Thảo luận Rune Factory 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bắt mấy con Troll về thấy nó làm vườn khiếp thật, weed, color grass, gốc cây, đá bự gì nó dọn sạch sẽ không chừa cái gì hết

gameboy89

V.I.P Member
Cũng cày thử nhug hok thấy nó gieo hay ít tim wa' nhỉ :-?
- Hum nay đi nhặt cái hoa xương rồng cho con bé ở sa mạc, cactu flower ji đó. Gặp mấy con quái khổng lồ > làm thế nào bắt mấy con đấy về nuôi nhỉ
, thường mọi lần chỉ cần cho bọn nó cỏ dại là nó hiện tim theo luôn, sao con này minh cho nó lại chả hiện cái ji sất, lại còn oánh lại mih nữa

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Cũng cày thử nhug hok thấy nó gieo hay ít tim wa' nhỉ :-?
- Hum nay đi nhặt cái hoa xương rồng cho con bé ở sa mạc, cactu flower ji đó. Gặp mấy con quái khổng lồ > làm thế nào bắt mấy con đấy về nuôi nhỉ
, thường mọi lần chỉ cần cho bọn nó cỏ dại là nó hiện tim theo luôn, sao con này minh cho nó lại chả hiện cái ji sất, lại còn oánh lại mih nữa
mấy con monster khổng lồ thì ko thu phục được. Trong Labyrinth world thì bọn nó đóng vai trò như mini boss
muốn pet gieo hạt giúp mình thì phải cày đất sẵn, set ví trí mà mình muốn nó giúp và phải có tiền trong túi vì nó sẽ tự động rút tiền của mình ==
Tớ thì tớ ko kiếm tiền bằng cách farming. Chủ yếu là cắt lông cừu với chế vũ khí đi bán, chứ cứ lệ thuộc vào trồng trọt lỡ nó bão cho vài ngày là méo mồm luôn :bye2[1]:

tui có cách mua đc nhiều bread rồi (ko phải cheat nhá) thỉnh thoảng ở nhà trọ sẽ có người tên Yue (trên lầu 2 ,ai chưa biết yue thì đọc guid của bác edo phoenix) some time cô ấy sẽ bán bread không giới hạn(mua thoải mái chỉ sợ không đủ tiền \m/)

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
có ai biết cái dragon fang ở đâu ko , kiếm ko ra??\m/\m/
ở dragon cave, dungeon cuối cùng

vào mục nào nhỉ shop shara mình chỉ thấy mục mua hạt giống các loại, mục mua magic seed và mục cuối cùng ko biết là gì. Không thấy cái nào là Lily pad cả bạn chỉ cụ thể hơn giúp mình đc ko >"<
Lily pad MS trong mục magic seed ấy, cái hạt màu nâu

vào mục nào nhỉ shop shara mình chỉ thấy mục mua hạt giống các loại, mục mua magic seed và mục cuối cùng ko biết là gì. Không thấy cái nào là Lily pad cả bạn chỉ cụ thể hơn giúp mình đc ko >"<
Có thể là bạn chưa clear rừng mùa xuân hình như là đánh xong boss 1 shop mới bán cái Lily ( hok biết nhớ có đúng ko vì tới đánh boss 4 tui mới mua cái này):sorry[1]:

gameboy89

V.I.P Member
Hình như đánh xong boss 2, shara mới bán thêm nhìu loại magic seed, trong đó có lily pad :D, mih h` dag chơi đến đoạn con boss 3 cướp cá char, vào thì thấy shara bán đủ loại M.S rùi :D

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
vậy dragon cave ở đâu ?? mình đang chờ chục ngày nữa mới có unity festival thì cso chỗ đó chưa:rolleyes[1]::rolleyes[1]:
sau unity festival >>>kua 1 em nào đó >>> cầu hôn với em í >>> sáng hôm sau cô dâu của bạn sẽ bị bắt cóc >>> unlock dragon cave
dragon cave là cái phế tích gần Carlos resort ấy.

Mih đag nhận 1 cái simple quest với Raven (9 tim), nhưng tại sao khi ra nói chuyện với cô ta, thì lại chả thấy ji xảy ra cả :-??, cũng hok yêu cầu đi đâu cả :-/
cấm cái búa đập 1 phát vào mặt xem có chịu nói k :bleh[1]:

cho mình hỏi tí

làm sao để chế đ.c vũ khí thế , mới xong boss 1 với đang làm cái quest câu

cá cho con nhà ở gần biển

câu về nó còn chê mới láo :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN