[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamai91

Nấm nhỏ
ơ breed 6iv cũng dễ như 5ivs thì phải tui breed lên 5ivs xong lấy 2 con 5 đi breed tiếp là ra con 6 ~
thứ 7 mở hội onl line lúc 7h tối đi :3 breed trứng hoài chán quá muốn kiếm battle với trade :"3

Ryan

Nấm nhỏ
ơ breed 6iv cũng dễ như 5ivs thì phải tui breed lên 5ivs xong lấy 2 con 5 đi breed tiếp là ra con 6 ~
thứ 7 mở hội onl line lúc 7h tối đi :3 breed trứng hoài chán quá muốn kiếm battle với trade :"3
nói thật chứ tối nào chả mở hội onl với trade :)) bác cứ vào cmt 1 câu, team vô đối ai đấu ko là có rất rất nhiều người bay vào =)) đùa thôi chứ rủ thách đấu thì nhiều bác trên đây sẵn sàng đấy ;))
còn về vụ trade thì bác cứ nói bác có hàng gì hay muốn trade cái gì, ai có thì sẽ trade thôi :v

jason

Nấm nhỏ
cái thứ 6 luôn luôn là random, 2 con 6/6 breed với nhau guarantee ra 5/6 nhưng tỉ lệ ra 6/6 là 1/32
còn 2 con 5/6 thì tỉ lệ còn thấp hơn nhiều

Mình đang sưu tập pokedex nên thiếu seviper, chimecho, mamoswine, leavanny, whimsicott, jellicent, eelektross(cấp nào cũng được), elgyem, mandibuzz, elecabuzz, clefairy, persian, ponyta, kingler, koffing. Ai có thì inbox mình với nhé. btw list FC mình full 100 mem rùi nên ko add thêm được chỉ trade được thui. Thank.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN