[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokebank hình như là mất phí phải không? :D, có cách nào trade qua lại không thông qua pokebank không mọi người :P

ai add xem hộ mình safari zone thuộc loại nào với :( FC: 0387-8871-5584

Sửa lần cuối:

tronglovan

Nấm nhỏ
pokebank hình như là mất phí phải không? :D, có cách nào trade qua lại không thông qua pokebank không mọi người :P

ai add xem hộ mình safari zone thuộc loại nào với :( FC: 0387-8871-5584
5$ cho 1 năm sử dụng,tính ra vẫn rẻ chán
trade qua lại thì xài bình thường chứ cần gì,bank chỉ có tác dụng nhất khi lấy pokemon từ các gen trước về gen 6 này và lưu trữ các pokemon thừa cho đỡ chật box thôi :3

Mình chơi hêt 8 badges rồi mà sao vẫn chưa có đc HM Rock Smash và tại sao khi mình onl internet thì khi chuẩn bị đấu hay trade thì lại bị lỗi , xin giúp đỡ

Mình chơi hêt 8 badges rồi mà sao vẫn chưa có đc HM Rock Smash và tại sao khi mình onl internet thì khi chuẩn bị đấu hay trade thì lại bị lỗi , xin giúp đỡ
Rock Smash ko phải HM nên ko đc đưa trực tiếp qua cốt truyện. TM94 Rock Smash có thể đc tìm thấy ở Ambrette Town bằng cách nói chuyện vs cô gái đứng trc Aquarium.
Về vụ Wifi bạn nên kiểm tra xem mình đã cập nhật bản update 1.2 chưa. Nếu đã cập nhật thì lỗi do đg` truyền kém thôi.

tronglovan

Nấm nhỏ
RM ở bản này là TM và lấy ở chỗ gần Cyllage City,đoạn đoạn gần đấy,lấy từ 1 đứa con gái
chắc lỗi là do mạng của cậu ko ổn định,thi thoảng mình cũng hay bị thế

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN