Tiểu Bảo Fan Club ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Abra thấy ở nhiều forum có trò này cũng hay hay nên cũng tập tành bắt chước. Tuy đã khá là cũ kỹ nhưng chơi cho vui vậy. Thế này nhé, bây giờ mình đề cử một người trong forum mình. Người đó sẽ được vinh dự trả lời toàn bộ các câu hỏi do anh em đặt ra trong vòng một tuần (phải trả lời hết nhá). Nói rõ hơn là anh em muốn hỏi gì người ấy thì cứ nhân cơ hội này lao vào mà hỏi, không cần kiêng nể. Hết 4 ngày người đó sẽ được vinh dự chỉ tên người khác và cuộc tắm máu lại bắt đầu:em11: Đây cũng là dịp cho anh em tìm hiểu nhau.>:)
Để mổ màn Abra xin đề cử Admin Tiểu Bảo của chúng ta. Và sau đây là vài điều Abra muốn hỏi:
1/ Anh Bảo đã có bóng hồng hay chưa ạ?
2/ Anh ơi! thế tối anh ngủ, anh nằm nghiêng , nằm sấp, nằm ngửa hay nằm kiểu nào ạ?
mới đầu thì nhẹ nhàng thế thui. Mong là sẽ có nhiều câu hỏi độc đáo.:-h

espeon

V.I.P Member
Mỗi bài post hỏi 1 câu hay hỏi thoải mái đấy? :D
Thôi giới hạn mỗi người hỏi 3 câu thôi kẻo nhân vật của mình trả lời ko hết hén ;)
Q:
-Anh Bảo ơi anh cho em bộ Wii của anh đc hem? :))
-Anh Bảo ơi thứ đầu tiên mà anh thích của Nintendo là cái gì?:)

Thôi hỏi ít thôi kẻo ảnh bực ảnh cờ lâu tô pít

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Xem qua tớ cũng trả lời hộ ảnh được 2 câu gòi (đố biết câu nào). Giờ đến phiên của tớ:
1.Trong forum của mình giờ tổng cộng có bao nhiêu mem nữ vậy anh?
2.Trong số đó có bao nhiêu mem available?
3.Anh có định close topic này không thía?

Xem qua tớ cũng trả lời hộ ảnh được 2 câu gòi (đố biết câu nào). Giờ đến phiên của tớ:
1.Trong forum của mình giờ tổng cộng có bao nhiêu mem nữ vậy anh?
2.Trong số đó có bao nhiêu mem available?
3.Anh có định close topic này không thía?
em trả lời hộ trong số 1000 thành viên thì em ko bết nhưng trong số các thành viên thương xuyên vô forum thì chỉ có 1 người duy nhất.Em có một mong ước , mong ước tột bậc là làm sao forum mình nhiều bạn gái xinh đẹp,dễ thươn:em11:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Từng người từng người thôi @-)

Abra:
1. Câu hỏi này hơi tế nhị :"> Sợ nói ra bao member nữa khác tan vỡ mộng =(( ... Đã có o`i , như ko tiết lộ là ai đâu ;))
2. Tối ngủ có thói quen nằm đủ kiểu cả @-)

espeon:
_ Hem =)) Tuy nhiên ko phải tuyệt đối , cũng đôi khi có cho bạn bè (thân) mượn [xót của lắm :(] Cho luôn thì tuyệt đối [-X
_ Thứ đầu tiên thix và say đắm nhất của nintendo là ... chiếc máy băng được chị họ mua tặng hồi năm lớp 1 :x

Nobita!:

1.Số member nữ thì hơi ít tầm vài chục thôi
2.Số Available thì ko rõ , nhưng khoảng 85 % trong số đó đều có trong list YM! của anh cả và liên lạc thường xuyên >:) luv all >:D<
3.Muốn đóng lắm , mà tôn trọng người lập ra nó nên để tạm =.= Hy vọng chủ topic vui lòng đề ra ngày kết thúc :(

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
bỏ qua anh Bảo lun, trả lời trắng trợn quá làm mất hết hi vọng của em. Giờ mục tiêu là bác Nin:Ai là mem nữ thường xuyên ghé forum vậy bác.
Ai mún tra sếp Bảo thì mời típ, còn tớ có chuyện để nói riêng với bác Nin đã >:)

hix, cái này mình nghĩ nên để vài ngày thui chứ 1 tuần thì lâu wá
còn đây là câu hỏi của mình: Bảo ăn gì mà béo tốt thế :myemo0121: ?

bỏ qua anh Bảo lun, trả lời trắng trợn quá làm mất hết hi vọng của em. Giờ mục tiêu là bác Nin:Ai là mem nữ thường xuyên ghé forum vậy bác.
Ai mún tra sếp Bảo thì mời típ, còn tớ có chuyện để nói riêng với bác Nin đã >:)
Cái này ko để ý lắm :em44: hồi đầu còn có hi vọng kiếm mem nữ yêu Nintendo(tên hãng chứ không phải nick em) ở đây nhưng giờ vỡ mộng rồi , nên không để ý nữa

Để 1 hay 2 ngày thôi ! Chứ 4 ngày thì quá bằng tra khảo à !

Anh Bảo có hay chảy nước miếng khi ngủ không và khi ngủ có ngáy không ??? :)) ( nhớ trả lời thành thật nhé )

Cho em tham gia với!!
em hỏi anh Bảo 3 câu nha'. ;))
1. Thế anh Bảo có sợ ma ko??
2. Anh Bảo có bị bồ đá lần nào chưa??
3. Anh Bảo bị "ba" đánh mấy lẩn rồi?? Từ hồi nhỏ tới giờ??:em29:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
áh àh!! thế là lại có thêm một topic để xì pam!!kaka
1-sắp 1000 mem rùi!! anh Bảo có tính tổ chức gì hay ho để kỷ niệm hem??
2-anh Bảo lương 1 tháng nhiu??$_$:))

Mình tham gia nữa :
1)Bảo nhà ta 18 vậy là mới thi đại học xong àh? vô trường gì ?
2) mấy tấm hình để trên nink chat là con gái nhà ai thế ?
3) Bảo đi xe gì ( SH 300 or drem) ^_^ ! Chắc hok đi xe đạp đâu he (^@^) !

Hờ hờ hỏi 1 câu thoai:
Trong khi đang chơi game đến lúc gây cấn thì GF bé Bảo vì chờ đợi bực bội đã hành hạ cái Wii yêu quý của Bảo.Trong trường hợp ấy bé Bảo sẽ quyết định:
a/Nhét cái máy vào tủ rồi đi với GF
b/Nhét GF vào tủ rồi ngồi chơi tiếp

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Superpan3000 nói:
Bảo ăn gì mà béo tốt thê
Vấn đề tế nhị :"> Cũng ăn cưm như mọi người thoi chứ ăn gì >:P

Radical Dreamer nói:
Anh Bảo có hay chảy nước miếng khi ngủ không và khi ngủ có ngáy không ???
Tuyệt đối ko [-X

chip_pokemon nói:
1. Thế anh Bảo có sợ ma ko??
2. Anh Bảo có bị bồ đá lần nào chưa??
3. Anh Bảo bị "ba" đánh mấy lẩn rồi?? Từ hồi nhỏ tới giờ??
1. Hồi nhỏ thì có chứ :D Giờ thì ko ;))
2. Đẹp trai nên chỉ đá bồ thôi chứ hồ hổng dám đá mình :">
3. Chưa bị ba wánh lần nào , nhưng má thì có . Thậm chí wánh nhìu wá ko biết bao nhiu lần mà đếm :D

Unicorn9x nói:
1-sắp 1000 mem rùi!! anh Bảo có tính tổ chức gì hay ho để kỷ niệm hem??
2-anh Bảo lương 1 tháng nhiu??$_$
1.Có! Mem thứ 1k sẽ dc thưởng 1 nụ hôn kawaii :-"
2.Salary là chuyện tế nhị , hem đề cập ;)) Nói chung tuổi trẻ đủ ăn uống + game + tiền học + bạn gái là dc rồi :D

luongcamman nói:
1)Bảo nhà ta 18 vậy là mới thi đại học xong àh? vô trường gì ?
2) mấy tấm hình để trên nink chat là con gái nhà ai thế ?
3) Bảo đi xe gì ( SH 300 or drem) ^_^ ! Chắc hok đi xe đạp đâu he (^@^) !
Sau ngày càng đụng chuyện riêng tư thế nhỉ :|
1. 19 òi chứ hông phải 18 ;)) Vì thế câu trả lời dc lánh
2. Hình bạn ... thôi :">
3. Tàn tàn wave thôi :|

Dark_slayer_83 nói:
Trong khi đang chơi game đến lúc gây cấn thì GF bé Bảo vì chờ đợi bực bội đã hành hạ cái Wii yêu quý của Bảo.Trong trường hợp ấy bé Bảo sẽ quyết định:
a/Nhét cái máy vào tủ rồi đi với GF
b/Nhét GF vào tủ rồi ngồi chơi tiếp
Em chọn giải pháp c: tán 1 cái cho bỏ tức , dám đụng Nintendo à >:P [lại trời nàng đừng nhìn thấy dòng này ^:)^ )

Nintendo nói:
Anh Bảo ơi cho em hỏi em biết yêu từ hồi mấy tuổi
Em bik iu từ mí tủi thì làm sao anh bik dc :-"

espeon

V.I.P Member
ài ài đang vui đừng làm cho không khí nó chùng xuống như vậy chớ :-ss

Q tiếp Anh Bảo có chơi Game online hem :)) Game gì lv nhiu :D

câu hỏi new, nghe nói Bảo nhà tao phong độ lắm ha nên hok chỉ có 1 cô GF đâu , vậy xin cho Bảo cho tình huống:
Đang đi chơi với cô GF 1 ( girl friend ) thì đụng phải tạm cùng 1 thời điểm với cô GF 2 lúc đó Bảo sẽ xử lý sao ?

Cho thêm câu nữa nè giả sử có 2 cô GF nhưng chỉ được chọn 1 Bảo sẽ :( giải thích luôn nha anh Bảo )
1) chọn cô GF 1 , quay lưngvới GF 2
2) chọn cô GF 2 , quay lưngvới GF 1
Chú thích thêm :
*cô GF 1 giàu nức vách , đẹp , dáng người mẫu ( hok phải mẫu hậu nha ), thích chơi Wii, đã từng cặp với 1 vài người khác
*Cô GF thứ 2 khá giả , dễ thương ( thương hok dễ đâu ),dáng người bình thường , thích chơi NDS lite, mối tình đâu

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
espeon nói:
Q tiếp Anh Bảo có chơi Game online hem Game gì lv nhiu
Ragnarok Online VN :D Base 80 thôi vì đó là level max set mặc định của char Game Master (khoe tí ;)) )

Radical Dreamer nói:
Anh Bảo cho hỏi ! Anh muốn "chém" mem nào trong NVN nhất ạ !
Tất cả đều là anh em , ko mún chém ai cả [-X

luongquacam nói:
câu hỏi new, nghe nói Bảo nhà tao phong độ lắm ha nên hok chỉ có 1 cô GF đâu , vậy xin cho Bảo cho tình huống:
Đang đi chơi với cô GF 1 ( girl friend ) thì đụng phải tạm cùng 1 thời điểm với cô GF 2 lúc đó Bảo sẽ xử lý sao ?

Cho thêm câu nữa nè giả sử có 2 cô GF nhưng chỉ được chọn 1 Bảo sẽ giải thích luôn nha anh Bảo )
1) chọn cô GF 1 , quay lưngvới GF 2
2) chọn cô GF 2 , quay lưngvới GF 1
Chú thích thêm :
*cô GF 1 giàu nức vách , đẹp , dáng người mẫu ( hok phải mẫu hậu nha ), thích chơi Wii, đã từng cặp với 1 vài người khác
*Cô GF thứ 2 khá giả , dễ thương ( thương hok dễ đâu ),dáng người bình thường , thích chơi NDS lite, mối tình đâu
1.B ko bao giờ bắt cá 2 tay nên trường hợp này sẽ ko xảy ra để trả lời ^^!

2.Đời ko như mơ và cũng ko như thơ , số Bảo chắc ko dĩêm phước dc tới 2 người con gái full skill như vậy để chọn đâu =P~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN