[Thảo luận] Monster Hunter 3 Ultimate - Cuộc săn bắt đầu

Cửa hàng game Nintendo nShop

viking3

Nấm bình thường
Có bác nào xài ls kibamaru k !! @@ sao set helios Z dùng ls đó k kích hoạt sharpness+ nhỉ !! Dùng mấy thanh ls khác lại kích hoạt !! @@ ??
Có 1 số it loại vũ khí khi đã up lên cấp cao thì Sharpness+1 không có tác dụng, vào đây mà check nhé, chọn vũ khí, click nút Sharpness+1, nhìn dòng sharpness bên dưới mà bằng dòng trên là ko được hưởng Sharpness+1:

http://www.kiranico.com/weapon/

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Báo cáo các bác là mình đã clear all quest in game rồi nhé. Khó nhất chắc là quest 2 con Jho chung arena, nhưng cũng đã clear sáng nay. Vậy là mình đã chính thức solo all quest của game rồi.

Kết thúc ở giờ chơi thứ 319 và rank là 107. Tạm biệt các tềnh yêu, chờ MH4 thôi.

Vừa xúc 1 bộ Basic, up lên khoe anh em, hiện tại đang update firware nên chưa có infor giao lưu
Rất mong được mọi người giúp đỡ! :myemo0111:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Chào mừng thành viên mới gia nhập hội Wii U. :laugh[1]:

Update xong thì vào Miiverse để search và gửi Friend Request cho mọi người luôn nhé:

ansonhai.ash
loikichlong
phamthinh
ShenLongDK
Silverdragoon
Thunderus_rex

(add bằng Friend list thì người kia không thấy request đâu)

Rank 7 rồi hả?? Vậy là gần max rank rồi đó ông, còn có 992 rank nữa thôi à.
992 rank nữa !! Sao e clear hết hr8 rồi !! Vẫn k thấy hr 9 nhỉ bác nó ??

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Vừa xúc 1 bộ Basic, up lên khoe anh em, hiện tại đang update firware nên chưa có infor giao lưu
Rất mong được mọi người giúp đỡ! :myemo0111:
Chào mừng bác ! Có gì add nick e phamthinh giao lưu MH :D

Chào mừng thành viên mới gia nhập hội Wii U. :laugh[1]:

Update xong thì vào Miiverse để search và gửi Friend Request cho mọi người luôn nhé:
ansonhai.ash
loikichlong
ShenLongDK
Silverdragoon
Thunderus_rex

(add bằng Friend list thì người kia không thấy request đâu)
Cảm ơn bác đã chỉ dẫn, vừa chơi đươc 3h, nói chung là y chang MH3 trên Wii, chỉ thiếu cái Scan quái.
Em chơi MH Portable với Ultimate rùi, qua bản này vẫn còn nhiều bỡ ngỡ, mong các bác chỉ giáo thêm :myemo0111:

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:40 AM ----------

992 rank nữa !! Sao e clear hết hr8 rồi !! Vẫn k thấy hr 9 nhỉ bác nó ??

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Chào mừng bác ! Có gì add nick e phamthinh giao lưu MH :D
Chào bác ạ :bee:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Rốt cục mình cũng lên G-Rank rồi :laugh[1]:

Solo con Gold Beard bằng cây lance Byakko mất 29 phút (faint 1 lần)

Giờ nên làm set gì đây nhỉ 8->

silver_veno

Nấm nhỏ
Mềnh còn chưa solo thử g.ceadus :(. Solo được thì làm set helios luôn đê \m/. Mình cũng đang nhắm set này :em26:.
Sharpness+1 rất là hấp dẫn :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN