HCM [Toàn Quốc] Bán DSi Points giá cực tốt.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đt mấy bữa nay bị j vậy anh . Gọi cho anh nhưng nge giọng 1 chị rất dễ thương trả lời tầm 25-30 tuổi " thuê bao quí khách vừa gọi hiện ko ll đc xin quí khách vui lòng gọi lại sau" . em hum bữa pm trên yahoo mua P này có P thì call em nhá

Chào bạn, tiền tôi đã chuyển hôm 22 để mua points, có gọi điên thoại cho bạ 2 lần thì đều nói là sẽ chuyển thông tin để nạp điểm liền, vậy mà tới giờ vẫn chưa thấy gì ?
email của tôi là vphong2007@gmail.com, có nhắn tin cho bạn rồi. Vậy là sao vậy nhỉ ?

Sau 3 ngày vẫn chưa nhận được points, gọi điện thoại thì nói là gửi rồi hoặc gửi liền, nhưng check mail không có gì, làm ăn kỳ vậy ta ?

manhsoi

Nấm nhỏ
Chào bạn ! hôm trước anh mình có mua của bạn 1 cái acekard 2i mình sài rất tốt :yahoo[1]: . Hôm nay , mình tính nhờ ảnh mua point giùm vậy mình đang ở USA thì mình nạp point như thế nào hả bạn , tại mình bên đây bán point mắt quá :sorry[1]: . Nếu nạp được thì có gì sẽ nhờ ãnh liên lạc bạn OK !:yahoo[1]:

[E]arth

N-Poll
Up dùm:D

Cho hỏi cái bác có nhận chuyển khoản những ngân hàng nào nhỉ:-? Có nhận Agribank ko:-?
Mình nhà quê ở đây có mỗi cái Agribank thôi:">

p/s:Thật ra là mới về quê. Sang năm mới về HN đc:((

PerfectSun

Nấm nhỏ
Chào bạn ! hôm trước anh mình có mua của bạn 1 cái acekard 2i mình sài rất tốt :yahoo[1]: . Hôm nay , mình tính nhờ ảnh mua point giùm vậy mình đang ở USA thì mình nạp point như thế nào hả bạn , tại mình bên đây bán point mắt quá :sorry[1]: . Nếu nạp được thì có gì sẽ nhờ ãnh liên lạc bạn OK !:yahoo[1]:
US hay VN gì cũng nạp như nhau thôi bạn. OK hết

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Up dùm:D

Cho hỏi cái bác có nhận chuyển khoản những ngân hàng nào nhỉ:-? Có nhận Agribank ko:-?
Mình nhà quê ở đây có mỗi cái Agribank thôi:">

p/s:Thật ra là mới về quê. Sang năm mới về HN đc:((

Dùng Argribank chuyễn vào VCB vẫn được, tuy nhiên phải tốn tí phí ~ 10k và 1 ngày mình mới nhận được.

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

Trung bình 1 game bao nhiêu point vậy :D mỉnh xài con dsi japan nên tiếng japan ko à :D
Bạn dùng DSi kết nối wifi, vào shop xem là chính xác nhất.
Giá từ free -> 1000point.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN