[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình là bon hiện giờ chưa có friend nào bạn nào chưa full friends thì add mình nha cái FC ở dưới thông cảm. mình cũng sắp chơi X vesion :eek:...nhớ inbox nha hihi.

shadowprophet

Nấm bình thường
CHán nhỉ,mãi chưa có bác nao viết guide :(( mà sao mọi game khác mình chơi = GW đều online đc còn PKM X thì vào online toàn kêu k hỗ trợ card này có lẽ nào nin nó vá ở PKM rồi chăng :?

Mình là newbie muốn hỏi một chút. Những cách nào để có thể level up cho pokemon của mình một cách nhanh nhất không? Ví dụ như là làm cách nào chỉ một pokemon chiến đấu mà để tất cả các pokemon đều nhận exp chỉ sau 1 battle ấy nhỉ?

Mình là newbie muốn hỏi một chút. Những cách nào để có thể level up cho pokemon của mình một cách nhanh nhất không? Ví dụ như là làm cách nào chỉ một pokemon chiến đấu mà để tất cả các pokemon đều nhận exp chỉ sau 1 battle ấy nhỉ?
Nhanh nhất thì có 2 cách:
Cách 1 (chánh thống): bạn dùng một con level cao nhất có thể đánh hết Tứ Đại Thiên Vương và Đương Kim Vô Địch là được.
Cách 2 (cheat): cái này khỏi bàn cãi khi trong tay có 1 tấn Rare Candy. <- cách này mau chán lém.

không biết cái event đang diễn ra có tác dụng với những ai dùng gateway không nhỉ ?giờ đang dùng gateway thì phải làm sao để nhận được event này vậy

shadowprophet

Nấm bình thường
Nhanh nhất thì có 2 cách:
Cách 1 (chánh thống): bạn dùng một con level cao nhất có thể đánh hết Tứ Đại Thiên Vương và Đương Kim Vô Địch là được.
Cách 2 (cheat): cái này khỏi bàn cãi khi trong tay có 1 tấn Rare Candy. <- cách này mau chán lém.
Cái cahcs cheat đấy có fai là cách cheat kiểu chuyển đồ vào box rồi đang save thì tắt gaame di đúng k nhỉ, mình tg chỉ có mấy bản hồi xưa là lm đc thôi chứ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN