Toàn Quốc Tìm psvita cực kì ngon + thẻ full game

Cửa hàng game Nintendo nShop

như nhu cầu bác nào có show lên mình ở HP
Ưu tiên:
- Wifi nút ngon , ngoại hình đẹp , thẻ 16gb cop game sẵn rồi ko mua acc game nhé , full box càng ngon
- mình ở hp nên về đây GD thì ngon , k thì gửi bác nào uy tín trên diễn đàn test r ship dùm mình ( công cán ship 1~200k)
- ko chơi vs giá trên trời nhé :)

up cho Hải Phòng.bạn có con ds haowcj 3ds nào xả ko =))
mình xả hết rồi Ds thì kiếm dễ ko còn 3ds thì căn bản là Hp k ai mua nên ít có người rao :) ngày xưa mình bán 3ds xanh 1tr7 còn k ai mua từ năm ngoái rồi :3 mà nhìu bác uy tín bán trên này bác ship về là dc mà ..@jaiba333 có mấy con đó

rock

Nấm bình thường
bạn chả bít cái j cả :3 nhiu người down game về thẻ vẫn giữ lại acc ko bán :) game thì có trong thẻ ko online dc thôi
là sao không hiểu ? nếu bán máy cho bạn, mà không thoát acc ra, thì có nghĩa là bán acc cho bạn rồi đó chứ ?
làm gì có ai bán máy cho bạn không tính tiền acc nhưng vẫn để acc đó cho bạn chơi game đầy thẻ 16gb? có ngu thì may ra
nếu thoát acc ra, có thể game vẫn còn, nhưng nó đòi phải active game trong mục settings, và phải log in mới active được
phải mình chả biết gì hết, nhưng mình xài vita 1 năm rồi, trên là kinh nghiệm của mình về game vita

uh mình k rõ lắm nhưng mình mua máy nó vẫn ko bán acc game chỉ kick vào là chơi thôi :3 TK nó vẫn giữ lại
có thể bạn chưa bit cách đó , bạn có thể tìm psvita thì biết máy cũ chép full game :)) hoặc có thể là game lậu hihi
nhà có ps2 r nhưng tính chơi cái trò avata của bạn ấy

Mr.Per14

Nấm nhỏ
uh mình k rõ lắm nhưng mình mua máy nó vẫn ko bán acc game chỉ kick vào là chơi thôi :3 TK nó vẫn giữ lại
có thể bạn chưa bit cách đó , bạn có thể tìm psvita thì biết máy cũ chép full game :)) hoặc có thể là game lậu hihi
nhà có ps2 r nhưng tính chơi cái trò avata của bạn ấy
Bạn artistd nói đúng rồi. Mình chơi vita cũng được khoảng thời gian, bán máy nếu không reset cứ để acc đó thì bạn kia vẫn chơi được game đó bình thường. Nếu mình đổi pass acc thì bạn í mới không chơi được nữa :) Cũng giống như bạn truy cập fb bằng máy tính bạn đó, nếu bạn vẫn log-in rồi bán máy thì người kia mua máy tính vẫn dùng fb bạn được trừ khi bạn log-out ra từ máy tính hiện tại của bạn thì bạn kia coi như không có password để vào acc. Thế nên mới có người bán máy kèm game không bán acc đó ( Không bao giờ đổi pass acc nên yên tâm cứ chơi ) :))

cơ mà nếu nintendo thân iêu mua hết các loại game đó thì chả bao h mình thích máy psvita cả :3
k biết bao h có cái trò ninja ếch + double dragon ngày xưa trên Nes nhỉ :))

bạn mua máy của mình nè ps vita wifi nobox 32g+ 8 game trong thế + 1 game card nobox bạn chuyển tiền cho bác kokipi đi mình nhớ bác jaiba làm trung gian là đc có sao đâu.máy mình thì bác jaiba kiểm tra roài nên bạn yên tâm nha. bạn hỏi thêm bác jaiba để bít thêm chi tiết

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN