Thảo luận Scribblenauts đê !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Hiện thời biết đc 1 số quái vật để choảng nhau...mình thích xem chúng choảng nhau hơn là phá game..:))..mọi người lập lít đi..mình mở hàng
__Chimera : quái vật 3 đầu sư tử-rắn-dê
__Ceberus : chó 3 đầu
__Griffin : sư tử đầu chim
__Leviathan : rồng nước
__Pegasus : thiên lý mã
__Sphinx : nhân sư
__Unicorn : ngựa 1 sừng
__Hydra : rồng 3 đầu
__Yeti : người tuyết
__Kraken : bạch tuộc (ai coi cướp biển ca-ri-bê biết..:D)
__Dragon : con này cơ bản rồi
__Medusa : yêu nữ tóc rắn
__Basilisk : rắn thần (ai coi Harry Potter biết..con này đấu với Medusa dzui lắm..2 đứa thi nhau hóa đá...:))..)
__Minotaur : Nhân ngưu
__Werewolf : ma sói
__Vampire : nó ra Dracula..choảng thắng Werewolf mới đau...coi Helsing thấy Dracula thua werewolf..thế muh vào game...T^T...)
__Phoenix : con này chắc để làm cảnh...ko ride đc cũng như chả biết cắn xé gì...=.="
__Trex : khủng long bạo chúa đấy...nếu type Dinosaur nó ra con khủng long nhảy...
...:P...để từ từ nghiên cứu tiếp...hồi nãy ăn liều thử Bahamut nhưng may là ko có...:))

Gõ teleport sẽ ra 1 cái teleporter, bước vào cái teleporter đó ta sẽ bị teleported đến sào huyệt của bọn **** *****. Bước vào cái teleporter lại thì ta có thể teleport đến vị trí ban đầu :D

nintendo ds

Nấm bình thường
Gõ teleport sẽ ra 1 cái teleporter, bước vào cái teleporter đó ta sẽ bị teleported đến sào huyệt của bọn **** *****. Bước vào cái teleporter lại thì ta có thể teleport đến vị trí ban đầu :D
Bọn gì thế hả bạn ?:-c

Cuối tuần mới được chơi game:em30:, thấy mọi người chơi mà phát thèm=P~

gameboy89

V.I.P Member
Nó bay ra đến bọn ngoài hành tính :))

Cái này chơi 1 hồi lên đến thành phố thứ 3 , thành phố 2 đag tắc đoạn bài ji quên mất 2-1 hay sao ý nhỉ :-? , sinh nhật thằng con trai làm nó vui hay ji đó :-?

Chơi nhìu bắt đầu thấy nhàm nhàm :-?? , toàn nghịch :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
teleport cũng giống như time machine, cho mình đi random 1 trong 3 cảnh

của teleport là văn phòng của 5th Cell, vũ trụ (có người ngoài hành tinh và người sao hỏa, có cái tàu bị hỏng nữa, không sửa được :(), hang của behemoth (quái thú khổng lồ)

honquoc

Thành viên lâu năm
mình chơi tới vòng mà cái ngôi sao tút bên trong ko chui vô đc hẹp quá ko có cách nào lấy đc ai biết chỉ lun nhé

keubibo

Nấm nhỏ
Nó bay ra đến bọn ngoài hành tính :))

Cái này chơi 1 hồi lên đến thành phố thứ 3 , thành phố 2 đag tắc đoạn bài ji quên mất 2-1 hay sao ý nhỉ :-? , sinh nhật thằng con trai làm nó vui hay ji đó :-?

Chơi nhìu bắt đầu thấy nhàm nhàm :-?? , toàn nghịch :))
:em33:à cái bài 2-1 sinh nhật thằng bé, có cái trò đập pinata đó, bạn lấy cái gậy dài ra đập vào con pinata đang mắc dây là xong ^__^

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
làm ra chiếc xe đạp rồi chạy thẳng xuống dốc sao cho bay qua được đầu của thằng chạy xe đạp. :em29:
Vẫn còn 1 số quái vật như frost giant, ra, cyclop , cthuhlu con này bự cũng gần bằng màn hình :xm0001:, giant, titan,alien,zombie, skeleton,... Cũng có thể dùng wormhole để gọi ra quái vật random :em18:.

NintendoDS

Nấm nhỏ
trò này trí tuệ kinh dị , em mới tới màn 2 à , nhưng mòa trình tiếng Anh chắc lên được 1 tí =,=' , chịu không nổi lun Y_____Y

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Cyclop bé tí ti...= con monster...Mới thử giết vampire = silver bullet đc ko nhưng ko đc...vẫn phải nhờ đến vampire Hunter...:))

Cho bất cứ thằng nào cầm Cross là giết được vampire ngay, thứ mạnh nhất trong game này chính là Nuke, dù là cái gì thì cũng chết tất :em29:
Giant đánh bại Behemoth :em29:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cách chơi của trò này lạ mắt quá, dùng để luyện english rất tốt đang chơi mà tự nhiên hết pin nên sạc đợi mai chơi tiếp :D
cho xì-pam tí , khi đang chơi thì sạc pin có hư hại gì không
còn màn 1-1 em đánh GUN , cầm GUN rồi dung stylus chỉ vào thằng cảnh sát thì sao tự dưng cây GUN lại nổ súng làm cả bọn đánh nhau , thế là game over, ai có cách gì chỉ với :Dapdau:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN