Toàn Quốc thật lòng xin lỗi bạn beurney

Cửa hàng game Nintendo nShop

beurney

Nấm bình thường
xin cho tớ phát biểu vài lời này:
Đầu tiên tớ chẳng kể công gì, nhưng mà phải nói là tớ phát hiện ra tên bad.boy này và góp phần lôi chú này lên đây xin lỗi mọi người. vì sao? VÌ CHÚ MƯỢN CÁI TÀI KHOẢN "HÀ TÀI ĐỨC LỘC" MÀ GÂY RA CHUYỆN NÀY. anh Lộc đó là bạn anh, mà mọi người ở đây có biết chú tên gì đâu, thấy cái tên Lộc là chủ tài khoản lôi ra mắng, bỗng dưng anh ấy mang tiếng. bởi thế chú bad.boy kia còn có bổn phận phải thanh minh cho tên anh Lộc nữa.
mọi người ở đây, ai biết chuyện thì cứ nhớ câu "đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh kẻ chạy lại", rộng lòng cho nó 1 cơ hội. ai chưa biết chuyện thì ở đây có hết http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=24906
bác nói zậy là chắc bác cũng wen biết với nó,nên e cũng nhờ bác chuyển lời giúp :nói với nó 1 là giao máy 2 là trả lại tiền thì mọi chuyện ko có gì.
mà cho e hỏi nếu nó mượn tài khoản của bạn a thì phải biết nó sử dụng vào mục đích gì chứ.
và nay là ngày thứ 3 chưa thấy trả tiền theo như đã nói,còn máy thì 17 ngày chưa giao
thanks

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Chưa gì hết mấy ông cứ ào ào vào gây flame.
- Người mua, nếu đã chuyển tiền thì chụp hình giấy chuyển tiền, nếu dùng internet banking thì chụp hình thông tin gửi tiền
- Người bán, nếu đã gửi qua bưu điện, thì chắc chắn phải còn lưu lại giấy tờ, nếu gửi qua xe đò thì ít nhất phải có giấy viết tay.

2 ông tướng cho đến giờ vẫn chưa có gì chứng minh là đã giao dịch với nhau.
Vì vậy nếu 1 trong 2 ông tướng này không chứng mình được là đã có giao dịch với nhau thì xóa topic này luôn bây giờ chứ đợi chi đến cuối tuần.
hãy xem đi nha you,mình thấy nik bạn đăng ký đã lâu rùi mà

http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=24906

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
^ tớ hồi xưa học cùng lớp với thằng Lộc ấy, tớ làm cán bộ lớp nên nhớ tên họ cũng lâu. thấy cái tên tài khoản là tớ biết ngay thằng Lộc đó. nhưng mà ko giữ liên lạc với Lộc bạn tớ, cũng ko biết bad.boy này là ai hết, chỉ thấy vụ này tớ chuyển lời đến fb lớp nhờ mấy đứa cùng lớp liên lạc với Lộc để xác thực lại cái này, vì cái tên của nó bị vu oan. tất nhiên tớ có trách nhiệm sẽ tiếp tục báo với Lộc để nó nhắc nhở em nó sửa sai

lucifer0022

Nấm nhỏ
bác beurney ăn nói rất rất chi là ..... ghê gớm .... !!!! đọc thấy rùng mình rồi đấy ... thế nó ko trả thì bác định thế nào ??? tìm đến tận nhà đánh nó ???? :xm0001:

beurney

Nấm bình thường
bác beurney ăn nói rất rất chi là ..... ghê gớm .... !!!! đọc thấy rùng mình rồi đấy ... thế nó ko trả thì bác định thế nào ??? tìm đến tận nhà đánh nó ???? :xm0001:
bạn nghĩ sao lại nói zậy,tui đâu rảnh tìm đánh nó,con người làm điều gì thì cũng sẽ gặp quả báo thôi.hãy nhớ điều đó mà sống.

thôi bác badboy cungc lên 4rum rùi, uj cũng chịu chuyển khoản lại cho bạn uj còn j.
Nếu lừa đảo thì bác ấy đã trốn rồi còn đâu, đc ak! ủn hộ bác bad!:shake:

beurney

Nấm bình thường
thì vấn đề chính của mình là xin lỗi ông ấy và trả lại số tiền chứ nếu lừa đảo thì mình mò lên đây làm cái gì tôi pm inbox số đt của tui cho ông rồi giờ tui không nhớ số ông số mấy hôm trước ông ghi cái địa chỉ chẳng ghi tên tuổi gì cả mà chuyện cũng đã lỡ rồi thì tôi chấp nhận trả số tiền cho bạn
và đây là tài khoản của tui,tên ĐỖ TẤN PHÁT stk 5903205153830 ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thông chi nhánh khu công nghiệp Tam Phước-Đồng Nai

và ngày thứ 4 chưa trả lại tiền vào tài khoản.
thời hạn còn lại là 1 ngày
ko ai mua hàng mà ko muốn nhận hàng cả.coi lại lời nói đó đi,ko những gọi cho you ghi đ/c mà nt nữa nha,tui còn lưu tin nhắn tên và đ/c của tui gửi cho you nha.
ko dài dòng lôi thôi,hãy chứng tỏ mình là một đàn ông đàng hoàng
nếu ko phải lừa đảo thì hãy trả tiền hay gửi máy đi,hành động hay hơn lời nói.
hắn ko có thiện chí trả tiền
mong mod để đến đúng ngày hẹn của e,hắn trả hay ko trả thì cứ xóa topic dùm e để nhìn thêm tội lỗi,thank mod

lucifer0022

Nấm nhỏ
hầy ... nếu có quả báo ... thì người tốt đã chẳng bh sống lâu .... mà mấy thằng kia thì sống rất thọ bạn ạ =)) còn nghe bạn nói rất chi là hùng hồn cũng đã thấy vài cmt kiểu như " thằng này tao biết nhà " .... " khi nào dẫn anh đến " ... vân vân và vân vân

BubbleHead

Nấm bình thường
đời nó bất công lắm lừa đảo k có quả báo đâu chỉ có ng tốt thật thà qá thì bị nó lừa thôi =)) xã hội nó là thế nên cũng phải cẩn thận đấy bạn ạ : ) lần này lỡ r thì để t7 k có thì drop kệ nó luôn. lần sau mua bán thì nên trong thành phố hoặc vs topic có uy tín thôi bạn ạ 8-|

shinshin

Nấm nhỏ
và đây là tài khoản của tui,tên ĐỖ TẤN PHÁT stk 5903205153830 ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thông chi nhánh khu công nghiệp Tam Phước-Đồng Nai
Sao ghi sai chữ này từ đầu tới cuối vậy =_=
Hy vọng bạn chủ topic sớm nhận được tiền và kết thúc vụ này.

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Thứ 7 bên Agribank không làm việc nên kể cả có chuyển tiền từ ngân hàng khác sang trong hôm nay thì T7 cũng ko có đâu

Sao ghi sai chữ này từ đầu tới cuối vậy =_=
Hy vọng bạn chủ topic sớm nhận được tiền và kết thúc vụ này.
copy paste thì sao mà chả k sai =))
Thôi xác định bị lừa đi ! Nếu gửi tiền trả lại thì cũng gửi lâu rồi mất mấy phút thôi chứ kéo gì đến mấy ngày !
LOL, để cho người ta 1 đường sống chứ :|
ví dụ không có tiền đang phải quay để trả cho bạn beurney thì sao :| cứ từ từ xem nào
cứ chờ đến đúng hẹn, không có thì mới làm um lên

chiu gi mài nếu ta thích đéo trả thì mài làm dc cc gì tao còn không tao gữi mài 1 cái xác mảy và giờ tao có tờ biên lai thì mài nói tao dc cái gì chẵng qua tao sợ mang tiếng nên mới trả tiền cho dù tao là thằng lừa đảo đi mài bị lừa là do mài ngu giờ ta gữi tiền cho mài tao cũng cảm thấy hơi ngu bởi vậy ở đời nhìu thằng ngu lắm nên đừng có buồn :no::no::no::no::no:

lucifer0022

Nấm nhỏ
:)) bad boy nói quá chuẩn :)) nghe thằng beurney nói nghe rất chi là ngứa tai .... =)) còn vì ngu mà mất tiền thì mày chịu , kêu có chó nó nghe :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN