Topic chuyên về các soft của Stardock để làm đẹp cho Deskop của bạn

Cửa hàng game Nintendo nShop

vodoi_em

Nấm nhỏ
WindowsBlind 6.1

Như chúng ta đã biết, WindowsBlind 5( ở đây xin phép được gọi là WB:D) là 1 phần mềm chuyển đổi giao diện nổi tiếng mê hồn của Stardock:">, và tất cả các soft chuyển giao diện từ Xp qua Vista đều dựa trên nền tảng của soft này rồi thêm mắm muối:myemo0124:. Tiếp nối sự thành công đó, Stardock cho ra đởi version tiếp theo của WB là WB6. Lần này thì khác trước rất nhiều, và có thể nói là 1 cuộc cách mạng về giao diện máy tính, hỗ trợ cả XP và Vista:em15:, ở trong Vista thì có vẻ lộng lẫy hơn. Mong các bạn hài lòng về soft này:D.

Về crack trên vista, thì các bạn down file đính kèm

Icon Packager 4.0

Soft ko thể thiếu khi dùng WB 6, một cặp bài trùng, Kết hợp thêm với ThemeManager thì:em12:

Object Dock Plus

Soft để tạo taskbar giống MAC OS, rất đẹp mà lại mang phong cách riêng, tiện lợi khi làm việc:D

Crack dễ nên cứ yên tâm, nhưng nếu ai khó khăn trong việc này thì cứ hỏi, mình rất vui lòng được trả lời cho các bạn:D.
Theme có thể down ở Deviantart.com:D

Đính kèm

espeon

V.I.P Member
à vâng
Chả hiểu là Soft gì cả, ít nhất thì bạn cũng nên cho 1 số giới thiệu về soft chứ :|

fly_us

Nấm bình thường
Trả lời dùm :D

WindowsBlind: dùng để thay đổi giao diện menu, background, taskbar của Windows theo các theme có sẵn. Rất đẹp nhưng bù lại cũng ngốn khá nhiều resource của máy :D.. Dù gì cũng đáng để cài..

Icon Packager: Dùng để đổi các Icon

Object Dock: Tạo 1 thanh dock gồm các chương trình hay sử dụng, ai từng ngó qua máy Mac thì sẽ biết

Tất cả các soft trên có thể update theme. Các theme có thể down thêm tại Wincustomize.org

vodoi_em

Nấm nhỏ
Trả lời dùm :D

WindowsBlind: dùng để thay đổi giao diện menu, background, taskbar của Windows theo các theme có sẵn. Rất đẹp nhưng bù lại cũng ngốn khá nhiều resource của máy :D.. Dù gì cũng đáng để cài..

Icon Packager: Dùng để đổi các Icon

Object Dock: Tạo 1 thanh dock gồm các chương trình hay sử dụng, ai từng ngó qua máy Mac thì sẽ biết

Tất cả các soft trên có thể update theme. Các theme có thể down thêm tại Wincustomize.org
sr vì ko chỉ nhưng dạo này bận quá, hứa với anh em là sẽ up các master skin và suite(phải mua = tiền và hd chi tiết, muốn giúp a e mà k có thời gian[-X

Unicorn9x

Nấm nhỏ
vista inspirat pack là cái cùi nhất từ trước tới giờ tớ từng xài!!
nếu đã xài là phải xài vista tranformation pack ấy! cài dzô là đẹp nung ninh lun!!^^ hịu ứng trong suốt đổ bóng làm mờ bla bla!! um sùm nói chung là cực kỳ hoàn hảo! of course free!
nhà tớ đang xài cái window blind! nói chung là good rất thích hợp với người mau chán như tớ! ==> ko làm tốn ram lắm đâu! nó thay đổi một số file hệ thống thoai! nếu để nó chạy nền để gọi ra nhanh thì tốn mười mấy mb hok cần thì tắt đi chả tốn mb nào!!
ông vô đối cũng bày đặt kím xiền trên mạng àh!!=)) mún kím nhanh thì nên xài sòt fake ip roài đi làm offer á bảo đảm kím bộn một ngày ngồi ít nhất cũng 5$!!

vodoi_em

Nấm nhỏ
vista inspirat pack là cái cùi nhất từ trước tới giờ tớ từng xài!!
nếu đã xài là phải xài vista tranformation pack ấy! cài dzô là đẹp nung ninh lun!!^^ hịu ứng trong suốt đổ bóng làm mờ bla bla!! um sùm nói chung là cực kỳ hoàn hảo! of course free!
nhà tớ đang xài cái window blind! nói chung là good rất thích hợp với người mau chán như tớ! ==> ko làm tốn ram lắm đâu! nó thay đổi một số file hệ thống thoai! nếu để nó chạy nền để gọi ra nhanh thì tốn mười mấy mb hok cần thì tắt đi chả tốn mb nào!!
ông vô đối cũng bày đặt kím xiền trên mạng àh!!=)) mún kím nhanh thì nên xài sòt fake ip roài đi làm offer á bảo đảm kím bộn một ngày ngồi ít nhất cũng 5$!!
tớ kím hộ người khác:D
chuẩn bị viết lời dẫn của soft đây

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Ông vôđốiku đang tranh cử mod box tin học nên mới post bài hăng hái thế đây mà :D.Nhg sao mấy bài này wen wen thế :))

bạn vodoi_em tìm giùm mình theme win vista xài WB dc ko vậy, mình kím hoài ko ra, cho link down trực típ giùm mình nha, thank nhìu :)

vodoi_em

Nấm nhỏ
bạn vodoi_em tìm giùm mình theme win vista xài WB dc ko vậy, mình kím hoài ko ra, cho link down trực típ giùm mình nha, thank nhìu :)
mình nghĩ bạn nên pm cho mình ở yahoo, mình sẽ share cho bạn 1 đống, còn ở đây đợi mai mốt mình up cho hoành tráng, dạo này bận lắm:myemo0130:

lemonadess

Banned
Up lên rapidshare có chết không chứ. Bạn up lên host khác được không? Mediafire hay box.net á. UP lên rapid thì ít người download được lắm :(

vodoi_em

Nấm nhỏ
Up lên rapidshare có chết không chứ. Bạn up lên host khác được không? Mediafire hay box.net á. UP lên rapid thì ít người download được lắm :(
vậy ư bạn, mình down rapid free vẫn trên 100kb/s mà, dùng fpt mega you:em28:
nếu được mình down rồi up cho:D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thì ông up lun đê!!=,=
tuí nhìu trang để quá chả bít nên xài cái nào với lại lười nữa!!=))
bác gặp vấn đề gì về rapid share để tui chỉ cho! rs down dễ như ko mà??

fly_us

Nấm bình thường
rapidshare sao xài IDM được, trừ khi có acc premium..

Cứ mở bằng browser, trước khi down được còn phải chờ và điền form dài dài... nhớ đừng xài IDM ngay cả khi down được..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN