[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kang thì bên đây có nhiều, nature, abilities có cả, đang thắc mắc là egg move gì? chả lẽ cho nó xài focus energy lên mega đánh crit ???

@Ger Japa ông xong con Arrgon chưa, đưa lại tôi nào, cần nó có việc rồi :D
Ability: Scrappy or Early Bird
Nature:
Special Moves: Thunder, Blizzard, Focus Blast, Dig, Earthquake, Thunderbolt, Shadow Claw, Shadow Ball, Rock Tomb, Rock Smash, Return, Protect, Power-Up Punch, Ice Beam, Frustration, Facade, Confide, Attract, and Aerial Ice.
Berry: Pecha or Oran
nó giới thiệu là always crit khi ở dạng mega

Ryan

Nấm nhỏ
Nature:
Special Moves: Thunder, Blizzard, Focus Blast, Dig, Earthquake, Thunderbolt, Shadow Claw, Shadow Ball, Rock Tomb, Rock Smash, Return, Protect, Power-Up Punch, Ice Beam, Frustration, Facade, Confide, Attract, and Aerial Ice.
nghe cũng thú vị nhỉ :-? luôn luôn crit cơ à =P~ ông bạn hỏi thử coi nó có Kang adamant 5 ivs Scrappy ko, đổi với 1 bagon 5 ivs adamant, H.A và egg move dragon dance =))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
thích thì giữ cục Y lại mà xài, tớ cho giống đem về mà breed, gì chứ 4 ivs cả nhà =)) chỉ thiếu con bọ với con char ko xài nên ko có thôi ;))
hay kiếm bác nào trong forum này mà đổi, đừng đổi với người ngoài :)
Ông có full Mega Stone của bảng X lẫn Y rồi còn gì-,-'
Cho tui xin con Bagon đó nha^,^

Stedus

Nấm nhỏ
Nature:
Cái đám trên có Egg move nào đâu o_O học từ TM với HM hết đó
Bác cần tui trade với bác 1 con Adamant Kangaskhan 5IVs Early Bird :D
http://bulbapedia.bulbagarden.net/wiki/Kangaskhan_(Pokémon)

nghe cũng thú vị nhỉ :-? luôn luôn crit cơ à =P~ ông bạn hỏi thử coi nó có Kang adamant 5 ivs Scrappy ko, đổi với 1 bagon 5 ivs adamant, H.A và egg move dragon dance =))
serebiiforums.com/showthread.php?619196-Kangaskhan-Store
bác copy vào task bar nghía thử coi s, hwa mới gù gù đổi scyther ko,ảnh ko chịu giờ hỏi nữa kì =)))))))), bagon có HA và egg move thì chắc con kangaskhan của bác chiều có hàng luôn quá =)))

Cái đám trên có Egg move nào đâu o_O học từ TM với HM hết đó
Bác cần tui trade với bác 1 con Adamant Kangaskhan 5IVs Early Bird :D
=)) thì mình mới nói bác nào rành nên nghía thử xem sao,chứ mình mù tịt
p/s: tks bác,mà chắc chưa cần,để xong dàn team dự định đã rồi tính mấy con khác sau

Sửa lần cuối:

Ryan

Nấm nhỏ
Ông có full Mega Stone của bảng X lẫn Y rồi còn gì-,-'
Cho tui xin con Bagon đó nha^,^
thì ý là cho bác ấy con giống ko luôn, chứ có cần ham hố gì cái cục mega đó đâu :))
hẹn bác tối nhé, con bagon ấy :))
serebiiforums.com/showthread.php?619196-Kangaskhan-Store
bác copy vào task bar nghía thử coi s, hwa mới gù gù đổi scyther ko,ảnh ko chịu giờ hỏi nữa kì =)))))))), bagon có HA và egg move thì chắc con kangaskhan của bác chiều có hàng luôn quá =)))

=)) thì mình mới nói bác nào rành nên nghía thử xem sao,chứ mình mù tịt
p/s: tks bác,mà chắc chưa cần,để xong dàn team dự định đã rồi tính mấy con khác sau
tại bagon bữa breed tầm 20 con, nên dư còn kha khá 5 ivs :D
Bác cần Kangaskhan Scrappy thì trade với tui con Bagon kia đê :))
Kang mình có có rồi, muốn đổi con kia để xem nó có luôn luôn crit khi mega ko ấy mà :D đổi chơi cho vui tại còn nhiều bagon 5 ivs như trên lắm :))
bác kiếm con hàng nào khác đi rồi đổi cho, hàng còn nhiều yên tâm, 6 ivs cũng có nữa =))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
thì ý là cho bác ấy con giống ko luôn, chứ có cần ham hố gì cái cục mega đó đâu :))

Kang mình có có rồi, muốn đổi con kia để xem nó có luôn luôn crit khi mega ko ấy mà :D đổi chơi cho vui tại còn nhiều bagon 5 ivs như trên lắm :))
bác kiếm con hàng nào khác đi rồi đổi cho, hàng còn nhiều yên tâm, 6 ivs cũng có nữa =))
Ông định cho tui con Bagon nào thế?,?
Nếu có con Gible và Dratini amadant thì cho tui xin mỗi thứ 1 con nha^,^

Stedus

Nấm nhỏ

Con Kan của thằng kia có thấy Egg move nào đâu bác?? o_O Tm+HM Move hết mà?? o_O

Ryan

Nấm nhỏ
Tùy lòng hảo tâm của ông, miễn là Amadant HA egg move dragon dance và ngon theo quan niệm của ông là đc^,^( quan trọng là con đực nhá:D)
thì hàng của tại hạ toàn kểu đấy, chính là thí chủ muốn con mấy ivs thôi, nhớ đừng đòi con 1-2-3 ivs nhé, thấp quá ko có đâu à =))
@Stedus ý mình là nó quảng cáo con Kang của nó luôn crit khi mega, bữa h mình đánh với chục con Kang con nào cũng lên mega cả, có thấy nó crit gì đâu ? còn egg move ko quan trọng vì mình ko xài egg move, Kang của mình có egg move double edge từ Aggron này =))

Bác Ryan cho mình mượn cặp giống dratini đc ko? Chắc khoảng nửa ngày gửi lại bác ( =)) thấy trade ngoài cũng hơi phiêu phiêu, sợ ôm 2 con lụm đâu đâu chắc ngáp luôn)

Stedus

Nấm nhỏ
thì hàng của tại hạ toàn kểu đấy, chính là thí chủ muốn con mấy ivs thôi, nhớ đừng đòi con 1-2-3 ivs nhé, thấp quá ko có đâu à =))
@Stedus ý mình là nó quảng cáo con Kang của nó luôn crit khi mega, bữa h mình đánh với chục con Kang con nào cũng lên mega cả, có thấy nó crit gì đâu ? còn egg move ko quan trọng vì mình ko xài egg move, Kang của mình có egg move double edge từ Aggron này =))
àh àh, Kan có rồi mà chưa thử nên tui ko để ý :))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Thì 5 IVS chuẩn là đc^,^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN