Thiết kế logo áo cho hội NintendoVN đi pà kon !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
@furiseto: cái hình mario là u vẽ ra hả? rồi dùng chương trình gì để tô vậy,nhìn cũng phong cách lắmm

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cái thứ 2 thì...cũng bắt đầu với chữ N nhưng nó lại là Naruto! làm logo với hình này cho forum Nintendo có tác dụng gì nhỉ :))

Mặt trận logo thì sao cũng được
*vận động bầu cử*
Mọi người xin hãy chọn banner của Furiseto, nếu Furiseto đắc cử thì mọi người cũng sẽ được..... tình yêu vô bờ bến của Furi

.........
.........
(có lẽ những lúc này cần nghĩ đến việc... hối lộ)

Unicorn9x

Nấm nhỏ
tribico hình như tên hãng SX nước ngọt và sữa đậu nành nhẩy?? để về nghiên kíu làm cái logo vậy làm banner ko đủ trình độ:D!!

fly_us

Nấm bình thường
tribico hình như tên hãng SX nước ngọt và sữa đậu nành nhẩy?? để về nghiên kíu làm cái logo vậy làm banner ko đủ trình độ:D!!
làm banner là chuyện dễ, làm logo mới là vấn đề... Đơn giản vì logo vừa đòi hỏi đơn giản lẫn thể hiện được tất cả mọi ý tưởng, vừa ấn tượng nữa... Còn banner dòm vô đẹp là được.

Banner 1 ngày làm vài cái không vấn đề gì, logo có khi cả tuần ngồi nghĩ không ra được cái gì..

Kawaii

Super Princess Peach
Người đẹp vì lụa , lụa đẹp vì logo , logo đẹp vì NintendoVN

14-2 hằng năm chính là ngày lễ tình nhân, khiến bao nhiêu bạn trẻ bày tõ tình cảm của mình qua những chiếc áo Valentine đầy tình cảm mà mỗi chúng ta mặt trên body >,<

Còn fan Nintendo thì sao, mỗi ngày là 1 niềm vui, niềm hạnh phúc, vì mình và Nin lun bên nhau, vậy tại sao chúng ta ko bày tỏ tình cảm của mình bằng cách tạo 1 logo trên chiếc áo mà mình giữ ấm cho cơ thế.

Vì 1 thế giới Nintendo , Vì 1 thế giới chỉ có áo Nintendovn >,<

Nintendovn bây giờ đả hơn 1000 member , chỉ toàn nhân tài phải ko , vậy thì tại sao bạn lại ko thực hiện lý tưởng của mình, tâm huyết của mình, tạo nên 1phong cách của riêng bạn, trên chiếc áo đầy cảm xúc , áo của fan Nin.

Bạn chỉ cần thiết kế 1 logo cực kỳ tuyệt vời theo ý bạn nghĩ, sau đó chúng ta cùng xem mẫu logo nào đẹp nhất, mọi chuyện còn lại như in áo, tìm áo hay phân phối, ban qiản trị sẽ thông báo đến thời gian sớm nhất...

em đang tưởng tượng nếu ai cũng mặt áo đi ngoài đường trên ao đều có chữ nintendo thì seo nhỉ,ko biết có bị công an bắt ko nửa.
em nghĩ tông màu áo thun nên là màu trắng vì chữ nintendo màu đỏ đẹp hơn mà phải ko mấy anh chị.nhiều hình càng tốt,mario hay pokemon zelda lun như thế mới đả

fly_us

Nấm bình thường
vấn đề in ở VN in màu rất mắc, nếu in keo dẻo thì mới in được màu như của mario, còn kéo lụa thì chỉ in được màu mảng thôi... Nên khó để nhét hết hình của các nhân vật vô lắm..

Có thể làm áo trắng, in màu đỏ, thêm 1 vài chi tiết của các nhân vật như chữ M của Mario là đủ rồi...

em thấy cái logo như trên top cũng đc lắm rồi đó! nintendo 4 E nen chĩ cần đơn giản vậy thui! kô cần fai màu mè fong cách j đâu!Nhấn mạnh chú Mario là đẹp rồi,còn về khoản in áo thì mấy anh chị up price lên!ae nào thấy hợp lý thì send $ vào in:hug[1]:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
áo màu đen nhìn sẽ Pro hơn sẽ làm nổi bật chi tiết bên trong và sẽ mới hơn so với áo trắng sau 1 tg dài hehe (đỡ đc phần nào tiền mua áo mới,mặc dc lau dai)

Unicorn9x

Nấm nhỏ
áo đây!! mời mọi người chiêm ngưỡng!!:D
em làm một cái trắng và một cái đen do cái logo sau lưng nền đen dek sửa dc!!T_T
here:
White

Black
Đằng trước

Đằng sau

chú thích: số 104351 là thứ hạng hiện tại của www.nintendovn.com nhà ta trên toàn thế giới theo trang alexa
Bản quyền thuộc Unicorn9x cấm sao chép dưới mọi hình thức!!:D anh em nin vn thì dc:D!!
àh quên nữa!! anh em mún chế áo thì vào trang này nha!!
http://www.zazzle.com/cr/design/pt-shirt/

Kawaii

Super Princess Peach
ko ko mắc đâu, giá in mỗi cái chừng vài chục ngàn à, ko đến hàng trăm đâu.

in cũng tốt lắm...

các bạn cứ chế tạo logo đí.

mai mốt mặc ra đường cho mem forum khác ám sát >,<

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
2 cái áo của unicorn cũng đẹp đấy chứ :bounce[1]: , nhưng thích cái áo đen hơn :Drinks[1]: ....nguyên 1 đội áo đen đi vòng vòng ngoài đường,trong quán =)) ....trông giống pro nhưng chắc dễ bị ám sát nhầm =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN