thảo luận maple story ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

bầu chọn JOB

• Job " kiếm sĩ "

Bình chọn: 24 51.1%
  • Job " du hiệp "

Bình chọn: 23 48.9%

• Số thành viên bình chọn
    47
  • Poll closed .
em ra phía tay trái của pesion có 2 bức ko có lỗ rồi, đã ấn nút lên, chỉ có nói j j đó 2 lần rồi xong, ko có động tĩnh j hết, giúp em với , gà mà :D!!!Thank

roi`! Em đi lục được cái thùng rác, thấy con bé, trả nó bức thư, đi vào khu khảo cổ, nó lại đuổi ra, rồi xong, ko bik làm j nữa!!!

login721

Nấm nhỏ
cho hỏi là đang ở chapter 7, đánh với thằng rines, mà chả hiểu sao vô đánh thì nó gồng 1 cái là mình chết liền, còn mình đánh thì toàn miss ko :-s ai biết thì chỉ giùm với
Để ý trong hòm đồ có cái tai nghe,đeo cái đó vào thì cứ cho nó hét thoải mái cũng không chết :))

roi`, sau khi noi chuyen voi tang da, di wa khu khác, em đi lục được cái thùng rác, thấy con bé, trả nó bức thư, đi vào khu khảo cổ, nó lại đuổi ra, rồi xong, ko bik làm j nữa!!!

roi`, sau khi noi chuyen voi tang da, di wa khu khác, em đi lục được cái thùng rác, thấy con bé, trả nó bức thư, đi vào khu khảo cổ, nó lại đuổi ra, rồi xong, ko bik làm j nữa!!!
ax bị đuổi ra chả sao,bạn về làng mình,dùng xe bus đi đến làng con bé,nói chuyện với nó,hết chap!
Nhớ thanks :D

ah ý bạn sang chap sau a`?Đi vào hang cũ.đi đường vòng,đến cái chỗ hồi xưa có mấy con chó đó,sẽ đánh boss mệt đó nha,thằng bạn tóc xanh và lão già:D!Nhớ thanks

Tyvm!!!:D:D:D:D

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

ma cho co may con cho la cho nao vay??? excavation site ah`???

day', em ra day' cha? thay' thang` nao`, toan` lon. la` lon.!!!!
sr nhầm chap,từ chỗ bạn xuất hiện ở chap đó,bạn đi sang bên phải,qua nhiều map đến tòa tháp,nói chuyện với thằng hiệp khách,nó cho bạn hạt đậu,ra cái cửa chập chờn ở ngay dưới chân nó,cái mà bạn không vào được đó,bạn dùng hạt đậu sẽ đến được nơi khác!Nhớ thanks nha!

mình kẹt ở chap 6 khi mà đưa nhỏ cung ra khỏi quả trứng rồi về gặp nhỏ thief nó đi theo sang bên làng phù thủy thì nó có cầu thang lên map mới nhưng thằng già không cho vô !!! Sang thành chiến binh thì bị đuổi ra không cho vào giờ chẳng biết phải làm gì nữa help me please !!! :em44: !!! Nói thêm mình đang chơi du hiệp nha

Finished hết 4 story rồi , h thỉnh thoảng vào oánh nghịch , lùng skill .

Kiếm mãi ko đc cái vũ khí lv 50 của con Thief ~~
a oi cho e hoi chap 6 cua phu thuy luc toi cay cau lam sao chan dc may con robo de thag kja dat boom vay a.con chap 8 cua cung thu e ko danh dc con wai vat 3 dau do:em32:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN