gì nữa

Megazero

Nấm nhỏ
Thành quả mình fuse toán loạn ngày hôm qua XD Tuy phải bỏ ra cả 1 cái club 6 star range và 3-4 cái claw toàn 3 range 5 melee + phải đến tầm 15 các vũ khí linh tinh khác (fuse xong h` weapon không còn gì luôn) nhưng kết quả thế là ổn XD Range của cái Club này thấy trong hint nó đề là cao nhất game, test thì là 100m vẫn hit được -> vô together mode snipe vui XD

Megazero

Nấm nhỏ
hix khủng quá, trade cho mình đi :myemo0111: mạnh quá bá đạo lắm đánh k vui đâu :bleh[1]:
:P Chỉ hơi ghét cái overall def -3, gặp mấy đứa Claw 5 star melee dễ chết kinh >.<

Mà mạnh thì trong Dark vs Light mode thì mạnh thôi vì cho 2 teammate lăn xả, mình đứng xa xa charge shot được chứ vô Free for all thì cũng tùy XD

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN