[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

con này mà Timid là đỡ biết bao nhiêu :(
Snorunt - #361 (Careful)
Female (♀) Moody
HP: 31
Att: 23 - 24
Def: 25 - 30
SpA: 31
SpD: 31
Speed: 31

Snorunt - #361 (Careful) Female (♀) Moody: 31 / 23 - 24 / 25 - 30 / 31 / 31 / 31

Possible Hidden Power Types: Dark, Dragon, Ice
Possible Hidden Power Attack Powers: 66, 67, 68, 70
cho nó hold destiny knot kiếm thêm 1 con dittot có max stat nó ko có gắn cái bracelet của stat đó breed tiếp tục tới khi được nature đúng
Còn muốn có nature đúng đánh cái battle gì ở kiloude city đủ 200BP lấy cái bình đó mà đổi

em chờ bác cả chiều mà ko thấy yyyyyyyyy =))
onl đi ném qua tại nãy h lên hội yugioh -.-'

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
cho nó hold destiny knot kiếm thêm 1 con dittot có max stat nó ko có gắn cái bracelet của stat đó breed tiếp tục tới khi được nature đúng
Còn muốn có nature đúng đánh cái battle gì ở kiloude city đủ 200BP lấy cái bình đó mà đổi

cái bình 200BP là
Ability Capsule và dùng để thay đổi ability chứ không phải nature :| và không đổi hidden ability được :-&

Ryan

Nấm nhỏ

em lên rồi nè bác, tên nhân vật e là Emily nhé, làm phiền bác ^^

Trò này thì cần quái gì grind lvl, xong e4 xong mình phải đến 1 đống số trainer chưa bh đánh =)) e4 thì búng như dế, team ngày đấy thì cứ Lucario Garchomp Blaziken Greninja Jolteon là xong rồi, cho 1 con hưởng ké slot =))

Ryan

Nấm nhỏ
các bác cho e hỏi là sau khi max ev ở trong super training là muốn đi up lv kiểu gì cũng đc cũng ko ảnh hưởng đến chỉ số evs hay phải lựa đúng mấy con mình muốn up ev mà đánh tiếp thế ? với lại bác nào biết cách kiếm cái reset bag ko? kiếm hoài mà ko thấy :(

các bác cho e hỏi là sau khi max ev ở trong super training là muốn đi up lv kiểu gì cũng đc cũng ko ảnh hưởng đến chỉ số evs hay phải lựa đúng mấy con mình muốn up ev mà đánh tiếp thế ? với lại bác nào biết cách kiếm cái reset bag ko? kiếm hoài mà ko thấy :(
1 khi đã max thì đánh cỡ nào cũng ko tăng bậy được :v còn reset bag thì hình như cứ cho đập bao cát thường ở ngoài lâu lâu ra (có vẻ hiếm)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN