[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
hình như hết 5 IV rồi, còn 4 thôi :|
Pupitar - #247 (Adamant)
Male (♂)
HP: 31
Att: 23
Def: 31
SpA: 18 - 19
SpD: 27 - 29
Speed: 31
thôi đành hài lòng với con shiny này vậy :) 2 egg move dragon dance với outrage là bù đc 7 điểm atk rồi =))
va the la con thu 299 to da co dc con to mong muon =.=!
thế bác kiếm đc e eevee adamant giống cái của tớ ko :v, có thì đổi bagon perfect nhé, ko đc thì báo tớ biết để offer bác stedus

Pupitar - #247 (Adamant)
Male (♂)
HP: 31
Att: 23
Def: 31
SpA: 18 - 19
SpD: 27 - 29
Speed: 31
thôi đành hài lòng với con shiny này vậy :) 2 egg move dragon dance với outrage là bù đc 7 điểm atk rồi =))

thế bác kiếm đc e eevee adamant giống cái của tớ ko :v, có thì đổi bagon perfect nhé, ko đc thì báo tớ biết để offer bác stedus
nhin nham nature =.=! sorry bac ! de to breed ! de lai to con bagon nhe

Ai giúp tớ hoàn thành kalos pokedex lấy oval charm thì tớ xin tặng 1 bé 5 IV (no sp.att) shiny adamant beldum cùi bắp ạ :|
Beldum đó mà bác còn là cùi bắp là thôi rồi =)),không trời cho thì cũng tổ đãi,nói thế có nghĩa là bác có khả năng breed ra được mấy con shiny perfect IV khác nữa,thánh breed của forum :))

jason

Nấm nhỏ
Beldum đó mà bác còn là cùi bắp là thôi rồi =)),không trời cho thì cũng tổ đãi,nói thế có nghĩa là bác có khả năng breed ra được mấy con shiny perfect IV khác nữa,thánh breed của forum :))
bữa ra con shiny scyther 4 IV quăng cho thằng nào trên twitch lấy con ferroseed 5 IV 0 speed ngon vãi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN