[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đang có hơn chục con Dratini đực cái có hết, chuẩn Adamant ai cần không.

Bạn nào giúp mình lại trade lại Kadabra cho nó tiến hóa

Sửa lần cuối:

kamai91

Nấm nhỏ
>:"3 cuối tuần ai rãnh cho mình xin 1 em dratini và metang nha ~ à mà connicada của mình sao evol có slot và ball mà ko ra shedinija =3= hay nó bắt dùng pokeball mới được (mình toàn great , ultra .v.v.)

jason

Nấm nhỏ
ok, project goomies đã xong, hiện còn 1 box perfect 4 IVs modest gooey goomies, bold hydration goomies... sẵn sàng cho không mọi ng` làm giống breed tiếp.

perfect 5 IVs modest gooey goomies, bold hydration goomies dư thì mình để trade mấy con 5 IVs khác, nếu ai muốn trade gì thì PM mình

p/s: happy breeding, everyone :D

ok, project goomies đã xong, hiện còn 1 box perfect 4 IVs modest gooey goomies, bold hydration goomies... sẵn sàng cho không mọi ng` làm giống breed tiếp.

perfect 5 IVs modest gooey goomies, bold hydration goomies dư thì mình để trade mấy con 5 IVs khác, nếu ai muốn trade gì thì PM mình

ban cho minh xin may com lam giong voi.fc minh 3926-4303-0154. minh dang bread froakie protean .

mình có 1 con Snorunt 5 IVs bạn trade vs mình 5 IVs modest gooey goomies nhé :D Đã add fc bạn r đó, fc mình dưới chữ kí nhé :) Thanks

Fivelions

Nấm nhỏ
Mấy con starter như froakie thì breed nó có tỉ lệ ra H.A àh?

Mới bắt đc con legend
Xerneas - #716 (Timid)
None (X)
HP: 24 - 25
Att: 2 - 3
Def: 31
SpA: 30 - 31
SpD: 24 - 25
Speed: 30 - 31

IVs cũng ngon phết. Mà rs để kiếm modest + alert to sound. Chắc tới cuối tuần :))

anminh

Nấm bình thường
Hôm qua vào FS bắt được Corsola shiny, hôm nay vào FS bắt được Braixen shiny :))
Đúng là mình không lầm khi chọn FS làm chỗ train EV :))

Ryan

Nấm nhỏ

bác cho em 1 pé 4 Ivs đi :v, nhà nghèo chả có con nao 5 ivs để đổi cả ^^!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN