Thảo luận Naruto Shinobi Retsuden fighting nào ^^.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game này đánh dễ như không ấy, cứ đánh liên tục để lên chakra, full thì đánh chiêu cuối, không thì để dành teleport cũng được :D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Ở đây có ai có Sasuke Curser Seal 2 chưa.Thích dùng Sasuke lắm nên đang tìm mọi cách kiếm:))Trên Gamefaqs thì hướng dẫn chả ra đâu vào đâu=.=Ở phần Codes của nó thì bảo unlock hết nhân vật rồi làm phát Single Player với Sasuke nữa là có.Nhưng mà tớ không thành công=.=Còn trong phần Faqs của một đứa thì lại bảo chơi Single ở phần Hard với tất cả các nhân vật.Chơi theo kiểu đấy thì chết nên phải hỏi mọi người trước xem có ai có chưa=.=

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Công nhận là dễ mà , mình đáng ko thua bao h , kể kả ko dùng tới chiêu đặc biệt ,chỉ đánh combo ko :D . Nhất là lấy sasuke 2 đánh 2 phát combo 15hit nó chít peo :))

Ở đây có ai có Sasuke Curser Seal 2 chưa.Thích dùng Sasuke lắm nên đang tìm mọi cách kiếm:))Trên Gamefaqs thì hướng dẫn chả ra đâu vào đâu=.=Ở phần Codes của nó thì bảo unlock hết nhân vật rồi làm phát Single Player với Sasuke nữa là có.Nhưng mà tớ không thành công=.=Còn trong phần Faqs của một đứa thì lại bảo chơi Single ở phần Hard với tất cả các nhân vật.Chơi theo kiểu đấy thì chết nên phải hỏi mọi người trước xem có ai có chưa=.=
Thế thì giống tớ rồi , tốt nhất xóa save đi chơi lại :em17: . Đọc cái FAQ của tớ có phải dễ hỉu ko ( quảng cáo tí :D ) . Đầu tiên là ko đánh Story mà đánh lun Battle , xong đc thêm 2 con --> lại lấy 2 con đó đánh --> đc Itachi ( chế độ easy nhé :) ) . Bây h đánh Story ở 2 chế độ Khó - Dễ . Rùi quay sang Battle đánh toàn bộ các con đi ( nhớ 1 lần mà thôi và trong tất cả các trận ko đc ấn start ( pause ý ) một lần nào - hơi mệt x-( ) . Xong là lấy Sasuke đập 1 lần cuối ở Hard --> Xong :myemo0127: . Cái của game Faq là nó lôi thẳng ở bản Jap ra nên mới có Acadermy cả j` j` đó :myemo0138:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Rùi quay sang Battle đánh toàn bộ các con đi ( nhớ 1 lần mà thôi và trong tất cả các trận ko đc ấn start ( pause ý ) một lần nào - hơi mệt ) .
Thế này thì khác quái gì hướng dẫn kia...Chỉ khác là chế độ khó dễ.Mà chế độ nào tớ cũng kill dễ dàng hết rồi:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN