Thảo luận về skin 3DS nào !!! Share your skin to all!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tidusboy21

Nấm nhỏ
Mình lập topic này mong mọi người chia sẻ skin về 3DS hoặc skin mà mình đang dùng cho mọi người cùng xem nhé!!
Topic này chỉ để khoe Skin của mình vs tìm kiếm skin mà bạn muốn thôi nhé! Tuyệt đối không buôn bán tụ tập..
:bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

shenlong213

Thành viên lâu năm
Share theo yêu cầu của bạn trẻ, mặt trước và mặt sau của 3DS nhé

Ngoài lề một chút :-" :

Anh em cho ý kiến thử xem :-?, được thì sau này mở hẳn dịch vụ chuyên làm decan dán máy theo yêu cầu của anh em

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Bỏ phần skin ở chỗ gập máy đi :) !!! Vì khi gập vào thế nào miếng skin cũng bị chóc ra vì cái chỗ đó với cái màn hình là nó sát nhau lắm rồi :) !!! Dán thêm skin vào thì 100 % lột skin !!!

shenlong213

Thành viên lâu năm
Bỏ phần skin ở chỗ gập máy đi :) !!! Vì khi gập vào thế nào miếng skin cũng bị chóc ra vì cái chỗ đó với cái màn hình là nó sát nhau lắm rồi :) !!! Dán thêm skin vào thì 100 % lột skin !!!
Bảo đảm không lột, đừng lo, mình tính hết rồi bạn Burmy ạ =]. Thêm tấm của Ada wong và hội RE

shenlong213

Thành viên lâu năm
Anh em Nintendo chắc ai cũng nhận ra một số nhân vật trong này :>

Bản gốc :
http://i1263.photobucket.com/albums/ii632/shenlong213/GAME_ON_by_cartoongirl7_zpsba0925a7.jpg

tibitibo

Nấm nhỏ
Bạn shenlong ở HCM hay HN thế nhỉ? Có làm skin Vita lun không bạn, mà chất liệu tốt k? Mình kết dạng nham nhám :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN