Thảo Luận Okami Den

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao không thấy ai thảo luận về trò này hết nhỉ??
mình chơi tới chỗ vẽ hình con chim cánh cụt có thể chém được đá,cây...h phải đi đâu nữa vậy??

sao không thấy ai thảo luận về trò này hết nhỉ??
mình chơi tới chỗ vẽ hình con chim cánh cụt có thể chém được đá,cây...h phải đi đâu nữa vậy??
nói chuyện với ba của thằng nhóc, về nhà nó tìm cái sake ( tầng dưới) đưa cho ba nó rồi trốn ra khỏi làng tìm cái mirror cho con nhỏ kia

Vừa cứu nàng tiên cá và có thể điều khiển đc tiên cá đó (vẽ mực đỏ) để lấy key trên mặt nước --> vào trong nhà ở giữa nước khi mở đc cửa thì yểu cầu vẽ hình đừng cong đúng ko khỉ ? vẽ mã chảng hiện gì cả

CÓ ai chơi qua đoạn đến Underground Ruins Entrace chưa vậy, đoạn vừa đánh mấy cái máy xúc xong xuống dưới ý, cho mình hỏi vừa xuống dưới Ruins qua phải thì có cây cầu, có 2 cái đầu Rồng bắn đạn sang ý, công tắc bên kia cầu bị chặn, làm sao để qua đoạn này vậy :(

CÓ ai chơi qua đoạn đến Underground Ruins Entrace chưa vậy, đoạn vừa đánh mấy cái máy xúc xong xuống dưới ý, cho mình hỏi vừa xuống dưới Ruins qua phải thì có cây cầu, có 2 cái đầu Rồng bắn đạn sang ý, công tắc bên kia cầu bị chặn, làm sao để qua đoạn này vậy :(
đợi nó bắn đạn thì dùng slash chém ngang cục đạn đó để nó quay bắn ngược lại 2 cái đầu rồng là được.

chém ko dc, chém dc thì tui đã chém rùi chứ mắc gì phải lên đây hỏi chứ
Thế có thể là do bác copy bản chưa crack rùi:D cái này AP là đến đoạn đó không có cho chém đèn đá. Mà lúc đấy có còn thấy thằng bé nó ngồi trên Chibiterasu không? Không có là game bị AP :D

Cho tui hỏi cái làm sao để thịt con cóc chột ở Hana Valley vậy? Đập được nó tí máu nó nhảy lên nhảy xuống phát lại hồi trở lại................. bó tay:bye2[1]:

Cho tui hỏi cái làm sao để thịt con cóc chột ở Hana Valley vậy? Đập được nó tí máu nó nhảy lên nhảy xuống phát lại hồi trở lại................. bó tay:bye2[1]:
đánh nó được vài lần thì nó lại nhảy lên canh ngay lúc nó vừa lên hoặc gần xuống cut ngay bụng nó là được ngay, riêng lần 3 hay 4 gì ấy nó nhảy lên với vỏ sò ngay bụng thì dùng cure bỏ vỏ sò và cut là win dc boss ngay

chán thật, mình cũng bị vướng ở cái chỗ chém cái "lantern". Chém hoài mà nó cũng như không, thì ra lên đây mới biết đã down lộn bản có AP. Ủa vậy mình sử dụng file save cũ cho bản đã patch được ko vậy các bạn ?

Chà, sau khi down lại (patched). Đã chém được mấy cái đèn, cây cối. Nhưng lúc này mình cũng bí đường, ko biết đi đâu nữa, con đường ra khỏi làng thì bị cha của con bé chặn lại, đi lòng vòng hoài cũng chẳng mò ra được gì ? Mình chán lắm rồi, chơi hoài mà vẫn ở chỗ cũ, có phải cái này cũng bị lỗi ? hay là mình gà ? Ức chế quá, mong các bạn chỉ dùm !! :em42:

Chà, sau khi down lại (patched). Đã chém được mấy cái đèn, cây cối. Nhưng lúc này mình cũng bí đường, ko biết đi đâu nữa, con đường ra khỏi làng thì bị cha của con bé chặn lại, đi lòng vòng hoài cũng chẳng mò ra được gì ? Mình chán lắm rồi, chơi hoài mà vẫn ở chỗ cũ, có phải cái này cũng bị lỗi ? hay là mình gà ? Ức chế quá, mong các bạn chỉ dùm !! :em42:
Vào nhà thằng kuni sữa lại cái chậu ngâm rượu cho mẹ nó, rồi ra nói chuyện với thằng cha rồi vào nhà có cái bàn thờ xuống tầng hầm, dùng chiêu chém, để tìm cái bầu rượu sake mà mẹ nó giấu @@ đưa cho cha thằng kuni uống, rồi ổng bị xỉn, rồi dung slash chém cái tảng đá trốn ra ;)) nhớ mang máng vậy không chính xác lắm đâu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN