[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần lắm 1 ditto modest hoặc adamant,hay thậm chí bác nào thương tình cho em xin 1 ditto thường cũng đc,hix,có quá nhìu em muốn breed mà chưa tới đc nơi ở của ditto,please :((

Pokerus hình như tồn tại được 2 ngày, xong sẽ mất, nhưng có thể lây lan cho các pkm khác trong nhóm, nếu muốn use hoài thì chỉ cần bỏ những pkm bị lây nhiễm vào PC là sẽ được đóng băng thời gian, mình nhớ mang máng là vậy

Ryan

Nấm nhỏ
Cần lắm 1 ditto modest hoặc adamant,hay thậm chí bác nào thương tình cho em xin 1 ditto thường cũng đc,hix,có quá nhìu em muốn breed mà chưa tới đc nơi ở của ditto,please :((
bác đúng xui, xin lúc e đã về nhà và ko có wifi :v
vừa mới bắt đc con electabuzz modest @@, nên xài luôn hay chuyển qua thành adamant nhỉ các bác

Ryan

Nấm nhỏ
Thế bác Ryan để dành đó mai cho em xin được hem,hình như em add bác rùi mà bác chưa hồi âm,nick mii hay game đều tên Chakingar
bạn add mình nhưng mình đâu có FC của bạn mà add lại đc ,bây h mình ko onl trên game đc nên add lại với trade thì bạn đợi mai nhé, các bạn khác ai inbox mình mình sẽ add lại hết :). Tên trong game mình là Emily :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN