[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
@Ger Japa cho bác mượn giống breed thôi chứ cho luôn chắc e chết, cày evs đầy đủ rồi mà :v
với lại con đó hot à, khối bác đang muốn mượn để breed giống :)
Vậy hả hơ hớ sr bác, em đọc kiểu gì mà lại tưởng bác cho luôn =)))))))
Vậy nếu ok cho em mượn thêm 1 2 bữa, xem nó breed đc với những em nào hot nữa thì làm giống 1 thể luôn :v

Ger Japa

Nấm nhỏ
Klefki cần defense và hp để cầm cự khi dùng Spikes. Kết hợp Rest + Recycle + Chesto Berry để bất tử. Thích hợp để chóng lại Dragon (Draining Kiss) :D Vì vậy cứ Bold +Def -Attack.
Em ko chơi chiêu đó bác ạ, em chơi Thunder Wave (có Prankster nên lúc nào cũng đánh đc trước), rồi sau đó Swagger cho confused, đồng thời tăng Atk để chơi trò Foul Play, kèm theo Substitute cho an toàn tính mạng. Đảm bảo sweep đc kha khá luôn, tuy nhiên đôi khi rủi ro đối phương bị para với confuse rồi mà vẫn ra đòn được thì mình bị ăn hit cảm thấy cũng đáng :v

Ryan

Nấm nhỏ
Vậy hả hơ hớ sr bác, em đọc kiểu gì mà lại tưởng bác cho luôn =)))))))
Vậy nếu ok cho em mượn thêm 1 2 bữa, xem nó breed đc với những em nào hot nữa thì làm giống 1 thể luôn :v
uh, bác làm nhanh tại còn khá nhiều bác muốn lấy e nó về breed, mình thì chưa vội vì chưa build xong team, nhưng các bác khác hình như bấn lắm rồi đấy =))

Có ai biết leader nào rải harass tốt gợi ý cho mình với. Breedding thì siêng xíu là đc,chứ tới lúc chọn member với move list nhức đầu @@
@Ryan bác có cặp giống axew cho mình mượn breed đc ko ?

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN