Tin tức ngắn trong ngày

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đã không còn bàn cãi gì về độ nổi tiếng của Luke-tay súng huyền thoại. Và ngày 5 tháng 12 này, Atari sẽ tung ra phiên bản Lucky-Luke : Go west tại thì trường châu Âu. :em34: , hiện tại chưa có thông tin gì thêm về game này, Ken sẽ cập nhập sau ^^

Tin tức ngắn trong ngày
BẠN FURI HÔM WA VỪA MỚI CÓ MỘT CÁI NINTENDO WII !!!!!!!!!!
YAY YAY YAY
....
....
....
....
....
....
....
....
Hết tin tức, chào tạm biệt các bạn -'____'-

Tin tức ngắn trong ngày
BẠN FURI HÔM WA VỪA MỚI CÓ MỘT CÁI NINTENDO WII !!!!!!!!!!
YAY YAY YAY
....
....
....
....
....
....
....
....
Hết tin tức, chào tạm biệt các bạn -'____'-
Ông này vừa mới lên Wii à :D khoe hàng nhé :D... thôi khong sao, Furi add nick mình vào nhớ :D, có gì bọn mình cùng thảo luận ha :D... nick của mình là Qkenshinshawa. Hỗ trợ chat x nếu cần ;)) :em16: :em16:

Vấn đề thứ nhất: Ko biết cách lên mạng với Wii :myemo0131: Sẽ cố gắng tìm hiểu thêm
Vấn đề thứ hai:.... ko có Wifi USB........ có ai pót tin tức ngắn trong ngày "những địa điểm bán Wifi USB ở Hcm" ko TvT

Vấn đề thứ nhất: Ko biết cách lên mạng với Wii :myemo0131: Sẽ cố gắng tìm hiểu thêm
Vấn đề thứ hai:.... ko có Wifi USB........ có ai pót tin tức ngắn trong ngày "những địa điểm bán Wifi USB ở Hcm" ko TvT
Ối giời ạ, vấn đề thứ 2 phải lộn lên thứ nhất, mua đi, rồi nói sau, mua wii về khoan hãy chơi game mới nhé, Add nick tớ vào :Qkenshinshawa, tớ sẽ nói thêm cho ^^ bít chút ít nè :em36:

máy wii có tích hợp sẵn wifi ở bên trong, mạnh nữa là đằng khác. Wifi USB là ko cần thiết, chỉ cần thiết khi nhà bạn ko có Wifi, cần kết nối wifi cho wii qua máy tính thì mới dùng đến thiết bị đó!

Tin vui tin vui Winning 2008 cua wii

Lâu rồ ko ghé wa diễn dàn...mình tìm thấy doạn cklip winning của wii ne.....với cách diều khiển sáng tạo wii dã tận dụng hết mọi chiến thuật của bóng đá xem dã lắm mún chơi ngay hehehe

[YOUTUBE]Afoh-Clwbiw[/YOUTUBE] --->> hể hể:em34:

:em13:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN