[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

summonDS

Nấm nhỏ
ace trainer nó bảo pokemon mình là outstanding, rồi "incidentally, i would say that its greatest potential lies its speed stat.This pokemon has some fantastic stats", với 1 con cũng là outstanding, rồi "i would say that its greatest potential lies its speed stat, stats like those...they simply can't be beat", vậy thì con nào ngon hơn đây mấy bác ? cái đánh giá speed thì đó là chỉ số cao nhất hay là thấp nhất đối với các stats còn lại nhỉ ?

Sửa lần cuối:
ace trainer nó bảo pokemon mình là outstanding, rồi "incidentally, i would say that its greatest potential lies its speed stat.This pokemon has some fantastic stats", với 1 con cũng là outstanding, rồi "i would say that its greatest potential lies its speed stat, stats like those...they simply can't be beat", vậy thì con nào ngon hơn đây mấy bác ? cái đánh giá speed thì đó là chỉ số cao nhất hay là thấp nhất nhỉ ?
chỉ kể speed thui à,còn kể thêm chỉ số nào nữa ko?

ace trainer nó bảo pokemon mình là outstanding, rồi "incidentally, i would say that its greatest potential lies its speed stat.This pokemon has some fantastic stats", với 1 con cũng là outstanding, rồi "i would say that its greatest potential lies its speed stat, stats like those...they simply can't be beat", vậy thì con nào ngon hơn đây mấy bác ? cái đánh giá speed thì đó là chỉ số cao nhất hay là thấp nhất đối với các stats còn lại nhỉ ?
rất đơn giản 2 con pokemon này đều có iv speed cao nhất , fantastic có nghĩa là iv speed khoảng 26 đến 30, còn can't be beat là max chỉ số iv speed 31, nếu không kể đến gì khác tức là những iv khác không cao lắm và lớn hơn 0

summonDS

Nấm nhỏ
thế nó bảo outstanding, hp greatest, speed good, cấu cuối cùng là stats like those they simply can't be beat, thì xác đình sao nhỉ lucbac113

Sửa lần cuối:
đầu tiên nó sẽ kể ra những stat cao và những stat có iv bằng 0
sau đó nó sẽ nhận xét về những iv cao nhất
thế nó bảo outstanding, hp greatest, speed good, cấu cuối cùng là stats like those they simply can't be beat, thì xác đình sao nhỉ lucbac113
tức là chỉ có mình hp cao nhất, có nghĩa hp sẽ là 31iv, speed good tức là chỉ số speed cũng tốt nhưng nó không phải cao nhất, không bằng hp, nghĩa là dưới 31

junior1506

Nấm nhỏ
Mình mới tậu 1 con 3DS với cái băng game Pokemon X, coi cái friend code ở đâu để kết bạn ấy nhỉ, 4 năm rồi mới mò lại chơi pokemon tụt hậu nhiều quá

bạn
Mình mới tậu 1 con 3DS với cái băng game Pokemon X, coi cái friend code ở đâu để kết bạn ấy nhỉ, 4 năm rồi mới mò lại chơi pokemon tụt hậu nhiều quá
bật máy lên , ở home trên góc trên cùng màn hình dưới có hình ô vuông mặt cười hình màu cam , vào rùi tìm cái thẻ card của bạn , ở cái thẻ đó có cái code đó , mà code la j , kết bạn mình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN