[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Fivelions

Nấm nhỏ
Ko ra thì thôi, ra thì 1 lúc 4 con trong 1 box eggs 30 trứng :)).

1. 4 con dible 6 IVs, 2 sand veil 2 rough skin, tất cả có outrage + iron head, ai có hàng họ gì ngon ngon đổi phát nào.

2. FS ai có Froakie và Charmander, bắt giùm 1 con Froakie cái H.A = Luxury Ball nào. Hậu tạ chu đáo.

Stedus

Nấm nhỏ
chết thật qua giờ quên con chim của bác =.=, mà con quạ của bác đc mỗi cái H.A, nature sai nốt, bác xài nó ko egg move nhé, h năm cuối bài vở nhiều làm biếng cực =.ơ , đc thì để thứ 2 tuần sau chắc có cho bác 1 con 4-5 ivs
@Stedus bác ơi, breed con tyrant chưa? chưa thì cho e mượn giống breed rồi trả lại bác, nội trong nay mai thôi, con squirtle bác có con nào 2 egg move ko? , cho e mượn luôn thể, breed đc e hậu tạ bác con 5 ivs
đang nhờ thằng em nó train giúp mấy con cái này lên 3x rồi tui breed :D
sớm nhất tối nay hoặc ................................................mốt xong :D

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
chết thật qua giờ quên con chim của bác =.=, mà con quạ của bác đc mỗi cái H.A, nature sai nốt, bác xài nó ko egg move nhé, h năm cuối bài vở nhiều làm biếng cực =.ơ , đc thì để thứ 2 tuần sau chắc có cho bác 1 con 4-5 ivs
Ko sao đâu, con quạ Egg move si đa lắm nên cứ breed chỉnh lại Nature và lVS chuẩn là đc rồi^,^
PS( cá nhân thôi): nếu ko có thời gian breed thì off lo tập trung học đi, khi nào rảnh thì breed nên tui ko bắt buộc đâu, cố gắng lên( việc học ấy)^,^

Ryan

Nấm nhỏ
đang nhờ thằng em nó train giúp mấy con cái này lên 3x rồi tui breed :D
sớm nhất tối nay hoặc ................................................mốt xong :D
mốt thì lúc đó e về quê rồi bác à =)) đang gom giống về breed 1 lần nè, tại dưới quê ko có wifi nên tập trung breed đc =))
Ko sao đâu, con quạ Egg move si đa lắm nên cứ breed chỉnh lại Nature và lVS chuẩn là đc rồi^,^
PS( cá nhân thôi): nếu ko có thời gian breed thì off lo tập trung học đi, khi nào rảnh thì breed nên tui ko bắt buộc đâu, cố gắng lên( việc học ấy)^,^
thank bác quan tâm ^^, về quê rảnh cái là breed cho bác ngay, đáng lẽ t7 cn có nhưng ko có wifi nên đành chịu =)), bác chịu khó t2 nhá :D

Stedus

Nấm nhỏ
mốt thì lúc đó e về quê rồi bác à =)) đang gom giống về breed 1 lần nè, tại dưới quê ko có wifi nên tập trung breed đc =))

thank bác quan tâm ^^, về quê rảnh cái là breed cho bác ngay, đáng lẽ t7 cn có nhưng ko có wifi nên đành chịu =)), bác chịu khó t2 nhá :D
giống thì tui có hết rồi :D breed là ra 5IVs ngay :D
h mất thời gian train đám Female 5IVs này lên 3~4x rồi mới đi breed (lười farm Heart Scale =.=)
con nào cũng 3~4 Egg move hết =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN