Thảo luận Lost in Blue 2 : Đấu tranh để tồn tại

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ủa 1 stick + 1 gỗ nhỏ cũng tạo bẫy được à? Tí thử mới được! Mà có bạn nào biết cách săn thú lớn kô? Đặt bẫy hoài mà ko bẫy được, bực thật a! Lên đọc trên spot, tụi nó bảo đặt bẫy lớn trược mặt con thú, cái hướng mà cái đầu nó đang hướng tới, rồi bắn tên cho nó chạy rồi vướng vào bẫy, nhưng mà thử bữa giờ vẫn ko được, nản quá...hix...yugiohzzzz biết cách nào bẫy thú hay chỉ với...thanks :D

Có 4 loại thú lớn là lợn rừng, sói, hươu và dê.
Sói thì ko cần bẫy, cứ cầm giáo lao thẳng vào nó mà đập.
Lợn rừng thì bắn tên vào nó 1 phát, nó sẽ lao thẳng vào mình, rút giáo ra đập, ko cần bẫy.
Hươu và dê thì bắt buộc dùng bẫy và bẫy như sau : Nó sẽ ăn cỏ thành 1 vòng tròn lớn, đứng phía trên đầu nó, dự tính điểm nó sẽ đi qua rồi đặt bẫy ở đó, 1 chút sau là nó dính bẫy ngay ý mà

Cả nhà có ai biết vô trong cái hang nhân tạo rồi thì làm j nữa kô? Làm sao để đi tiếp hả? Bạn nào chơi tới ngang đây rồi thì hướng dẫn giùm cái đê!!! Thanks, :D

có ai bít cách tránh con cá mập lúc mình lặn ko, lặn xuống là bị nó xử hoài à, tui kiếm được chỗ mồi lửa để làm tín hiệu cho trực thăng rùi, xây được căn nhà trên cây thứ 2 lun

Bạn với mình đi bằng nhau gồi. chơi đến đó thì bí
hình như forum mình chư ai beat được game ngoài cách buồn ở trên thì phải

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
còn mình thấy đã là game trên DS thì hễ là NV nữ thì đều xinh hết. Đủ thể loại: Lost in Blue, Hotel Dusk, Mario =)), Castlevania, TraumaCenter, Lunar Knight,... Tìm ra được game mà NV nữ không xinh mới khó :))

Em hỏi câu này hơi nood :
Em chơi đứa con gái thế bây giờ muốn chuyển đồ của mình đang mang cho thằng kia cầm giùm hả mấy bác

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
chọn talk với Jack,rồi chọn i have something for U,rồi chọn give nhấn vào món đồ mình muốn đưa.Nếu muốn lấy lại thì chọn X rồi chọn món mình muốn lấy ra :myemo0119:
mọi bí mật đã được đưa ra ánh sáng mọi người chờ vài bửa nữa sẽ có bản hướng dẫn hoàn chỉnh của mình =P~ :serenade[1]:

lực giảm nhanh bỏ cha chơi một tí thấy chán thí mồ cho ăn lên 100 % ngủ 1 giấc hôm sau còn có 66% mà do lực giảm nhanh nên nấu ăn liên tục mệt vãi ú :)

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
tớ cũng sợ nhất mấy cái game mà phải chạy đua với thời gian thế này :)). Chắc game này kén người chơi quá mà mình lại thuộc hạng gà :(.

Uhm Nobita nói chuẩn đấy đúng là chạy đua với thời gian mình ra ngoài tìm đường đc một chút là phải quay về giá chỉ 1 người còn chịu đc

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
có thể chơi 1 mình được đấy nhưng đó là khi bạn đã hoàn thành 1 kết thúc nào đó của game, lúc đó sẽ xuất hiện mục chơi serious :em28: :confused[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN