[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
đến khu vườn sau cái nhà to >,< lấy đc hm01 cut r sao nữa bác , đến đây e tịt luôn
bác vào cái vườn phía trên để giải đố bắt con chó cưng cho chủ nhà, sau đó lên lầu 2 ngắm pháo hoa và nhận đc cây sáo, có cây sáo thì trở lại đường số 7 mà bắt snolax thôi :)

Ryan

Nấm nhỏ
bác có link youtube hướng dẫn bắt con đấy k :| e ngồi hơn 10 phút đủ kiểu vẫn k bắt đc n
bác cho con nhỏ partner chặn 1 đầu, bác chặn 1 đầu, làm sao cho nó chạy lên trên, xong thì lại nói chuyện với nhỏ đó để nó đứng chặn góc trái hay góc phải trên tùy bác, bác góc còn lại, nó chui vào ngõ cụt thì tóm, còn link youtube thì e chịu =))

không liên quan nhưng có tí vui
pokemon đã bán đc 4tr bản trong 2 ngày, và có thểm nhăm nhe phá kỉ lục của gta V :D
Chắc bác chém cho vui nhỉ. Ko thể nào phá được kỷ lục của game GTA V được. Có 4tr bản trong 2 ngày thì sao phá kỷ lục được trong khi của GTA V là 11tr bản doanh thu trong 3 ngày 1tỷ USD :-s

NineOneOne911

Nấm nhỏ
có ai train con torchic evo lên combusken mà đánh cứ miss hoai ko ? khi xài skill tự nhiên nó báo maasy câu như "loafing around" hay"...not to notice", "... won obi" .... rồi mất lượt. đặc biêt chỉ riêng con combusken mới bị cái nay. Chơi mà ức chế ko chiu dc

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Chắc bác chém cho vui nhỉ. Ko thể nào phá được kỷ lục của game GTA V được. Có 4tr bản trong 2 ngày thì sao phá kỷ lục được trong khi của GTA V là 11tr bản doanh thu trong 3 ngày 1tỷ USD :-s
đấy là riêng tại Japan thì phải !!!!!!!!!!!!!!!!! Với cả người dùng PC thì luôn nhiều hơn 3DS, mặc định :) !!!

Sửa lần cuối:

Hà Pika

Nấm nhỏ
ai bắt dc Milotic trong Friend Zone ( Water ) Trade dùm mình nhaa
Ps : ai bik chỗ nào Train lv cao mà hằng ngày hk ( đánh E4 lâu wa )

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
ai bắt dc Milotic trong Friend Zone ( Water ) Trade dùm mình nhaa
Ps : ai bik chỗ nào Train lv cao mà hằng ngày hk ( đánh E4 lâu wa )
Battle Chateau, train dễ, nhiều exp và tiền. có thể đánh liên tục trong ngày (trainer mới sẽ đến sau vài phút).
phải đánh thường xuyên để lên rank, sử dụng Gold Writh of Invitation

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN