Toàn Quốc thật lòng xin lỗi bạn beurney

Cửa hàng game Nintendo nShop

beurney

Nấm bình thường
chiu gi mài nếu ta thích đéo trả thì mài làm dc cc gì tao còn không tao gữi mài 1 cái xác mảy và giờ tao có tờ biên lai thì mài nói tao dc cái gì chẵng qua tao sợ mang tiếng nên mới trả tiền cho dù tao là thằng lừa đảo đi mài bị lừa là do mài ngu giờ ta gữi tiền cho mài tao cũng cảm thấy hơi ngu bởi vậy ở đời nhìu thằng ngu lắm nên đừng có buồn :no::no::no::no::no:
thôi đi tại 300k ít quá mang tiếng,để chơi 1 cú lớn hơn (vài chai).you trả tiền tui ko thèm nói vs you cho mệt.
mong mod đóng topic để lâu lời wa tiếng lại ko hay,thanks mod

:em12: còn những thằng sũa hôm trước đến giờ chúng mài ăn đất sét hay não chúng mài bằng phân à đã ngu còn thích đánh đu với đời tao lập topic xin lỗi và gữi trả tiền chứ đâu con xin nuôi chó đâu mà ẵng ẵng ngày này qua ngày nọ clmcm con người nhịn cũng có giới hạn nhé,còn thằng nào dọa đánh , chém thì cứ việc nếu thích thì mình đến với nhau :no:

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

thế mài gữi tao vài chai đi xem tao có gữi không là biết chứ gì

:em12: còn những thằng sũa hôm trước đến giờ chúng mài ăn đất sét hay não chúng mài bằng phân à đã ngu còn thích đánh đu với đời tao lập topic xin lỗi và gữi trả tiền chứ đâu con xin nuôi chó đâu mà ẵng ẵng ngày này qua ngày nọ clmcm con người nhịn cũng có giới hạn nhé,còn thằng nào dọa đánh , chém thì cứ việc nếu thích thì mình đến với nhau :no:

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

thế mài gữi tao vài chai đi xem tao có gữi không là biết chứ gì

thôi, mọi việc xong rồi thì thôi, lần này cũng là ông có lỗi vì tắt máy lk rep làm ng ta bảo lừa đảo
cơ mà có mấy đứa buồn cười =;
người ta lập topic xin lỗi và hứa trả tiền đầy đủ mà cứ sồn sồn lên hộ bạn beurney nhỉ =;
xong rồi thì mod lock topic đi

bad.boy gớm thịt,, đầu gấu gớm,,xem chừng bé này tưởng trên mạng thì không biết ai với ai chứ gì,,giỏi thì chụp cái ảnh tự sứong up lên cho anh em xem với,, giải quyết xong rồi thì thôi,,cùng lắm đòi hỏi nhiều thì bắt beurney lập cái topic xin lỗi chứ gì,,chửi ngừoi ta là hơi quá,,VÌ AI CHẢ GHÉT THẰNG LỪA ĐẢO,,,,,,,,,,
THÂN.

chipbaby911

Nấm nhỏ
Cái này là đòi lắm mới chịu trả chứ ko đòi thì chưa biết đâu được. 17 ngày ko gửi máy lận mà, gặp tui tui cũng chữi thôi. Lúc đầu nghĩ ông badboy kia cũng đc sau cái comment cuối cùng thì mới biết chẳng ra làm sao, thuộc cái loại láu cá muốn ăn đập. Ai mà bị lừa đảo chắc cũng vậy thôi. Thử rơi vào tình huống như thớt xem là sẽ rõ, tuy số tiền ko phải là quá lớn. :no:

Chúng mài buồn cười nhĩ , tui mài cũng chỉ là thằng luu manh giả danh trí thức chứ có con mẹ gì đâu tụi mài xúc phạm tao thì sao chúng mài có quyền chữi tao thế tao đéo có quyền nói lại chúng mài à , còn vụ tiền ai đoài tao tự tao trả đấy chứ :no:

lucifer0022

Nấm nhỏ
:)) thôi ông ạ ... nói làm cc gì vs tụi nó :)) thời đại gì rồi còn chém nhau .... kẹo đồng đầy ra kìa trẻ trâu ạ ! còn gửi hàng có thể cũng có mất mát, thất lạc, rất nhiều rồi mấy em ạ .......... học lại cách sống đê ... đừng có hùa theo nhé, người ta có câu CHÓ SỦA THEO ĐÀN .. cũng đúng chứ nhỉ

Buôn bán nếu nhiệt tình thì khi gửi hàng đã đt hỏi là ng kia nhận đc hàng chưa. Bạn làm ăn như thế rồi phát ra những ngôn từ vô giáo dục. Còn bạn Lucifer, nếu ng k nhận máy là bạn và bạn gọi đt k đc, nt k trả lời, bạn làm gì đây.một thời gian dài đấy nhé. Tôi nghĩ bạn mới là cái thứ mà bạn đang nói đấy.

Buôn bán nếu nhiệt tình thì khi gửi hàng đã đt hỏi là ng kia nhận đc hàng chưa. Bạn làm ăn như thế rồi phát ra những ngôn từ vô giáo dục. Còn bạn Lucifer, nếu ng k nhận máy là bạn và bạn gọi đt k đc, nt k trả lời, bạn làm gì đây.một thời gian dài đấy nhé. Tôi nghĩ bạn mới là cái thứ mà bạn đang nói đấy.
tao đã nói là gặp chuyện mà mài mù chữ chăng hay không thông lên đầu mà thông ra đít mài là ai mà phát biểu linh trong đây mài chỉ cũng chỉ cục cứt trôi sông thôi:no:

lucifer0022

Nấm nhỏ
xl tình yêu ạ :)) nếu tôi là ng không nhận đc máy tôi chả việc gì phải chửi rủa :)) lấy nó mà làm 1 bài học để đời nhé ... và tôi còn cảm ơn họ vì đã cho tôi 1 bài học :)) còn cái thể tôi nói là cái thể loại hùa theo đó bạn ..... =)) hay bạn có tật giật mình à ??? nó đã trả lại tiền, nó có thể gửi máy và mất máy, thất lạc ... đừng có vu người ta vào 1 cái tội là " LỪA ĐẢO " !! còn tôi chưa chửi ai đâu :)) ai hiểu thì cứ hiểu .... như bạn anhtuan27792 kia kìa :)) cứ tiếp tục cắn và táp đê

keen9000

Nấm nhỏ
còn cái thể tôi nói là cái thể loại hùa theo đó bạn ..... =))
người ta cảm thông cho nhau nên cùng ghét đứa lừa đảo vậy thôi , trong forum ng mua nhiều hơn kẻ bán , khi gặp chuyện cùng là ng mua họ ko cảm thông cho nhau ko lẽ lại cho kẻ bán àh ,có phải ai cũng cam chịu như ông đâu ?? nếu chịu ko đc mấy chuyện này thì lần sau đừng bán nữa có gì đâu, mà chuyện wa rồi thôi chứ =.=

lucifer0022

Nấm nhỏ
thì tôi cũng chả muốn nói làm gì ... chả qua cái giọng điệu khinh khỉnh tự dưng tự đắc cho ta đây là nhất .... khó chịu thì mới nói thôi !!! còn nếu thích nó có thể lập nick mới đi lừa đảo tiếp chứ việc quái gì phải gửi lại tiền ? còn đến tận nhà thì ui sợ quá :)) nói thẳng ra là tao thách luôn đấy ... công nhận 1 câu là ai mà chẳng ghét tụi lừa đảo, nhưng đừng vu cáo cho một người mà chưa biết thực hư thế nào :)) " CHÓ CẮN THEO ĐÀN " là thế đấy .... còn tôi chả buôn bán gì cả ... nên chả bh bị . nếu có thì gd trực tiếp .... nó ngu thì nó chịu thôi :))

:)) thôi ông ạ ... nói làm cc gì vs tụi nó :)) thời đại gì rồi còn chém nhau .... kẹo đồng đầy ra kìa trẻ trâu ạ ! còn gửi hàng có thể cũng có mất mát, thất lạc, rất nhiều rồi mấy em ạ .......... học lại cách sống đê ... đừng có hùa theo nhé, người ta có câu CHÓ SỦA THEO ĐÀN .. cũng đúng chứ nhỉ
nghe sợ quá nhỉ cho mình xin 1 viên :)

Còn thằng nào thích chữi không vào đây tao nói luôn 1 thể tao chữi vậy có văn hóa quá rồi còn mún không văn hóa là tao lôi dòng họ tổ tiên ông bà già chúng mài theo lun rồi đấy :no:

lucifer0022

Nấm nhỏ
xuống hải phòng hoặc gia lâm em nhé :)) kẹo đồng nhiều đến mức em nhặt ko hết đâu ... còn riêng trẻ trâu 9x bh anh ko chấp :)) não ngắn có 1 mẩu

lucifer0022

Nấm nhỏ
hầy :)) ai dọa đâu em :)) anh cũng ở Gia Lâm mà em .......... chỉ là thời đại tam quốc đâu mà chém nhau :)) súng đạn thích mua có ngay, có cái quái gì mà dọa :)) cái bọn trên kia dọa là đến tận nhà chém bad boy kìa =)) em cứ đọc đầy đủ chi tiết đi đừng phán như thánh

e chưa phán câu nào tại thấy các a lớn bây h ghê quá động tý là súng đạn e muốn xem các a đấu súng rồi ra lượm sắt đồng về bán thôi !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN