Toàn Quốc thật lòng xin lỗi bạn beurney

Cửa hàng game Nintendo nShop

vậy hả a mạn nào thế nhỉ sao e chả biết gì cả ! còn bây h a định lôi danh ra dọa e á kiểu mấy thằng con nít gọi hội hè rồi lôi danh a chị ra ấy ạ :)) xl nhé e không biết anh Tuân Thanh a ạ

lucifer0022

Nấm nhỏ
ơ đâu em :)) anh dọa gì đâu, thì anh hỏi xem em có biết hay ko chứ danh gì em :)) anh vs em chả thù chả oán đánh cái quái gì :)) nói để biết thôi mà ... anh cũng chả rảnh mà bày đặt đánh nhau con nít đâu em ạ =))

lucifer0022

Nấm nhỏ
chỉ có cái bất bình về chuyện cả lũ nhao nhao vào chửi và đổ hết tội lên 1 người ... trong khi người ta đã xin lỗi và trả lại tiền ... nhưng vẫn cái giọng ngạo mạn ko coi người khác ra gì .... nên bức xúc quá nói thôi =)) xong cả hội lại còn tao biết nhà thằng badboy :)) khi nào chỉ nhà rủ tao đi vs ....... đập cho nó thấy mẹ luôn, nhờ mấy a e đập nó 1 trận, :)) ôi trẻ trâu ... nguy hiểm nguy hiểm

giài thích ra thỳ dài lắm nc cả 2 bên sai rồi bác beurney ng ta hứa trả $ rồi thỳ thôi đi còn nói kiểu khó chịu còn bác bad lần sau nhắn mẹ hẳn 1 cái tin vd như "cùng lắm bố mày giả là được" cho nó yên chuyện không thằng mua thỳ tâm lí mình bị lừa còn thằng bán bức xúc mình bị oan !

bác Bad bị ném gạch thế, lucifer nói đỡ cho cũg đúg thôi. Hội chứng đám đôg trong forum ếy mà. Bạn beurney cũg nên tìm hiểu rõ ngọn ngành đã, rồi mới phán người ta chứ. Em new mem, nhưg qua topic thấy war mạnh quá nên góp ý thôi. Mod close nhanh, chứ hôk thì war dài đấy

người ta cảm thông cho nhau nên cùng ghét đứa lừa đảo vậy thôi , trong forum ng mua nhiều hơn kẻ bán , khi gặp chuyện cùng là ng mua họ ko cảm thông cho nhau ko lẽ lại cho kẻ bán àh ,có phải ai cũng cam chịu như ông đâu ?? nếu chịu ko đc mấy chuyện này thì lần sau đừng bán nữa có gì đâu, mà chuyện wa rồi thôi chứ =.=
cảm thông thì hiểu, nhưng lúc ông bad.boy lên forum xin lỗi đã bảo là không cố ý vẫn có những thành phần chửi tiếp đấy =;
giở page 1 ra mà xem =;

Chuyện đã qua rồi thì thôi tôi cũng chả nhắc lại làm gì , nếu đã là con người thì phải có 1 chút gọi là cảm thông chứ cứ cho là tôi làm sai đi thì tôi cũng đã sữa sai rồi ít nhất các bạn cũng phải chừa người ta 1 con đường sống chứ có cần phải sống 1 cách lạnh lùng như vậy không , mình nói tới đây chắc các bạn cũng hiểu rồi và cho mình xin lỗi vì đã nói nhưng lời lẽ khó nghe với các bạn mong các bạn nhận lời xin lỗi của mình , mình nói ở đây không phải là ngụy biện cho hành động của mình . Tuy mình sai nhưng các bạn cũng không đúng mình nói vậy k ít thì nhìu sẽ không đồng tình với lời nói của mình , mình cũng mong mod đễ topic này để mọi người xem để biết cách cư xữ của mình:)

marus

Banned
Đã đọc hết 4 trang topic này. Chỉ hơi ngạc nhiên không hiểu sao mod không ban cả hai tên Badboy và Lucifer. Không nên để mấy tên này làm rối trong forum.

Xấu hổ cho nintendovn. Lâu lâu quay lại forum mà thấy chửi thề, văng tục như thế này mà MOD không có biện pháp gì cả. Trước giờ vẫn có ý niệm rằng Nintendovn toàn là các thành viên "lịch sự, có văn hóa", ấy vậy mà đọc xong 4 trang của topic này thì ý niệm đó có lẽ bị ảnh hưởng nặng nề rồi. Tiếc cho một diễn đàn mà tôi luôn luôn đánh giá rất cao về tính cộng đồng và thân thiện.

Xấu hổ cho nintendovn. Lâu lâu quay lại forum mà thấy chửi thề, văng tục như thế này mà MOD không có biện pháp gì cả. Trước giờ vẫn có ý niệm rằng Nintendovn toàn là các thành viên "lịch sự, có văn hóa", ấy vậy mà đọc xong 4 trang của topic này thì ý niệm đó có lẽ bị ảnh hưởng nặng nề rồi. Tiếc cho một diễn đàn mà tôi luôn luôn đánh giá rất cao về tính cộng đồng và thân thiện.
cái topic từ bao giờ rồi mà còn lôi lên?

cái topic từ bao giờ rồi mà còn lôi lên?
Với mình thì là mới, mặc dù biết là topic đã chìm gần 20 ngày. Mình vào forum tính bằng tháng chứ không hàng ngày nhưng không phải vì thế mà mình không quan tâm tới forum. Mình chỉ góp ý kiến chân thành cho forum thôi.

lucifer0022

Nấm nhỏ
xin lỗi một câu rằng :)) tôi chưa chửi thề một câu nào trong forum :)) thứ 2 là chuyện bất bình thì phải nói .... khi một con người không có chủ kiến, hùa theo số đông để bắt nạt 1 người :-j theo các bạn đó là đúng ??? trong khi ng đó đã bảo ko cố ý và quay ra xin lỗi ??? tôi nói đúng theo những gì tôi cảm thấy :-j còn nếu thích , cứ ban thôi ... chuyện này tôi ko sợ
còn thực sự mà nói, tôi chưa gây rối gì trong 4rum này cả, chỉ là thấy kẻ yếu bị ăn hiếp hay ng ta gọi là "chó cắn theo đàn " thì tất nhiên sẽ có người vào giúp đỡ bênh vực thôi :bleh[1]: mặc dù bad boy cũng sai thật đấy nhưng ít ra đã là quân tử thì đừng có " chấp vặt " + " đánh kẻ chạy đi chứ đừng đánh kẻ chạy lại "

lucifer0022

Nấm nhỏ
thì từ lúc bảo close topic đã ko vào cm thêm rồi :| nhưng có 1 số thành phần lại lôi lên và đem ra thể hiện cái trí "thông minh" của mình :)) thôi thì chướng tai gai mắt quá ms phải cm :(( xin lỗi mod

Lịch sự hay thô lỗ thì mọi người đều biết. Tôi chẳng thông minh hơn ai nhưng tôi biết thế nào là có văn hóa và thế nào là không có văn hóa. Còn thế nào là có văn hóa và không có văn hóa thì bạn tự tìm hiểu đi. Không cần reply đâu nếu bạn đọc được vì tôi sẽ không tìm lại topic này nữa đâu, tôi không muốn "dây" vào nữa vì nếu không tôi sẽ bị một vài câu nói thiếu văn hóa làm cho bực mình thôi. Thế nhé.

lucifer0022

Nấm nhỏ
vậy có nghĩa bạn bảo mình thô lỗ và không lịch sự ? ừ thì mình ghi nhận cái câu nói đó của bạn, mình chỉ cố gắng bảo vệ kẻ yếu khi những kẻ lịch sự kia lao vào đòi đánh đập chửi rủa người ta ? và dồn người ta vào đáy xã hội ? bạn nếu có đọc qua topic này thì ít nhất cũng hãy đọc cho kỹ từ các topic trước nhé :)) và xin lỗi bạn rằng, chẳng có câu nói nào thiếu văn hóa mà bạn phải bực mình cả :)) chỉ có những câu nói rất bình thường, có những câu là của ông cha ta ngày xưa ? vậy bạn có học và chửi ngược ông cha ta ngày xưa là thiếu văn hóa ? nó chỉ để " xoáy đểu " một số thành phần ... hay bạn là một trong số đó nên cay cú trong thâm tâm =)) mol cứ việc ban em cũng được ạ ... nhưng em phải khai sáng cho một số đầu óc sống theo kiểu " hiệu ứng đám đông " và nhiều thành phần nguy hiểm khác

login721

Nấm nhỏ
Xin lỗi chứ , box Quảng cáo này không có mob nào quản lý hay sao mà ko lock cái topic này lại nhỉ từ 28/5 đến h.Để lại cái topic này rồi nhiều người không liên quan cũng tham gia vào, thành ra lại gây bất hòa không đâu :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN