[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy bạn ơi, cái Pokemon Bank có ai tải về được chưa zạ? Đặc biệt là trên máy hệ EU....có ai tải về được chưa? Nói là 27/12 sẽ ra mắt trên eshop mà đến giờ vẫn chưa tải được. Release Date: TBD hoài TT-TT

tronglovan

Nấm nhỏ
cho mình hỏi,mình add FC của vài bạn rồi,nhưng khi vào game thì hiện mỗi 1 bạn đầu tiên mình add,còn mấy bạn sau thì chả thấy đâu,trước đấy mình có táy máy nghịch Gamesync chỉnh sửa vài thông tin,liệu đấy có phải nguyên do ko hay là cũng tại mấy bạn mình add người ta chưa add lại

Thiên Yết

Nấm bình thường
cho mình hỏi,mình add FC của vài bạn rồi,nhưng khi vào game thì hiện mỗi 1 bạn đầu tiên mình add,còn mấy bạn sau thì chả thấy đâu,trước đấy mình có táy máy nghịch Gamesync chỉnh sửa vài thông tin,liệu đấy có phải nguyên do ko hay là cũng tại mấy bạn mình add người ta chưa add lại
Add người ta add lại thì mới hiện lên, bạn có thể kiểm tra mục friend khi mở 3ds lên ấy, nếu người kia add lại thì nó sẽ hiện thông báo lên, còn khi vào game thì người ta online bạn mới thấy được.

Có bạn nào có ditto friend safari không, kết bạn với mình nhé. Mình mới chơi thôi nhưng cũng muốn breed thử để sau này đánh battle. FC là 4914-4633-4148.

ai có con shiny nào không đổi cho mình đi nha đổi lấy con Tyrantrum hoặc có Rayquaza shiny thì đổi lấy Rayquaza lv 100 nha khônh thì con nào cũng được PC 2766-9618-3680

bideptrai1992

Nấm bình thường
Mình đang tìm Tepig, Mudkip, với Cyndaquill. Mình có gần hết starters rồi, chỉ thiếu mỗi ba con đó, bạn nào có thì trade với mình nhé.

tronglovan

Nấm nhỏ
Mình đang tìm Tepig, Mudkip, với Cyndaquill. Mình có gần hết starters rồi, chỉ thiếu mỗi ba con đó, bạn nào có thì trade với mình nhé.
mình có mudkip đây,nhưng mà từ từ để tạo trứng,chả nói trước mình vừa cho hết cả đống starter thừa,giờ mình cũng đang thiếu stater gen2,nếu có thì trade mình vài em

tronglovan

Nấm nhỏ
mình có mudkip đây,nhưng mà từ từ để tạo trứng,chả nói trước mình vừa cho hết cả đống starter thừa,giờ mình cũng đang thiếu stater gen2,nếu có thì trade mình vài em
Mình có Chikorita với Totodile. Nếu bạn có online bây giờ thì trade với mình được không?
chờ khoảng 20' nữa nhé,vì giờ chỉ còn 1 mudkip nên đang tạo trứng,giờ đang ấp nở cho trứng,cho mình FC đi,xong mình add rồi thông báo trade cho
để mình 1 em Totodile nhé

Hiện tại cần mọi người giúp mình add dex những con legendary sau đây.
Celebi
Regice
Kyogre
Groudon
Rayquaza
Jirachi
Deoxys
Uxie
Mesprit
Azelf
Heatran
Regigigas