[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Stedus

Nấm nhỏ
bác còn con ếch ninja nào 5 ivs ko bác, cho e 1 con nào :)) hay char có chuẩn 5 ivs ko bác, modest ấy :) có bữa nào e hậu tạ hàng họ cho đang cần gấp ^^!
Modest thì tui ko có rồi :<
chỉ có Timid thôi :<

Ai có 5IVs Male Smeargle ko?? cho tui trade 2 con lệt IVs đi :D

Sửa lần cuối:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Mấy bữa nay ko biết bị gì mà breed ngay con Larvitar đực 5 IV 0 sp Atk và con Aron cái tương tự, đúng là hài thật=))
Hôm qua bị sốt cũng phải ráng breed Aron cho ông @Stedus do lỡ hứa rồi nên ko làm ko đc^,^ May thay nhờ ông @jason đưa tui con Aron có egg move Steath Rock nên mới kịp thời sửa lại egg move, đúng là ko có mọi người mình cũng chẳng làm đc gì-,-

Sửa lần cuối:

Stedus

Nấm nhỏ
Mấy bữa nay ko biết bị gì mà breed ngay con Larvitar đực 5 IV 0 sp Atk và con Aron cái tương tự, đúng là hài thật=))
Hôm qua bị sốt cũng phải ráng breed Aron cho ông @Stedus do lỡ hứa rồi nên ko làm ko đc^,^ May thay nhờ ông @jason đưa tui con Aron có egg move Steath Rock nên mới kịp thời sửa lại egg move, đúng là ko có mọi người mình cũng chẳng làm đc gì-,-
trời a... tui có cần Aron gấp đâu =.=... mệt thì nghỉ ngơi đi :D
cần Larvitar 4 Egg Moves ko? tui đưa con chuẩn 5IVs cho :D

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
trời a... tui có cần Aron gấp đâu =.=... mệt thì nghỉ ngơi đi :D
cần Larvitar 4 Egg Moves ko? tui đưa con chuẩn 5IVs cho :D
Tui vừa breed nó xong mới breed Aron đấy thôi, lên GTS lụm đc con 6 lV chuẩn + con 4 egg move tên Jim trên FB cho nữa nên breed ra 1 tá 5 IV luôn=))
Dù sau cũng thanks ý tốt của ông^,^

Sửa lần cuối:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
oc oc, trade trên GTS mà dc con 6IVS luôn o_O
hên thế :D
Nhắc mới nhớ còn tức vụ Aron đây, bị tên trên GTS nó lừa tưởng 6 IV đem trade về có 2 IV thậm chí còn lệch luôn cả Nature và Ability nên tức + bệnh thiếu điều muốn xỉu luôn, cũng may trời ko phụ lòng người + mọi người giúp nên breed đc Aron dễ dàng đấy thôi^,^

8163264128

Thành viên lâu năm
Nhắc mới nhớ còn tức vụ Aron đây, bị tên trên GTS nó lừa tưởng 6 IV đem trade về có 2 IV thậm chí còn lệch luôn cả Nature và Ability nên tức + bệnh thiếu điều muốn xỉu luôn, cũng may trời ko phụ lòng người + mọi người giúp nên breed đc Aron dễ dàng đấy thôi^,^
Ko nên tin stat quảng cáo trên GTS :P Trade trực tiếp đi, dễ kiểm tra hơn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN