Thảo luận về Monster Hunter 4 Ultimate

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ai chơi Thì add FC mình bên dưới nha có gì rủ nhau đi săn đồ :v . mình cũng mới chơi thôi ah nên có gì mọi người giúp đỡ nhau nha :3

Kurogane

nWriter
Ai chơi Thì add FC mình bên dưới nha có gì rủ nhau đi săn đồ :v . mình cũng mới chơi thôi ah nên có gì mọi người giúp đỡ nhau nha :3
bác ở đâu ?? nếu ở HCM thì sáng T7 CN có thể ra Cà phê Milano (kế bên quán phở Bi Sắt) ở Cao Thắng Q10 offline, mọi người sẽ kéo rank và chỉ bạn chơi, ko thôi ra cà phê chém gió cũng đc.

Kurogane

nWriter
ko có nhóm nào ở HN để mình ké với nhỉ :)), ae nào chơi add FC mình ròi inbox nhé mình sẽ add lại trong 1' :D
HN - Offline hội Gaylord (3ds - Vita - Psp - Wii U...) 8h30 Chủ Nhật hàng tuần tại 91c Đặng Văn Ngữ (Funcafe tầng 2)
Đạt không chín: 0439972002 (số dđ)
Việt Dart: 01679507708
Cái gì cũng offline nhưng chủ yếu là offline MH hoặc 1 số game co-op.

Mọi người ơi, giúp mình cái này với:
Mình làm đến quest 4 sao có tên Wild Palico Panic (giết con Congalala). Nhưng mình ko vào quest được, con nhỏ giao quest nó cứ nói là: " Because you don't meet the requirements for this Quest" hoài. Phải làm gì mới có thể vào quest được đây mọi người???
Thanks all,

Kurogane

nWriter
Mọi người ơi, giúp mình cái này với:
Mình làm đến quest 4 sao có tên Wild Palico Panic (giết con Congalala). Nhưng mình ko vào quest được, con nhỏ giao quest nó cứ nói là: " Because you don't meet the requirements for this Quest" hoài. Phải làm gì mới có thể vào quest được đây mọi người???
Thanks all,
Không nhớ nữa, 1 là bạn vào đảo của Palico ấy, nói chuyện với tất cả Palico trong đó, 2 là vào Free Hunt xem.

FC của mình --> draficent 3325-4784-3582. Mọi người add minh cung chơi online chung với nhau nhé. Thanks all.

Sửa lần cuối:

silver_veno

Nấm nhỏ
Bác phong_than cũng bên này à :D. Qua add fc rồi mà chưa thấy bác add lại. Kể mà vẫn còn độc thân thì kiếm vài người đi off ngoài HN :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN