Thảo luận Phantasy Star ZerØ

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT

topic dành cho các bạn muốn thảo luận hay có thắc mắc gì về game Phantasy Star Zero :D

P.S: đã có topic rồi nên ai mon men qua box rom info để hỏi cách chơi thì đừng trách mình nặng tay nhé ;))

honquoc

Thành viên lâu năm
ừ ko chơi wifi thì bình thường , đang al2m NV thứ 2 con rồng vàng dis tr6au và khó đánh thật 2 thằng pồ toàn die trc chết còn xin lỗi mình nữa chứ cảm động gê.
Ai có chơi wifi đc thì chỉ mình cách patch nha có patch mà ko bíe al2m tứ thật

chắc bạn chơi dạng nhân vật thứ 2 rồi( ko nhớ tên) nên tui ko rành, tui chơi human tới chỗ gặp nhỏ con gái tên sarica gì đó rồi đánh con rông bành ki => mà khó quá chòy
Đã thử đi thử lại tất cả các lớp nhân vật nhưng vẫn bị chung 1 kiểu, đi hết cả map rồi nhưng ko thấy j nữa cả toàn gặp ngõ cụt, ko bit có fải bị lỗi rom ko nữa :((

Hình ảnh thì ko to rõ như KH đc KH nhìn cái mặt roxas cũng rõ vết ko bị méo mặt còn Cái này thì nhìn ko ra nó bị lệt lên xuống nhưng nhìn ko đến nỗi tệ cũng đc , chạy thì nhẹ quá còn đánh đúng là chậm nhưng chịu chơi thấy cũng khá hay những vấn đề khác ko bận tâm cho lém.

Bạn nên thử lại , hãy để ý những map có 2 3 đường rẽ bạn đi đường nay xong bí thì đi ngõ khác nhớ lụm card và nhớ nhưng chỗ xài card để bít mà mở , bạn để ý nếu đường nào mà có dấu hiệu mủi tên 2 đầu màu trắng là đường mới còn đường màu xanh lá là đường đã đi rồi dựa vào đó mà đi nhé.
Mình cũng đã nghĩ như bạn nhưng mà mình thử hết các cửa rồi, vả lại mình cũng đã nhìn lên bản đồ tọa độ và ko thấy còn đường đi nào khác, tất cả đều dẫn vào ngõ cụt

hieu

Nấm nhỏ
đang chơi online đây có ai chơi hok :"> , mà thấy mấy đứa chơi với mình có skill đã quá mà mình chỉ thấy mỗi skill đóng băng :(( có ai bik làm thế nào hok !

honquoc

Thành viên lâu năm
MỚi chơi online thấy vui làm sao ấy .Mới đánh xong con rồng mệt tổ cha .
Bạn có thể cho minh code và nick yahoo ko có gì online thì rủ nhau wifi nếu bận thì ko sao.Mà ai biết biến hinh ko , biến thành đại bàng rắng nữa đẹp la71m

code : 1376 7316 5530

hieu

Nấm nhỏ
Phù mệt ghê o_O , mới kill con bạch tuộc xong , hix nó trâu khủng trâu hơn rồng nhiều 8-} => trò này mà hok trữ full máu chỉ có die :))

Y!M : qazxswedc_mkoijnbhu :D

pokemon gà

Nấm nhỏ
bạch tuộc là trùm đầu mà:em04:
giờ đang kiếm cái cầu thang lên mặt trăng.
equip cặp dao +22
trò khó vãi máu có 220 mà 1 phát đánh của nó 30~40 giọt không%-(

pokemon gà

Nấm nhỏ
vậy là trùm đầu mỗi tộc mỗi khác à:Please:
trò gì mà kiếm vũ khí xịn khó kinh dị đồ xịn thì không có lỗ:em25:
vũ khí xịn thì ko có skill :em25:

honquoc

Thành viên lâu năm
hihi mới làm xong nhiệm vụ thứ 3 càng chơi thấy càng hay càng khóc kiệt ko đơn điệu như lúc đầu mình chơi con bạch buột là boos đầu rôi mới đền rồng ặc copn rồng này trâu còn hơn bò bay lung tung chóc cả mặt .Boss 6 con khỉ thì dễ ko tưởng đc hix nhưng đồ xin thì ko có hic
Đã add nick khi nào gặp mặt thì làm 1 phát .
Mà hình như chỉ đc 10 mau nhỏ và 10 máu bự thôi nhiều hơn ko đc
---Anh em vẫn chưa cách biến hình hả ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN