[Thảo luận] Monster Hunter 3 Ultimate - Cuộc săn bắt đầu

Cửa hàng game Nintendo nShop

npduy8888

Nấm bình thường
Mặc dù bắt sống chỉ nhỉnh hơn tí xíu, nhưng theo kinh nghiệm thì bắt sống luôn ra đồ hiếm với tỉ lệ cao hơn rất nhiều lần, ông break hết rồi hãy bắt.

Anh em Thủ Đức đâu hết rồi, cà phê Monster Hunter thôi :myemo0111:
Sau hồi vật vã kiếm plate để chế cây long sword thundercrap em đã bỏ cuộc và đi đường vòng, chế wroggi sword sau đó lên thundercrap mà không cần plate. Hên là lúc đầu làm quest ccapture lagiacrus em lụm được 1 plate đủ làm armor :D

Mặc set lagia còn thiếu mỗi cái đầu và cái chân , công nhận muti đánh đã thiệt , 4 thằng 4 góc con lagia vật vả cả ra .

Anh em hẹn h online đi , online với tây chỉ biết đánh trong im lặng , nhìn tụi nó chat với nhau cảm thấy tủi thân :sorry[1]: ( mới HR1 :-" )

rock

Nấm bình thường
hic, mới có game, cũng mới chơi, ai ở Phú Nhuận rành rỏi lâu lâu off cho chút kinh nghiệm nha

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ơ, hội bên mình hơi yếu nhỉ? Lên page chậm ghê. Cậu rock xa quá chứ ở thứ đức thì ra đây mình giao lưu. Ko thì cứ chơi bình thường thưởng thức đi, thắc mắc gì rồi lên hỏi cũng đc.

Đa số bây h thích tự sướng 1 mình :rolleyes[1]: , mình chơi bản wii u mà không có ai online chung đây nè , toàn online với tây bất đồng ngôn ngữ :sorry[1]:

silver_veno

Nấm nhỏ
Trong này có ai chơi bản WiiU ko nhỉ? Đang chờ máy về \m/.
Có thì cho mình hỏi có cần phải update fw mới chơi được không nhỉ ? Nhà vẫn chưa lắp được mạng =,=

ansonhai

Thành viên lâu năm
Không cần update chắc vẫn chơi được, nhưng phải có mạng mới lấy DLC và online được chứ :))

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
quỷ tha ma bắt G rank. Giáp def 430 mà bị quất 3 phát là chết. Bỏ cả 2 tiếng hôm qua đào heavy armor sphere để nâng def lên hơn 560. Hy vọng sống sót đc

npduy8888

Nấm bình thường
Cái mục Hunter note có cái Monster List, thì làm sao mình registry moster được, mình chơi trên 3DS. Hồi bên Wii thì làm dễ dàng còn lên 3DS thì không biết làm sao cả

viking3

Nấm bình thường
Cái mục Hunter note có cái Monster List, thì làm sao mình registry moster được, mình chơi trên 3DS. Hồi bên Wii thì làm dễ dàng còn lên 3DS thì không biết làm sao cả
Mua mấy cái quyển sách trong Shop góc bên trái ở Moga Village (cạnh con mèo Neko) giá 100Z-200Z là thông tin Monster sẽ hiện trong mục Monster List

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Mấy cái mask của hai con shaka sao mà mù mờ vậy ta. Ghi master mà chả biết master cái gì hết, rồi làm sao mà cày đây..

gameboybin

Nấm nhỏ
Mình vừa tậu được băng ngày hôm qua. Hôm nay chơi new game lại quên mất cái charm table lại đi new game vào lúc 11 giờ 20 và chắc lại phải new game thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN