[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Mình có 6ivs modest Latios, Diance và vài con 4 ivs dittos các loại. Ai trade thì pm minh nha.
Trade cho mình diance dc ko... Đang cần để đón ORAS mà kiếm hoài k ra zzz

ẹc, thím có con pokemon nào hay k trade e chơi với :D
Ông lây pokerus sang 1 pokemon nào rồi trade cho tôi con đó đi. Cần pokemon nào thi ghi lên nếu có thì trade cho ! !!

Sửa lần cuối:

NineOneOne911

Nấm nhỏ
làm sao để lây thím?
CHo con có Pokerus lead rồi đánh wild pokemon 1 hồi thì team sẽ bị lây hết thôi.

Pokerus sau 1 ngày thì sẽ hết và pokemon đó sẽ ko bao giờ bị nhiễm nữa. Muốn giữ lâu thì cho vào box thì pokerus sẽ đóng băng và ko bao giờ mất nữa.

p/s Có gì lây dc thì trade cho tôi 1 con để train Evs cho dễ nhé :D. Add FC rồi inbox lại nha !!!

CHo con có Pokerus lead rồi đánh wild pokemon 1 hồi thì team sẽ bị lây hết thôi.

Pokerus sau 1 ngày thì sẽ hết và pokemon đó sẽ ko bao giờ bị nhiễm nữa. Muốn giữ lâu thì cho vào box thì pokerus sẽ đóng băng và ko bao giờ mất nữa.

p/s Có gì lây dc thì trade cho tôi 1 con để train Evs cho dễ nhé :D. Add FC rồi inbox lại nha !!!
check inb :D

NineOneOne911

Nấm nhỏ
lv thì ăn nhà hàng 3 sao, EVs thì lây pokerus rồi train horde quan trọng nhất chỉ là khâu breed thôi. ai chơi bản X mà ko xài mega stone (X only) thì có thể trade cho mình lấy pokemon 5 Ivs kalos mark, egg move, HA... (có thể breed theo yêu cầu mà phải đợi :D) bao nhiu pokemon cũng dc vì nếu có giống thì breed khá nhanh !!! Mình ko đánh competitive nhưng lại thích breed và sưu tầm =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN