Toàn Quốc thật lòng xin lỗi bạn beurney

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình gặp chuyện giờ mới vào 4rum mới bik chuyện cái máy mình đã gữi còn bạn nhận được hay không mình k bik vì mình buôn bán trên này vài món :) và chưa ai nói gì cả nhưng đứng ở vị trí bạn thì cho mình là lừa đảo cũng đúng nhưng người không biết thì không có tội thôi thì mình chấp nhận mất cái máy gữi trả bạn lại số tiền mình đã nhận không phải mình sợ tìm đến nhà hay kiện cáo gì vì mình nghèo cho sạch rách cho thơm :no: mình inbox cho bạn sợ bạn không đọc vào đây lập pic :)

beurney

Nấm bình thường
Mình gặp chuyện giờ mới vào 4rum mới bik chuyện cái máy mình đã gữi còn bạn nhận được hay không mình k bik vì mình buôn bán trên này vài món :) và chưa ai nói gì cả nhưng đứng ở vị trí bạn thì cho mình là lừa đảo cũng đúng nhưng người không biết thì không có tội thôi thì mình chấp nhận mất cái máy gữi trả bạn lại số tiền mình đã nhận không phải mình sợ tìm đến nhà hay kiện cáo gì vì mình nghèo cho sạch rách cho thơm :no: mình inbox cho bạn sợ bạn không đọc vào đây lập pic :)
cho đến giờ tui chưa nhận đc máy,có gửi hay ko chỉ có you biết,còn chuyện lừa đảo là có thật vì tui giao tiền nhưng chưa nhận máy ,gọi đt thì you tắt máy ko nge,ko trả lời tin nhắn,vì tiền ai biết đc con người có thể làm chuyện đáng gê tởm nào khác.chẳng hạn như vụ án "cướp tiệm vàng của lê văn luyện".
thứ 1 : nếu tui lừa you thì ko chuyển tiền cho you
thứ 2 : tui với you ko thù oán thì sao tui phải nói you lừa đảo.(người ở Đồng Nai,người ở Đà Nẵng chưa từng gặp mặt)
thứ 3: you đã nhận tiền mà ko giao máy coi như lừa đảo.
thứ 4 : nếu trả lại tui tiền thì tui ko tính lãi suất từ 14/5/2012 đến ngày tui nhận tiền.
và đây là số tài khoản của tui 5903205153830 ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thông chi nhánh Đồng Nai
cho you thời hạn 5 ngày nếu ko chuyển tiền thì you đúng là lừa đảo,còn tui nhận đc tiền thì sẽ lập topic khác nói cho mọi người biết you ko phải lừa đảo.thân

honquoc

Thành viên lâu năm
hay lắm vàng thật ko sợ lữa cố lên bác beurney (nếu bác đúng thì bạn kia đúng là mặt dày có hạng ) tức quá

Mario

Thành viên lâu năm
chả cần biết câu chuyện thế nào, chứ tui thì tin ông berney à, gặp mặt nc cảm thấy chất phát rồi :shake:

nickcarter9

Banned
gặp chuyện gì mà giờ mới vào 4rum được đã vậy còn gọi hok bắt máy :no: đó là hành vi lừa đảo rồi mong bạn sẽ hoàn trả lại số tiền và hơn hết là 1 lời xin lỗi chân thành cho a beurney

thì vấn đề chính của mình là xin lỗi ông ấy và trả lại số tiền chứ nếu lừa đảo thì mình mò lên đây làm cái gì tôi pm inbox số đt của tui cho ông rồi giờ tui không nhớ số ông số mấy hôm trước ông ghi cái địa chỉ chẳng ghi tên tuổi gì cả mà chuyện cũng đã lỡ rồi thì tôi chấp nhận trả số tiền cho bạn

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
bạn "bab.boy89" nếu bạn thực sự ko phải lừa đảo thì mau chóng giải quyết vấn đề,để chứng minh mình nói đúng và không lừa đảo .hết tuần này mình sẽ del topic này nha

beurney

Nấm bình thường
thì vấn đề chính của mình là xin lỗi ông ấy và trả lại số tiền chứ nếu lừa đảo thì mình mò lên đây làm cái gì tôi pm inbox số đt của tui cho ông rồi giờ tui không nhớ số ông số mấy hôm trước ông ghi cái địa chỉ chẳng ghi tên tuổi gì cả mà chuyện cũng đã lỡ rồi thì tôi chấp nhận trả số tiền cho bạn
và đây là tài khoản của tui,tên ĐỖ TẤN PHÁT stk 5903205153830 ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thông chi nhánh khu công nghiệp Tam Phước-Đồng Nai

và ngày thứ 1 chưa chuyển tiền vào tài khoản.
thời hạn còn lại là 4 ngày [/SIZE]
ko ai mua hàng mà ko muốn nhận hàng cả.coi lại lời nói đó đi,ko những gọi cho you ghi đ/c mà nt nữa nha,tui còn lưu tin nhắn tên và đ/c của tui gửi cho you nha.
ko dài dòng lôi thôi,hãy chứng tỏ mình là một đàn ông đàng hoàng
nếu ko phải lừa đảo thì hãy trả tiền đi,hành động hay hơn lời nói.
mong mod để đến đúng ngày hẹn của e thì đóng topic nha,sau đó e sẽ post bài cho ae trong forum biết là e nhận tiền hay chưa,thank mod

beurney

Nấm bình thường
và đây là tài khoản của tui,tên ĐỖ TẤN PHÁT stk 5903205153830 ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thông chi nhánh khu công nghiệp Tam Phước-Đồng Nai

và ngày thứ 2 chưa chuyển tiền vào tài khoản.

thời hạn còn lại là 3 ngày
ko ai mua hàng mà ko muốn nhận hàng cả.coi lại lời nói đó đi,ko những gọi cho you ghi đ/c mà nt nữa nha,tui còn lưu tin nhắn tên và đ/c của tui gửi cho you nha.
ko dài dòng lôi thôi,hãy chứng tỏ mình là một đàn ông đàng hoàng
nếu ko phải lừa đảo thì hãy trả tiền hay gửi máy đi,hành động hay hơn lời nói.
mong mod để đến đúng ngày hẹn của e thì đóng topic nha,sau đó e sẽ post bài cho ae trong forum biết là e nhận tiền hoặc máy hay chưa,thank mod

Chưa gì hết mấy ông cứ ào ào vào gây flame.
- Người mua, nếu đã chuyển tiền thì chụp hình giấy chuyển tiền, nếu dùng internet banking thì chụp hình thông tin gửi tiền
- Người bán, nếu đã gửi qua bưu điện, thì chắc chắn phải còn lưu lại giấy tờ, nếu gửi qua xe đò thì ít nhất phải có giấy viết tay.

2 ông tướng cho đến giờ vẫn chưa có gì chứng minh là đã giao dịch với nhau.
Vì vậy nếu 1 trong 2 ông tướng này không chứng mình được là đã có giao dịch với nhau thì xóa topic này luôn bây giờ chứ đợi chi đến cuối tuần.

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
xin cho tớ phát biểu vài lời này:
Đầu tiên tớ chẳng kể công gì, nhưng mà phải nói là tớ phát hiện ra tên bad.boy này và góp phần lôi chú này lên đây xin lỗi mọi người. vì sao? VÌ CHÚ MƯỢN CÁI TÀI KHOẢN "HÀ TÀI ĐỨC LỘC" MÀ GÂY RA CHUYỆN NÀY. anh Lộc đó là bạn anh, mà mọi người ở đây có biết chú tên gì đâu, thấy cái tên Lộc là chủ tài khoản lôi ra mắng, bỗng dưng anh ấy mang tiếng. bởi thế chú bad.boy kia còn có bổn phận phải thanh minh cho tên anh Lộc nữa.
mọi người ở đây, ai biết chuyện thì cứ nhớ câu "đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh kẻ chạy lại", rộng lòng cho nó 1 cơ hội. ai chưa biết chuyện thì ở đây có hết http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=24906

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Cái thằng Badboy này xin lỗi xin liếc đêk gì? Mày mà có gửi hàng thật thì mày chỉ cần scan cái hóa đơn gửi hàng qua bưu điện rồi gửi lên đây, check lại cái mã số gửi hàng ở trên hóa đơn với bưu điện là xong. Còn nếu mà ko chuyển phát đc thì thể nào người ta chả chuyển hoàn? Có mà mày lừa người ta thì đúng hơn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN