[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ở đây bạn nào có Shiny Buizel thì cho mình xin 1 pé với !
Cho mình xin tất cả Legend dc hok ? Có Hoopa lẫn Volcanion càng tốt!! Trừ những con đã có sẵn Trong game, cho mình xin lun Moltres, Zapdos, Porygon 2 và Porygon Z giống bạn kia lun nhé. Có con nào Pokerus cho mình xin lun!!

Sửa lần cuối:
Cho mình xin tất cả Legend dc hok ? Có Hoopa lẫn Volcanion càng tốt!! Trừ những con đã có sẵn Trong game, cho mình xin lun Moltres, Zapdos, Porygon 2 và Porygon Z giống bạn kia lun nhé. Có con nào Pokerus cho mình xin lun!!
Ban liệt kê Legend còn thiếu để mình biết mà trade. Pokerus mình sẽ kèm cùng với Legend.

Sửa lần cuối:
Ban liệt kê Legend còn thiếu để mình biết mà trade. Pokerus mình sẽ kèm cùng với Legend.
Ok!!
Gen 1: Mewtwo Shiny, Zapdos, Moltres, Mew.
Gen 2: Raikou, Suicune, Entei, Celebi, Ho-Oh, Lugia.
Gen 3: Latios, Latias, Jirachi, Groudon, Kyogre, Rayquaza, Deoxys, Regirock, Registeel và Regice.
Gen 4: Giratina, Dialga, Palkia, Manaphy, Heatran, Uxie, Mesprit, Azelf, Shaymin, Arceus, Cresselia, Darkrai, Regigiras.
Gen 5: Zekrom, Reshiram, Meloetta, Thundurus, Landorus, Tornadus, Genesect, Keldeo, Virizion, Cobalion, Terrakion, Kyurem.
Gen 6: Hoopa, Diancie, Volcanion, Eternal Floette.
- Vài con nữa là Aromatise, Slurpuff, Porygon 2 và Porygon Z.

Mình đang thiếu vài con legend nữa full dex ai cho với các con còn lại mình có đủ rồi và có thể sinh sản thêm được, ( đang thừa 3 đá mega kèm pokemon ai xúc) đang thiếu cơ số đá mega khác - mình chơi bản Y nên Hoopa mà biến hình được thì cho mình xin ( Hoopa mình có 1 con rồi mà éo biến hình được )

-- cụ thể là đang cần con meloetta và con Mew :v

Ok!!
Gen 1: Mewtwo Shiny, Zapdos, Moltres, Mew.
Gen 2: Raikou, Suicune, Entei, Celebi, Ho-Oh, Lugia.
Gen 3: Latios, Latias, Jirachi, Groudon, Kyogre, Rayquaza, Deoxys, Regirock, Registeel và Regice.
Gen 4: Giratina, Dialga, Palkia, Manaphy, Heatran, Uxie, Mesprit, Azelf, Shaymin, Arceus, Cresselia, Darkrai, Regigiras.
Gen 5: Zekrom, Reshiram, Meloetta, Thundurus, Landorus, Tornadus, Genesect, Keldeo, Virizion, Cobalion, Terrakion, Kyurem.
Gen 6: Hoopa, Diancie, Volcanion, Eternal Floette.
- Vài con nữa là Aromatise, Slurpuff, Porygon 2 và Porygon Z.
Cơ mà bạn đòi những Mewtwo Shiny cơ đấy @@! Còn Eternal Floette thì mình chịu bạn nhé !

Hoppa mình có chứ Volcanion thì mình chịu :(. Những con Aromatise, Slurpuff, Porygon 2, Porygon Z thì bạn chịu khó lượn lờ GTS vậy :).
Ok!! FC của mình: 2938-9832-5547 / lolibaku, bỏ Volcanion lun vậy. Những con tiến hóa bằng cách Trade thường khó tìm dc ai dễ tính cho trade mấy con bt, mình vì đang mún train 1 bé Porygon Z nên việc có nó thực sự ko dễ dàng...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN