Thỏ & Sói - Nơi thể hiện khả năng suy luận cũng như đẳng cấp chém gió của bạn !

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Lúc nãy mình đã có nói là nghi ngờ cho Bubblehead với Light rồi mà, LG không đọc đoạn đó à?

Bình thường khi chơi những trò như thế này mà lại có mod tham gia vào thì rất dễ bị mọi người nghi ngờ, cái này là tâm lí bình thường của mọi người. Lão GB đầu óc bệnh hoạn lắm, chả biết hắn cho ai làm sói đâu :))

P/s: tên của ta là ars chứ không phải arc nhé, arc chả có nghĩa gì cả ><

đọc kĩ thấy khoanh đc vài đối tượng và những thành phần khó có thể là sói
- TH1: Bubblehead, rock
có thể thấy rõ hành tung của những người này luôn liên quan tới nhau, đặc biệt luôn cố chứng tỏ người kia là sói dù biết là đùa => gây mất chú ý, rất đáng nghi
- TH2: bin, perfectsun, thientai99x, persona
là những người post bài ko hề có chủ ý thanh minh cho bản thân :)), nhưng có thể lại đang tìm cách hòa nhập với bầy thỏ, cách này rất dễ gây chủ quan, các đối tượng đáng nghi
- TH3: Miles, go2_ars, lightgem
Miles post rất ẩn hiện, như đang xem xét theo dõi ấy, có lẽ là kẻ có hành tung bí ẩn nhất, chưa thấy tiết lộ j nhiều
go2_ars và lightgem là 2 người phân tích nhiều nhất, và đây là điều làm mình nghi nhất, ban đầu nghĩ là sói nhưng nếu nói nhiều thế thì lộ mẹ nó rồi, nhưng lightgem rõ ràng là người có khả năng dẫn dắt đàn thỏ, vốn là mod nên nghe theo là tất nhiên , có khả năng bao che bản thân cao nhưng ko nghĩ mod là sói nên chưa tính hai người này vội
=> TH1 khả quan nhất, đang tính vote cho bubblehead vì chuyển hướng tấn công ngay khi thấy mình có nguy cơ bị vote, bubblehead phải đưa đc lí do cho mình là thỏ đi :no:

rock

Nấm bình thường
mình làm gì mà cũng cho là đáng nghi nhỉ ???
ai cũng có thể là sói, nếu là cố chứng tỏ người kia là sói thì cũng chẳng có gì cho là đáng nghi cả, đáng nghi là những kẻ hay hùa theo vì là sói không cần phân tích nhiều
bác trên cũng không ngoại lệ
bác oneybrrr cần thanh minh gì không ?

BubbleHead

Nấm bình thường
Rock cũng thanh minh nốt đi để liên minh hợp lại luôn thể chứ cứ ntn là lại bắt đầu tự bóp nhau đấy ;))

cơ bản là vì ko trong ngày đầu ko thể tin ai được nên khó tin ai là thỏ để liên minh, chỉ có thể đoán bừa sói thôi, mình nghi hai người vì mấy bài post đầu lắm, mà mình tố cáo tất cả mọi người đấy thôi, đâu có chừa ai đâu, bubble head phải chăng sợ bị lộ thân phận nên phải tra hỏi mình, có tật giật mình, nay mình càng nghi :no:

rock

Nấm bình thường
xét tâm lý ngày đầu:
thỏ:
-suy nghĩ tìm cách gài cho sói xuất hiện (nhóm người thông minh)
-buộc người kia phải thanh minh để xác định % người đó có phải là thỏ hay không

sói:
-chẳng cần làm gì nhiều,giả nai, xem xem có kẻ nào đang nghi ngờ random bổng trúng ngay chóc mình

nếu đúng như trên thì đội thỏ chỉ cần chia đều ra mỗi người nghi một người, người nào mà chết thì người mà bị nghi bởi người chết sẽ có % nghi ngờ cao hơn

nhưng sói có thể đọc những bài post này, nên sói cũng biết phải làm gì
tạm thời rock vẫn nghi ngờ tất cả, chưa chắc chắn điều gì, ai nghi ngờ mình cũng chẳng sao, miễn số phiếu hôm nay không >=5

rock

Nấm bình thường
chả sao, chỉ mới là ngày đầu :))
nếu tối nay bé miles hay bubblehead mà chết, đối tượng nghi ngờ đặc biệt tiếp theo sẽ là tui, đoán là có thể mai tui phải chết thôi :)) mong đội thỏ thắng, mong những bài post này có ích cho đội thỏ

BubbleHead

Nấm bình thường
cơ bản là vì ko trong ngày đầu ko thể tin ai được nên khó tin ai là thỏ để liên minh, chỉ có thể đoán bừa sói thôi, mình nghi hai người vì mấy bài post đầu lắm, mà mình tố cáo tất cả mọi người đấy thôi, đâu có chừa ai đâu, bubble head phải chăng sợ bị lộ thân phận nên phải tra hỏi mình, có tật giật mình, nay mình càng nghi :no:
tớ toàn làm ng khác giật mình chứ ít khi giật mình lắm ;)) nhưng mà nếu nghi tớ là sói thì nhầm đấy ;)) nghĩ mod chính là sói chứ k phải thỏ non gặm cỏ đâu :))

bạn luigi disappear đi, đã nhắc là chỉ player mới đc tham gia trò chơi cơ mà, btw loại rock vì chưa thể tìm thêm lí do dù những lập luận có phần sắt đá, tự tin quá mức nhưng có vẻ cũng đang cố lật mặt cáo :myemo0116:

rock

Nấm bình thường
:) đáng nghi hàng đầu vẫn là những kẻ ít nói tiếp đến là những kẻ đang nói với với cái giọng chắc chắn trong ngày đầu tiên :))

rock

Nấm bình thường
qua các bài post hình như có kẻ đang sợ thì phải :)) chết à, thử xem, nếu chết thật thì ai sẽ là đối tượng đặc biệt tiếp theo ? :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN