Thảo luận Mini Ninjas

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Chap 3 của bạn đây phải hok :D , định trả lời giúp bác mà mấy hum lại quên mất :P

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/71POeDn1eCM&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/71POeDn1eCM&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

huan306

Nấm nhỏ
rứa thì dễ ròi
vẽ xong hình thì có bánh răng và 1 tờ giấy thổi thì tờ giấy ko chịu bay lên còn quay bánh răng bước vô thì 1 hồi là sập xuống chết tươi, có biểu tượng:vẽ,cắt giấy,bay, quay bánh răng

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

dù sao cũng thank vì có ý tốt

Ở cái chapter 5 chổ trại bọn Samurai ! Lúc leo lên hẻm núi bên cạnh nói chuyện với thằng Ninja rồi xuống nói chuyện tiếp với cái ông lão xong sau đó làm gì nữa để cái cửa mở ra cho mình đi tiếp ?

Lúc đánh nhau với cái thằng Samurai đánh rắm thì làm thế nào để đánh nó.
Sao nó lúc nó đánh rắm có cái biểu tượng thổi thổi gì đó, thổi hết hơi mà chẳng thấy gì là sao?

trong trò này ko thổi mạnh đâu, bạn chỉ cần thở dài và nhẹ là dc
khi nó đánh rắm nhẹ thì bạn thổi lại, còn khi nó dánh rắm mạnh thì bạn né sang 1 bên, nó sẽ lụi vào tường và bất tỉnh, lúc này thì chỉ cần@$#@%$#^$%&%^&%^

gameboy89

V.I.P Member
rứa thì dễ ròi
vẽ xong hình thì có bánh răng và 1 tờ giấy thổi thì tờ giấy ko chịu bay lên còn quay bánh răng bước vô thì 1 hồi là sập xuống chết tươi, có biểu tượng:vẽ,cắt giấy,bay, quay bánh răng

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

dù sao cũng thank vì có ý tốt

Vừa xem lại trong máy cái này là Scroll 8, cái này đơn giản :-j , bạn cứ làm theo đúng trình tự nó đưa ra là ok: vẽ --> cắt ---> thổi ---> xoay :>

Vẽ hết hình xong, cắt tờ giấy, xong thổi nhẹ, dài ngắt quãng cũng đc nhưng liền nhau, tờ giấy nó bay ra lấp cái hố giữa 2 cái cột, rùi xoay bành răng đi qua thôi, thằng người nó đứng giữa 2 cái cột nên hok sợ vỡ đầu :P

Ở cái chapter 5 chổ trại bọn Samurai ! Lúc leo lên hẻm núi bên cạnh nói chuyện với thằng Ninja rồi xuống nói chuyện tiếp với cái ông lão xong sau đó làm gì nữa để cái cửa mở ra cho mình đi tiếp ?

Đoạn này leo lên núi nói chuyện với con bé ninja trên đấy, đoạn này nó nói cần 1 ít nguyên liệu để may áo choàng mùa đông , nên bạn phải đi kiếm mấy thứ nó cần có tên đấy :D (hình như kiếm mấy cái cây cần thiết phải :-? ) , xong đưa cho ông già ở dưới , xong sẽ có áo mặc chuẩn bị sang vùng tuyết :D

Mấy cái cây đó ở đâu , mình chơi lâu rùi hok nhớ rõ lắm, chịu khó search xung quanh đó nhé. :)>-

đang bí bài tuyết, bài này rộng quá trời, lại toàn 1 màu trắng xóa, tìm đường mệt đứt hơi
đến chỗ linh hồn tuyết thì bí, nó bảo quanh đây có 3 con ma mà tìm hoài có thấy ma đâu, gameboy89 chỉ đi, thank ^^

gameboy89

V.I.P Member
2 hum nay bận wa' hok lên nin coi đc :D , mà bài này làm ji có ma cỏ nào nhể :-?

Hay là cái đoạn gặp cái chữ trong đám khói tròn nó hok cho đi qua vì quanh đấy có samurai, nó bắt đi tìm giết nốt :-? ,

Mình nhớ đến bài này là mình có phép lốc xoáy rùi, khi nào gặp địch tung lốc ra, lốc nó tự tìm kẻ thù giết nên hok bận tay tý nào , hay lốc của mình giết cả ma cũng nên hok bít :))

bạn nào chỉ mình cách giết con boss samurai khổng lồ trong castle đi sao tui đánh hoài mà nó ko mất giọt máu nào :(
boss nào trong game này chả phải là samurai, con nào chả khổng lồ, con nào chả ở castle:em25:, bạn phải chỉ cụ thể chứ
nếu là con boss đầu tiên thì bạn đi men theo tường sẽ thấy 1 cái cầu thang dẫn trên tầng trên, lên trên rùi phóng phi tiêu vào nó (cố phóng cho trúng, phóng trúng nó sẽ giựt mình lên) cố tránh đòn của nó nha ( 1 đòn là chạy lại đập mình, 1 đòn là bắn súng vào mình) sau khi trúng tiêu 1 chặp nó sẽ gục xuống để lộ ra dưới bụng 1 quả cầu (hay đám khí gì đó), chạy lại biến thành cu mập bay vô chém:bash[1]:, làm vài lần là nó quy tiên:Diablo[1]:, nhớ thank^^

boss nào trong game này chả phải là samurai, con nào chả khổng lồ, con nào chả ở castle:em25:, bạn phải chỉ cụ thể chứ
nếu là con boss đầu tiên thì bạn đi men theo tường sẽ thấy 1 cái cầu thang dẫn trên tầng trên, lên trên rùi phóng phi tiêu vào nó (cố phóng cho trúng, phóng trúng nó sẽ giựt mình lên) cố tránh đòn của nó nha ( 1 đòn là chạy lại đập mình, 1 đòn là bắn súng vào mình) sau khi trúng tiêu 1 chặp nó sẽ gục xuống để lộ ra dưới bụng 1 quả cầu (hay đám khí gì đó), chạy lại biến thành cu mập bay vô chém:bash[1]:, làm vài lần là nó quy tiên:Diablo[1]:, nhớ thank^^
bác này đoán hay thật đúng ngay con đó lun :em25: thax bác !

ai giúp tui với đang chơi tới chapter 4 đến cái khúc mà nó kêu find 2 ..... gì đó quên rùi là sao ? ( mình đã gạc 1 cái cần màu vàng với giết con boss mập mập rùi nhưng cái gate vẫn ko mở :( )

nó bảo tìm 2 cái gạc đó, 1 cái ở khu đất bên trái cổng (nhảy 1 chặp là thấy), 1 cái ở khu cao cao xa xa bên phải (chỗ có mấy cái cột to to đó, cái gạc nằm trên 1 trong ~ cái cột đó), nhớ thank ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN