Thảo luận Legend of Zelda - Phantom Hourglass

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cho không được cơ à :eek:, wow, vậy mà tớ cứ tưởng cái giá mấy chục rupee (không nhớ rõ lắm) là mặc định rẻ nhất rồi cơ, ai ngờ còn có đòn miễn phí này nữa :))

Nobita!

500 là còn đắt đó :)), cố dài hơi thêm được chút nữa thì nó xuống còn có mấy chục thôi, cái bọn gian thương này :|. Kinh nghiệm là hét to thì chẳng được lợi thêm gì mà chỉ tính vào độ dài hơi thôi :D

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Trong những game tôi chơi thì thấy có Lost in blue 2 và game này là sử dụng công dụng vui cho micro.
LIB2 thì bắt người ta giả khỉ :em11: , còn zelda thì lại tập bạn hét giá :em17:

Nobita!

nhiều trò cũng dùng micro mà, như Wario-touched đó. Nhưng 2 game này là dùng micro để ứng dụng vào "thực tế" chứ không phải để cho vui như mấy game kia. Lunar Knight cũng có dùng mic cho mấy cái như thế này, nhưng không hiệu quả bằng :))

ve cai dao mercay island í, tim cai nha tren cng(hinh nhu vay) ben tay phai, nhung no chi mua ship part và treasure thôi ko mua các thứ như bom,cung tên đâu

Các bạn cho mình hỏi : mình chơi Zelda : Phantom of Hourglass, đến đoạn tìm Sunder Key trên bản đồ, game đòi phải GẬp CÁI NINTEMDO DS LẠI mới chơi tiếp được. Mình chơi giả lập trên PC, làm sao để gập cái DS thiệt ngoài đời được. Ai biết cách nào chỉ mình với

500 là còn đắt đó :)), cố dài hơi thêm được chút nữa thì nó xuống còn có mấy chục thôi, cái bọn gian thương này :|. Kinh nghiệm là hét to thì chẳng được lợi thêm gì mà chỉ tính vào độ dài hơi thôi :D

cái này chắc hổng phải , em nhờ thằng bạn nó hét hộ 1 phát thàng cha kia cho không luôn:em03:

àh mà hỏi mấy anh tí tiền có càn thiết không em mua mấy thứ càn thiết(máu vũ khí...) còn lại để không àh .thanhks anh frozen sát thủ nhọc công dịch cho anh em cái hướng dẫn rất tận tình :myemo0113:(dù cái này trên game fags có lâu lém rùi).

Game này dễ kím tiền lắm lúc về nước mình còn 9999 đồng không biết làm gì, đồ trong shop thì toàn dấu X hết rồi;

Cái cần cẩu muốn mua miễn phí thì chỉ cần hét tên cái cần cẩu trong game vào đó thui, thử vài lần là được à.

Game đỉnh quá mà chơi lại hông có gì mới hết chán quá à.

giúp em với

em chơi đến đoạn lên cái hòn đảo có núi lửa ,lúc vào cái nhà Teller gì đó thì gặp 1 bà già nhưng mà lại ở bên cửa bên kia.cái con hướng dẫn bay bay của mình nó bảo là phải nói vào mic cho bà ý nghe thấy.em chơi trên PC thì phải làm thế nào ạ :em39:

Bạn dùng loại loa có lỗ mic ấy, loa headphone là thông dụng nhất, rồi cắm jack cho đúng với lỗ mic của máy tính; xong xuôi thì hét vào mic thôi.

Ui, game này chơi hoài không chán, chỉ có điều ngắn quá đi >__________<

hieu

Nấm nhỏ
Ai biết cách qua cái chỗ đầu tiên trong trò The legend of Zelda : Phantom Hourglass hok . Tui chạy lòng vòng lòng vòng mà hok tìm được lối đi. Buồn đến nỗi ra bắt con gà ném xuống biển cho đỡ bùn hix hix.

fly_us

Nấm bình thường
đầu tiên là chỗ nào?? nếu ngay từ đầu game thì đi vào cái hang gần nhà ông già lấy cây kiếm, xong rồi đi xuyên qua lối phía bên trái để đi tiếp..

hieu

Nấm nhỏ
Thì ra là phải đánh số 7 lên cái bảng . Giờ đang trên cái đảo có cái núi lửa và đang bị kẹt trong hầm của 1 cái nhà . hok bik cách nào để ra dc hix!

tìm ra rồi! hix cứu dc nang công chúa hé hé

viking3

Nấm bình thường
Thì ra là phải đánh số 7 lên cái bảng . Giờ đang trên cái đảo có cái núi lửa và đang bị kẹt trong hầm của 1 cái nhà . hok bik cách nào để ra dc hix!

tìm ra rồi! hix cứu dc nang công chúa hé hé
Chắc là bạn gặp nhà tiên tri trong cái hầm đúng ko, bạn phải nói chuyện với nhà tiên tri sau cánh cửa ở đấy bằng cách hét vào mic.
Đấy ko fải công chúa đâu, hehe!!

hieu

Nấm nhỏ
hê hê nó là thầy bói ! lấy dc 2 tấm bảng đồ rồi ! giờ không bik lấy cái đại bác cho cái thuyền ở đâu!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN