[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
mấy bữa ko vào mà vẫn xôm tụ nhỉ ;)) công nhận dạo này nhiều breeder quá, ai share cho mấy con ngon ngon xài chơi nào :P
còn dư 3 e swinub 5 IVs adamant chuẩn, nhưng có 2 pé ko có H.A :)) 2 con larvesta timid 5 ivs mà lệch Ivs 8-}, 1 bầy eevee 4-5 Ivs adamant-bold-modest đủ cả:x, cần đổi chác hoặc cho ra đi trong tối nay đây =)) à mình đang cần con giống bagon H.A với larvita ivs từ 3 trở lên nhé, bác nào có cho mình muợn, breed đc 5 ivs sẽ hậu tạ 1 con >:D<
@Dark_Akuma bác cho eevee nó thành hệ điện hay siêu linh là hợp :)
Cho tui 1 con Swinub đi^,^

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
để tui còn xờ pí rịt tom nha :)), kết con đó mà chưa tìm ra ;)), có thì có luôn 1 cặp đực cái nhé :x à mà mấy Ivs ấy, nature là bold hay calm thì quá tuyệt :P
Giống thì có mà Nature thì ko như ý muốn thôi, hiện chỉ có mỗi 1 con mà lv 1 à, sẵn nhờ ông breed dùm tui con Arcanine ra con có Nature Amadant nha^,^

Ryan

Nấm nhỏ
mà đc bao nhiêu Ivs bác, nature thì chắc cho ditto làm lại, con cọp lửa của bác Ivs khá ko?, khá thì làm nhanh, tại vì mới vào nghề còn lỡ chỡ lắm =))

sáng sớm ngồi đọc cái Shiny Masuada method trên serebii xong, chắc là thánh Masuda phù hộ hay sao vào FS gặp ngay 1 bé Growlithe Adamant intimate vàng tươi sáng chói max def và spdef =))

mấy bữa ko vào mà vẫn xôm tụ nhỉ ;)) công nhận dạo này nhiều breeder quá, ai share cho mấy con ngon ngon xài chơi nào :P
còn dư 3 e swinub 5 IVs adamant chuẩn, nhưng có 2 pé ko có H.A :)) 2 con larvesta timid 5 ivs mà lệch Ivs 8-}, 1 bầy eevee 4-5 Ivs adamant-bold-modest đủ cả:x, cần đổi chác hoặc cho ra đi trong tối nay đây =)) à mình đang cần con giống bagon H.A với larvita ivs từ 3 trở lên nhé, bác nào có cho mình muợn, breed đc 5 ivs sẽ hậu tạ 1 con >:D<
@Dark_Akuma bác cho eevee nó thành hệ điện hay siêu linh là hợp :)
bác cho e xin 2 con Eevee MALE 4Ivs đc ko ^^~ hậu tạ bác

Ryan

Nấm nhỏ
sáng sớm ngồi đọc cái Shiny Masuada method trên serebii xong, chắc là thánh Masuda phù hộ hay sao vào FS gặp ngay 1 bé Growlithe Adamant intimate vàng tươi sáng chói max def và spdef =))

bác cho e xin 2 con Eevee MALE 4Ivs đc ko ^^~ hậu tạ bác
bác lấy hệ gì ? bold hay admamt.,... male thì 1 đàn, female cũng có mà ít, tại tỷ lệ eevee là 87,5% cho male mà :)), hẹn bác 7h-9h tối nhé, h đó mới đi cà phê đc =))

bác lấy hệ gì ? bold hay admamt.,... male thì 1 đàn, female cũng có mà ít, tại tỷ lệ eevee là 87,5% cho male mà :)), hẹn bác 7h-9h tối nhé, h đó mới đi cà phê đc =))
1 adaman 1 jolly nhé bác :D nếu bác cho luôn 5IVs càng tốt :P hổm rày toàn radar bắt shiny, mà ko có breed nên h phải lên xin =)) khi nào bắt đc 2 con shiny cùng loài chắc chắn sẽ hậu tạ bác =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN