[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

yami123

Nấm nhỏ
^ Chắc chỉ có thể chơi lại để bắt lại.

p/s: Cái loại protein Zinc là tăng sp. def hay sp. atk thế mọi người. Mình thấy trên màn hình hiển thị là sp. def mà sao ăn vào lại lên sp. atk :em04:

RainThunder

Nấm nhỏ
Thấy nó kêu có cả 1 bé lv65 nữa mà, con mềnh gặp lv 45
P/s:Gặp terrakion lỡ bấm Aura Sphere phát tắt máy đi luôn, ảo diệu quá:))
Tùy thuộc vào thời điểm bắt thì level của bọn nó sẽ thay đổi tương ứng.
Nếu bắt trước khi đánh E4 sẽ là lv45, còn bắt sau khi đánh E4 sẽ là lv65.
Cho mình hỏi bắt Axew ở đâu vậy?
Mistralton Cave, theo đường 6, rẽ phải (cần dùng Surf).
alô sao máy mình 3ds acekard 2i vào game màn hìh trắng là sao T.T
Bạn update lên AKAIO 1.9.0 chưa?

Tùy thuộc vào thời điểm bắt thì level của bọn nó sẽ thay đổi tương ứng.
Nếu bắt trước khi đánh E4 sẽ là lv45, còn bắt sau khi đánh E4 sẽ là lv65.

Mistralton Cave, theo đường 6, rẽ phải (cần dùng Surf).

Bạn update lên AKAIO 1.9.0 chưa?
chưa bạn ợ , mà thật sự thì k biết update :D để lại cái Yh đc ko

AK AK CỨU VS :((
mình cần 1 con keldeo event hoặc keldeo resulate form lun ak ai có trade cho mình hoặc có thể bán cho mình i mình ở q10 ak cứu cứu mình thix con này lắm mà k bk làm thế nào có đc (mình chơi bằng máy ds) :((:((

Thiên Yết

Nấm bình thường
Down từ event về kìa( bằng wifi), cần gì phải mua ghê thế, mà down lẹ đi còn khoảng 1 tuần nữa là hết:rolleyes[1]:

Pokemon Event trade không được bạn nhé....Cái đó chỉ có thể lấy từ Mystery Gift mà thoi. Nếu chơi máy Ds thì xài wifi lấy về đi bạn ơi.

Down từ event về kìa( bằng wifi), cần gì phải mua ghê thế, mà down lẹ đi còn khoảng 1 tuần nữa là hết:rolleyes[1]:
nhà có wifi sao mình zô game nó k nhận đc là sao bạn :((

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Pokemon Event trade không được bạn nhé....Cái đó chỉ có thể lấy từ Mystery Gift mà thoi. Nếu chơi máy Ds thì xài wifi lấy về đi bạn ơi.
bạn chỉ cách kết nối wifi i. sao mình bật wifi mà nó vô k đc bạn lúc mystery gift nó k nhận đc wifi

Thiên Yết

Nấm bình thường
Chơi băng gốc thì kết nối wifi trong phần setting rồi vô game lấy event bình thường, cón chơi bằng flashcard thi tùy loại wifi, ở nhà kết nối không được thì ra tiệm kiếm wifi nào ok thì lấy event.

RainThunder

Nấm nhỏ
Chỉ không trade được qua GTS thôi (vì có ribbon). Hoàn toàn có thể trade qua wireless hoặc Union Room (dùng friend code).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN