[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ai online đánh cho vui nhé mấy cậu . Mỗi ngưoừi battle 1 trận thôi , đánh lại lần 2 là ko còn hay ko còn thú vị nữa vi bít tẩy bít mánh hết rồi
Nhớ 1 tuần trước chưa bít breed , đem team thường lên bị mấy team 5iv với legend đập thê thảm ko thấy đường về ... giờ lên đập lại chúng nó thấy sướng lắm các cậu à =))

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Ai online đánh cho vui nhé mấy cậu . Mỗi ngưoừi battle 1 trận thôi , đánh lại lần 2 là ko còn hay ko còn thú vị nữa vi bít tẩy bít mánh hết rồi
Nhớ 1 tuần trước chưa bít breed , đem team thường lên bị mấy team 5iv với legend đập thê thảm ko thấy đường về ... giờ lên đập lại chúng nó thấy sướng lắm các cậu à =))
trường hợp xấu nhất là bác gặp con Zoroark nên tưởng nhầm là Talonflame :-?

trường hợp xấu nhất là bác gặp con Zoroark nên tưởng nhầm là Talonflame :-?
Bác ơi , lúc battle nó show cả team mà , ko có zoroak nhé bác , và zoroak ko thể có chiêu Flaze Flick đc :)
À con của mình là Greninja cchuws ko phải con cấp 1 nha , nhớ Froakie thôi , gen 6 vẫn còn quá nhiều con chưa bít tên , vào battle đôi khi chỉ chờ cho nó ra mới biết con j hệ j

Sửa lần cuối:
@YoonNii team 5 iv nhe bác . Nói chung là battle thì se bít . Chả bít nói như nào nhuưng khá là cool.
Mình chỉ nhớ chính xác 3 con shiny là Bisarp Garchop , Scepitile (con cỏ gen Blaziken đó) , còn lại là Talonflame Weezing và một con nưa hình như là con fighting màu xanh gen 5 ấy
Mà fc của bác đâu lên online làm trận cho zui nào. Battle với team minh thì se hình dung đc sự dot biến bất thuong trong câu chiện mình kể thôi

@YoonNii team 5 iv nhe bác . Nói chung là battle thì se bít . Chả bít nói như nào nhuưng khá là cool.
Mình chỉ nhớ chính xác 3 con shiny là Bisarp Garchop , Scepitile (con cỏ gen Blaziken đó) , còn lại là Talonflame Weezing và một con nưa hình như là con fighting màu xanh gen 5 ấy
Mà fc của bác đâu lên online làm trận cho zui nào. Battle với team minh thì se hình dung đc sự dot biến bất thuong trong câu chiện mình kể thôi
vậy bác cho mình xin cái FC đi, khi nào rãnh tui với bác làm vài ván ^^

[quoteminhjirachi, post: 401051, member: 24872"]Cho mình hỏi là hiện tại có bài nào hướng dẫn walkthrough pokemon X/Y bằng tiếng Việt hay không? Cảm ơn nhiều.[/quote]
Phần xy walk dễ mà bạn , cứ đi , nó hướng đi đến dâu địa điểm nào sẵn trong game khi chơi lun mà , để ý hướng dẫn chút là đc
Bực mình quá các bác à , mình online bằng wìfi điện thoại , mà vào buổi sáng buổi chiều buổi tối khi battle hay trade nó chấp nhận yêu cầu roi ko kết nối rồi đá ra .Nói chung là lúc đc lúc ko , mà ko nhìu hơn mới ác. Chi có khuya mới ổn định hon , có bác nào bị giống mình ko . Ko lẽ serve nó quá tải ... khuya thì chơi đc j trời -.-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN