Top 25 Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

chả biết cái bảng này có đúng ko nữa con MEWTWO mạnh thế mà chỉ đứng thứ 8
còn con Zapdos yếu xìu bị khìu nhẹ là chết mà đứng thứ hai cơ đấy 9 (ngộ đời)

Kawaii

Super Princess Peach
Cái này là những pokemon được yêu thích mà bạn.
Mình cũng vô cùng Mewtwo là con mình thích nhất.
Zapdos là pokemon huyền thoại mà sao lại một cái khều chết nhỉ , chắc bạn dùng Mewtwo đánh phải ko >,<

Nói thật với bác là con Zapdos bị con raichu của em khều 2 phát là chít. nó cùi báp thế seo đứng thứ 2 dc???

Theo em con Raichu mới đúng là pokemon huyền thoại chứ ko phải là con Zapdos kia. :D

Bác thích nhưng em ko thích!! hehe :D

sax pà kon ơi MEW đứng thứ nhất kìa :(( MEW mới là pokemon là cảnh cơ mà đánh chẳng chết thằng ma nào cả =)) pika pika của mình quickattack một cái là hơn nửa pình =))

espeon

V.I.P Member
ê, mọi người vào xem lại cái web coi, POKEMON ĐC YÊU THÍCH chứ có phải POKEMON MẠNH NHẤT đâu mà -,- người thích cái vẻ oai phong gai góc của con Zapdos là chính, mạnh yếu ko quan trọng :P Espeon đứng thứ 5 kìa, óanh đi :-"
Nói thật với bác là con Zapdos bị con raichu của em khều 2 phát là chít. nó cùi báp thế seo đứng thứ 2 dc???
Raichu dùng đòn gì mà 2 hit chết Zapdos? chắc Raichu lv > 80 vs Zapdos lv 40?
đúng đấy quá yếu con Zapdon chỉ đáng làm cảnh thôi
Ừ, đúng đấy, con "Zapdon" yếu bỏ xừ, chỉ để làm cảnh thôi, còn Zapdos thì khác

Mọi người đã ai có Zapdos lv 100 chưa nhẩy? Óanh với Raichu xem:-" Cứ bắt nạt Zapdos lv 40 rồi kêu nó yếu -,-

Espeon đứng thứ 5 là vui roài

làm sao bạn chắc được điều đó =)) chưa chắc kon nào sống wa 2 đòn của kon nào =)) chừng nào 2 pác đấu thử nhớ mời em làm trọng tài hen em sẽ truyền hình trực tiếp lên HTV7 lun kekeke=))

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Mà phải công nhận con Raichu yếu thật, dính mấy đòn nhẹ cũng đã đủ chết. Em thấy nó chỉ được mỗi cái đẹp mà thôi.

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Đúng, nó quá yếu nên em cho tiến hóa. Về sau mới biết mình đã làm một việc vô ích. Mất cả Thunder Stone, mà trong Pokemon Emerald không có chỗ bán các loại đá đúng không ???

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Theo tui là con Sư Tử điện Raikou bắt trong bản đồ Kanto của bản Firered. Nhưng nói chung hệ điện có rất ít con mạnh (nếu không muốn nói là không có con nào)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN