[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
ý là chỉ sợ 2 move 1HKO đó nên mang fucus sash là hơi phí, gặp tụi nó switch con fire ra hay hơn :3 Anw hóng bộ egg moves tiềm năng của nó, mong là có Poinson để híp mấy em Fairy :]]

b pm bác Lucky926 để đc add nhé :3
cần gì egg move , 4 skill sludge bomb đề phòng fairy, ice beam đề phòng rồng, flamethrower đề phòng băng, thunderbolt đề phòng lũ nước cài đc băng =))

jason

Nấm nhỏ
đó là modest gooey goodra, mai mốt rảnh battle tớ biểu diễn bold hydration goodra cho coi ;)
thấy pkms mình chết mà tức cắn lưỡi ko làm gì đc :))

Fivelions

Nấm nhỏ
Mấy bác cho hỏi FS dựa và FC, vậy mình chơi x/y trên cùng 1 máy, thì FS x/y của mình giống như nhau hay sao @@?
Nếu x mình chơi trên 1 máy FC a, thì đổi qua máy có FC b thì FS của mình có thay đổi ko?

@jason: vừa add FC bác nhé.

Ryan

Nấm nhỏ
lóp ngóp chui vô vườn ditto săn chơi, lặn đc e này , thấy cũng ngon mà chả biết cách breed, chắc để dành tầm sư học đạo sau :))
Ditto - #132 (Modest)
HP: 31
Att: 21 - 27
Def: 24 - 27
SpA: 31
SpD: 31
Speed: 31

Ditto - #132 (Modest) : 31 / 21 - 27 / 24 - 27 / 31 / 31 / 31

Possible Hidden Power Types: Dark, Dragon, Ice
Possible Hidden Power Attack Powers: 66, 67, 68, 70

lóp ngóp chui vô vườn ditto săn chơi, lặn đc e này , thấy cũng ngon mà chả biết cách breed, chắc để dành tầm sư học đạo sau :))
Ditto - #132 (Modest)

- Bạn có thừa e Ditto Modest nào ko trade cho mình với, hqua lùng cả rừng Ralts, bắt đủ tất cả Nature chỉ thiếu đúng cái Modest này nên giờ tính cách breed bằng Ditto thôi :(( , điên quá đi mất

jason

Nấm nhỏ
Ditto - #132 (Modest)

ngon đó, con này làm giống breed ngon phết, nếu ko biết biết xài thì trade mình, mình breed đc hàng ngon thì trade lại cho :D
ditto càng nhiều IVs thì breed càng nhanh thôi :D

Ryan

Nấm nhỏ
- Bạn có thừa e Ditto Modest nào ko trade cho mình với, hqua lùng cả rừng Ralts, bắt đủ tất cả Nature chỉ thiếu đúng cái Modest này nên giờ tính cách breed bằng Ditto thôi :(( , điên quá đi mất
onl game đi mình cho, cả đống đây này :v mà nó chỉ max có 2 ivs thôi nhá, tên nhân vật mình thì dưới sign đó :)

Ryan

Nấm nhỏ
ngon đó, con này làm giống breed ngon phết, nếu ko biết biết xài thì trade mình, mình breed đc hàng ngon thì trade lại cho :D
ditto càng nhiều IVs thì breed càng nhanh thôi :D
bác cần làm giống thì mình cho, breed đc ra Ivs ngon mà có nhiều mà còn dư ko xài thì cho mình ké vài con là đc :)) chứ ko biết breed, để cũng phí :v
@Dark_Akuma bác cần dọn thứ gì, nói thử xem mình giúp đc thì giúp cho :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN