Thảo luận về ngày tận thế...!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sau khi chiến tranh sinh học và chiến tranh hạt nhân xảy ra, xuất hiện loài sinh vật mới, có sức mạnh siêu nhiên được gọi là pokemon=)). Lúc đó anh em đỡ phải đi học, chỉ đi bắt pokemon, đấu pokemon với làm đầy thông tin cho pokedex thôi.=))
Hiện giờ vẫn đang rầu rĩ với em wii vì bị full-brick ngay Tết=((

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Có Pokémon trên đời thì khỏe lắm nhỉ :em19: Từ đó anh em sẽ đi bắt thay cho học hành :eyesroll[1]: Nếu có mình sẽ bỏ tiền ra mua vài chục cái Master Ball để bắt Dialga, Palkia, Giratina, Groudon, Kyogre và Rayquaza phòng thủ :em33:

Có Pokémon trên đời thì khỏe lắm nhỉ :em19: Từ đó anh em sẽ đi bắt thay cho học hành :eyesroll[1]: Nếu có mình sẽ bỏ tiền ra mua vài chục cái Master Ball để bắt Dialga, Palkia, Giratina, Groudon, Kyogre và Rayquaza phòng thủ :em33:
Master Ball la`qua~ cau` nem' ra la`Dinh' ma` !!!:myemo0105:
Neu' Pokemon co' that. thi` Pokemon legenD chi~ co' 1 ma` thoi !!! the' cau. bat het' lengenD roi` thi` sao the' gioi' yen binh` Dc =))=))=))

sorry ... may' ko co' Vietkey !!!

Sao lại lạc đề kinh thế nhỉ từ tận thế nhảy sang PKM,nói chung đánh nhau thời điểm này cũng có cái hay.Bắt bọn trẻ đi lính hết chứ dạo này chúng nó sướng quá dử mỡ VD như hôm qua vừa thấy thằng ôn con mà phóng con lexus mui trần vào trường mà thấy sững sờ giá của em nó theo như mình xem tạp chí oto xe máy thì vào khoảng 380000 USD thì phải

ratmoonser

Thành viên lâu năm
đó chỉ là 1 số ít bọn con đại gia ko bik làm j đầu óc thì rỗng tuếch !!! Còn fan lớn đều là người có ích và tài năng mà :D !!!

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Thì tớ mua mấy chục cái Master Ball để bắt...mấy con khác cho nó dễ luôn chứ co phải bắt một mình Dialga palkia giratina kyogre groundon rayquaza đâu chứ :em33:
Mà ai rảnh mua Pokéball, xài Master Ball bắt cho nó lẹ chứ :em16:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Sao lại lạc đề kinh thế nhỉ từ tận thế nhảy sang PKM,nói chung đánh nhau thời điểm này cũng có cái hay.Bắt bọn trẻ đi lính hết chứ dạo này chúng nó sướng quá dử mỡ VD như hôm qua vừa thấy thằng ôn con mà phóng con lexus mui trần vào trường mà thấy sững sờ giá của em nó theo như mình xem tạp chí oto xe máy thì vào khoảng 380000 USD thì phải
Hừm, chơi còn nổi hơn người lớn tụi mình ấy chứ :myemo0105: Bọn con nít sướng quá :em27:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Phải hưởng thụ những giây phút cuối cùng :em09: Phải xài hết tiền kịp thời và chơi as much as you can :em42:
Như thế khi chết mới thấy cuộc sống mình có ý nghĩa :em26:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN