[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

raishusaku

Nấm nhỏ
Kiếm shiny giờ dễ hơn hồi xưa nhiều rồi thử chơi mấy bản Gen 2 3 xem tỉ lệ thấp hơn bây giờ. Còn em Pokemon Diancie chắc cho vào chung nhóm Pokemon kiếm tiền như Meowth với persian

tronglovan

Nấm nhỏ
Kiếm shiny giờ dễ hơn hồi xưa nhiều rồi thử chơi mấy bản Gen 2 3 xem tỉ lệ thấp hơn bây giờ. Còn em Pokemon Diancie chắc cho vào chung nhóm Pokemon kiếm tiền như Meowth với persian
thằng bạn mình ngày trước chơi gold trên giả lập điện thoại thế éo nào có được 1 em shiny pigeot,GATO vkl
Đổi Carbink lấy Xerneas trên GTS :P
trước lên GTS có 1 thằng đổi Charlizard lv từ 91-100 lấy Zerkorm,đang hí hửng vì mình có đỉnh đổi thì quên mất là cho em này học HM FLY,thế là xịt,đau đớn vãi :((

bây h đang có tin hot là con carbink có thể tiến hóa hoặc biến hình thành con legend mới kia nên nhà nhà đổ xô đi trade lấy carbinkl!=))

thằng bạn mình ngày trước chơi gold trên giả lập điện thoại thế éo nào có được 1 em shiny pigeot,GATO vkl

trước lên GTS có 1 thằng đổi Charlizard lv từ 91-100 lấy Zerkorm,đang hí hửng vì mình có đỉnh đổi thì quên mất là cho em này học HM FLY,thế là xịt,đau đớn vãi :((
bản PKM này ko có move deleter hả bạn ???

Shiny mình thấy màu khác thôi chứ có gì đâu ? mà nhìu khi màu xấu nữa chỉ có màu con Markicarp vs Milotic là đẹp thôi. Mình đang đi gặp dc con Hourdoom thấy Shiny cũng bắt về xong trade cho thằng bạn luôn nó cũng mê Shiny.

VuaBungBu

Nấm nhỏ
:-s Oi mình skip mất phần B/W 2 chỉ chơi B/W thôi mà còn chơi trên R4 nữa chứ :|
Nếu bạn muốn chuyển pokemon từ gen 5 sang gen 6 thì chỉ cần băng gốc B/W or B2/W2 là được à :D Ko thì mượn xem ai có rảnh cho mượn băng gốc để chuyển Pokemon qua :D

BTW, có bạn nào có manaphy, arceus, meloetta, genesect, rayquaza, jirachi, victini, keldeo thì trade với mình cho mình seen trong pokedex rồi mình trả lại cho, giờ pokedex thiếu mấy con legendaries đó nữa à :)))))
Bạn nào giúp được mình ko :))))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN