[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Neku

Nấm nhỏ
ông @Stedus hay ông @Ryan cho tui hỏi, giờ tui có con Marill 4IVs Male, h tui muốn breed 1 con Marill có skill Aqua Jet với 1 con Buizel thì phải làm sao ?? Breed với Ditto cho đến ra con cái 4 IVS hả rùi breed tiếp với Buizel hả ???

Stedus

Nấm nhỏ
ông @Stedus hay ông @Ryan cho tui hỏi, giờ tui có con Marill 4IVs Male, h tui muốn breed 1 con Marill có skill Aqua Jet với 1 con Buizel thì phải làm sao ?? Breed với Ditto cho đến ra con cái 4 IVS hả rùi breed tiếp với Buizel hả ???
đúng rồi đấy :D ra dc con Female rồi cho breed với male Alomomola/Seel/Buizel/Clauncher để lấy Aqua Jet :D
Con cha phải có Aqua Jet nha

Ryan

Nấm nhỏ
chuyen form thì còn đẻ được không, nếu được thì ok :))
clefable lỡ quăng mất rồi, nhưng con đó trong safari có mà. còn cái vụ rotom thì chịu ko biết đc 8-}
mang breed với con Clawitzer cho nó lành, phải cho con Clawitzer học đc aqua jet nhé, breed ra đc 100%, buzel hình như cũng đc thì phải, mà ko chắc lắm :)

clefable lỡ quăng mất rồi, nhưng con đó trong safari có mà. còn cái vụ rotom thì chịu ko biết đc 8-}

mang breed với con Clawitzer cho nó lành, phải cho con Clawitzer học đc aqua jet nhé, breed ra đc 100%, buzel hình như cũng đc thì phải, mà ko chắc lắm :)
haiz, friend list gần đầy rồi mà ko có dc 1 cái fairy safary nữa :))
quang tui con rrotom breed thu dc ko? chờ tới t3 lấu quá :D

Ryan

Nấm nhỏ
2 box eevee, ra đc 6 em cái, trong đó có 1 em ko H.A, lạy trời có 2 em 5 ivs dùm cái, ko thì 4 ivs rưỡi cũng đc, ko thì công sức nãy h đi tong :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN